മലിനമായ സന്യാസിയെയും ശുദ്ധികരിക്കുന്നു

ഞങ്ങൾ തുടർച്ചയായി ടിപിഎമ്മിൻ്റെ ഇരട്ടത്താപ്പ് നയം വെളിപ്പെടുത്തി കൊണ്ടിരിക്കുന്നു. അവരുടെ വളച്ചൊടിച്ച വ്യാഖ്യാനത്തിൻ്റെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ അവർ നിസ്സഹായരായ വിശ്വാസികളുടെ മേൽ കഠിന ആദര്‍ശങ്ങള്‍ അടിച്ചേല്പിക്കുന്നു. എന്നാൽ ഇതിനുള്ളിൽ പല വിഭാഗങ്ങൾ ഉണ്ട്, അതിൽ മുകളിൽ ഇരിക്കുന്ന വൈദികൻ തുല്യനേക്കാൾ വലിയവൻ ആകുന്നു. വളരെക്കാലമായി അകത്തെ വ്യക്തി ആയതിനാൽ ഇതിനകത്ത്‌ അതിഭയങ്കരമായ ദുരാചാരം നടക്കുന്നുവെന്ന് എനിക്ക്  അറിയാം. ഇത് ദുർഭൂതങ്ങളുടെ പാർപ്പിടവും സകല അശുദ്ധാത്മാക്കളുടെയും തടവും അശുദ്ധിയും അറെപ്പുമുള്ള സകലപക്ഷികളുടെയും തടവുമായിത്തീർന്നു, (വെളിപ്പാട് 18:2). ലക്ഷക്കണക്കിന് ആളുകളെ അപകടകരമായ ഉപദേശങ്ങളും ഇരട്ടത്താപ്പ് നയവും കൊണ്ട് വഞ്ചികൊണ്ടിരിക്കുന്ന ഈ നീച സംഘടനയുടെ മേൽ ദൈവത്തിൻ്റെ ന്യായവിധി എത്തിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്നു.

സ്വന്തം വൈദീകഗണത്തിൻ്റെ അസന്മാര്‍ഗ്ഗികത ടിപിഎം  കൈകാര്യം ചെയ്യുന്ന വിധം

അവിശ്വാസികൾക്കുപോലും വെറുപ്പുളവാക്കുന്ന ധാരാളം സംഭവങ്ങൾ ഭൂരിപക്ഷം ടിപിഎം വൈദീകഗണത്തിനുമിടയിൽ നടക്കുന്നുണ്ടെന്ന് ഞങ്ങൾക്ക് അറിയാം.

എഫെസ്യർ 5:3-4, “ദുർന്നടപ്പും യാതൊരു അശുദ്ധിയും അത്യാഗ്രഹവും നിങ്ങളുടെ ഇടയിൽ പേർ പറകപോലും അരുതു; അങ്ങനെ ആകുന്നു വിശുദ്ധന്മാർക്കു ഉചിതം.”

അങ്ങനെയുള്ള അസന്മാര്‍ഗ്ഗികത ടിപിഎമ്മിൽ സാധാരണ സംഭവമാണ്. വളരെ കുറച്ച് മാത്രം വെളിയിൽ വരുന്നു. ടിപിഎമ്മിൽ നല്ല നടന്മാരും നടിമാരും ഉള്ളതിനാൽ ടിപിഎമ്മിന് മൂടിവെക്കാനുള്ള കഴിവ് അപാരമാണെന്ന് എനിക്കറിയാം. വൈദീകഗണത്തിൻ്റെ സ്വഭാവങ്ങൾ വെളിച്ചത്തിൽ കൊണ്ടുവരുമ്പോൾ ടിപിഎം വളരെ സവിശേഷമായ ഒരു തന്ത്രം സ്വീകരിക്കുന്നു. ക്രിസ്തുവിൻറ്റെ രക്തം പ്രയോജനമില്ലാത്തതാണെന്ന് അവർ ചിന്തിക്കുന്നു. സവിശേഷമായ തന്ത്രത്തെ വിദൂര സ്ഥലമാറ്റം എന്ന് വിളിക്കുന്നു. ഒരു ലൈഗീകമോ സാമ്പത്തികമോ ആയ ഇടപാടുകൾ വെളിപ്പെട്ടാൽ വൈദീകനെ ദൂരെ സ്ഥലം മാറ്റും. ഈ മാർഗ്ഗത്തിലൂടെ കറപുരണ്ട വിശുദ്ധന്മാരെ വീണ്ടും ശുദ്ധീകരിച്ച് പുതിയ സ്ഥലത്ത് ഒരു കൂട്ടം ജനങ്ങളോടു കൂടെ തങ്ങളുടെ കാമോദ്ദീപകമായ ജീവിതം തുടരാൻ അനുവദിക്കുന്നു. ജനങ്ങളെ വഞ്ചിച്ചു ഭയപ്പെടുത്തി അവരുടെ കാപട്യം തുടരുന്നത് എത്ര അതിശയകരമായിരിക്കുന്നുവെന്ന് മനസ്സിലാക്കുക.

പാസ്റ്റർ സണ്ണി ജോർജ് വിവാദം

നിങ്ങൾക്ക് ഈ പാസ്റ്റർ ആരാണെന്ന് അറിയത്തില്ലെങ്കിൽ ഞാൻ പറയട്ടെ, കുറച്ചു കാലമായി മിഡിൽ ഈസ്റ്റ് സെൻറ്റെർ പാസ്റ്റർ ആയി പ്രവർത്തിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുന്ന സമർത്ഥനായ ഒരു വ്യക്തിയാണ് ഇദ്ദേഹം. അദ്ദേഹം ദുബായിൽ നിന്നും ടിപിഎം കാപട്യം നടത്തുകയായിരുന്നു. കാണാൻ അഴകുള്ള യുവാക്കൾ ഇദ്ദേഹത്തിൻ്റെ ഹരമാണ്. ജനങ്ങൾ ഇതുവരെയും ഈ അസാധാരണമായ താല്പര്യം ശ്രദ്ധിച്ചിരുന്നില്ല. എന്നാൽ ഇദ്ദേഹം തിരുവല്ലയിലും റാന്നിയിലും ഇരുന്നപ്പോൾ തന്നെ ഈ അസാധാരണമായ ചത്ത എലി ഞാൻ മണത്തിരുന്നു. അടുത്തിടെ ഈ പ്രത്യേക അഭിരുചികൾ പുറത്തു കൊണ്ടുവന്ന് ചില അഴിമതികൾ വെളിച്ചത്തായി. സാധാരണ ചെയ്യുന്നതുപോലെ, പാസ്റ്ററെ ദുബായിൽ നിന്നും ചെന്നൈയിൽ കൊണ്ടുവന്നു, പിന്നീട് പതുക്കെ തൃശ്ശൂരിലേക്ക് മാറ്റി, അവിടെ സെൻറ്റെർ പാസ്റ്ററാക്കി. ഇപ്പോൾ തൃശ്ശൂർ സെൻറ്റെർ പാസ്റ്റർ ആണ്. തൃശ്ശൂരിലെ ജനങ്ങൾ അവരുടെ ആൺകുട്ടികളെ സൂക്ഷിക്കുക, ഈ പുതിയ വിശുദ്ധൻ്റെ അരികിൽ അയക്കരുതെന്ന് ഞാൻ സ്നേഹത്തോടെ അവിടുത്തെ ജനങ്ങളോട് അപേക്ഷിക്കുന്നു. അദ്ദേഹത്തിന് പുതിയ സ്ഥലത്ത് തൻ്റെ ലൈംഗിക വൈകൃതം തുടരുകയും കർത്തൃ മേശ കൊടുക്കുകയും ചെയ്യാം.

പാസ്റ്റർ സണ്ണി ദുബായ് വിടുന്നതിന് മുൻപ് ഫോട്ടോയ്ക്കായി പോസ് ചെയ്യുന്നു

സംഭവ വിവരണം

ചില മാസങ്ങൾക്ക് മുൻപ് “ഉപദേശ പ്രശ്നങ്ങളാണെന്ന്” പറഞ്ഞ് ഒരു ടിപിഎം വേലക്കാരനായിരുന്ന  ബ്രദർ ജേക്കബ് ദുബായിൽ നിന്നും ടിപിഎം വിട്ട് പുറത്തു വന്നിരുന്നു. ജനങ്ങളെ നിയന്ത്രിക്കാനുള്ള ഏറ്റവും വലിയ ആയുധമായ ഉപദേശ പ്രശ്നങ്ങൾ മൂലം സംഘടന വിടുന്നത് വളരെ അപൂർവമായതിനാൽ, ഞങ്ങൾ fromtpm.com ൽ ഉള്ളവർക്ക് അതിശയം തോന്നി. പെട്ടെന്ന് ഒരു സുപ്രഭാതത്തിൽ പാസ്റ്റർ സണ്ണിക്ക് സ്ഥലമാറ്റം വന്നു. അവർ വിസ തീർന്നുവെന്ന ന്യായീകരണം കൊടുത്തു. അതേപ്പറ്റി ചിന്തിക്കാം. ടിപിഎം എല്ലാ കാര്യങ്ങളിലും വളരെ സൂഷ്മതയുള്ളവരാണ്, അതിലൊന്നാണ് സ്ഥലമാറ്റം. പാസ്റ്റർ സണ്ണിയുടെ വിസ തീർന്നുവെന്ന വിവരം എന്തുകൊണ്ട് ആരും അറിഞ്ഞില്ല? മുൻ നിശ്ചയിച്ച ഇടത്തേക്ക് മാറ്റേണ്ടതിനു പകരം എന്തുകൊണ്ട് പെട്ടെന്ന് ചെന്നൈയിലേക്ക് താൽക്കാലിക സ്ഥലമാറ്റം കൊടുത്തു? സണ്ണി തിരിച്ചെത്തിയതിനു ശേഷം തമ്പി ദുരൈക്ക്‌ വിസ കിട്ടാൻ എന്തുകൊണ്ട് ഇത്ര കാലതാമസം ഉണ്ടായി? ചത്ത എലി അഴുകി നാറുന്നു ….

സാധാരണ പോലെ, ഒരു വേലക്കാരനൊ വിശ്വാസിക്കോ ചക്രവർത്തി നഗ്നനാണെന്ന് പറയുവാനുള്ള ധൈര്യം ഇല്ലായിരുന്നു. ഒന്നും സംഭവിക്കാത്ത രീതിയിൽ വളരെ വിചിത്രമായി അവർ ഇടപെടാൻ തുടങ്ങി. ഈ പറഞ്ഞ ടിപിഎം ശുശ്രുഷകൻ (ബ്രദർ ജേക്കബ്) ചീഫ് പാസ്റ്റർക്ക് ഈ സംഭവത്തെ പറ്റി എഴുതിയ ഒരു കത്ത് ഞങ്ങളുടെ കൈവശം ഉണ്ട്.

നിങ്ങളുടെ പരാമർശത്തിനായി കത്ത് താഴെ ചേർക്കുന്നു

ഇംഗ്ലീഷിൽ വായിക്കാൻ ഇവിടെ ക്ലിക്കുചെയ്യുക

മുകളിലത്തെ ഇംഗ്ലീഷ് എഴുത്തിൻ്റെ മലയാള പരിഭാഷ താഴെ ചേർക്കുന്നു.

ബ്രദർ ജേക്കബ് എഴുതിയ കത്തിൻ്റെ മലയാള പരിഭാഷ  


ദുബായ് സെൻറ്റെർ ഫെയിത് ഹോം

പ്രിയ പാസ്റ്റർ,

എന്നെ അങ്ങേയറ്റം ഞെട്ടിപ്പിച്ച പല സംഭവങ്ങളും കഴിഞ്ഞ രണ്ടാഴ്ചക്കുള്ളിൽ നടന്നെന്ന്  നിങ്ങൾക്ക് അറിയാമല്ലോ.ഈ സംഭവങ്ങളെ പറ്റി പാസ്റ്റർ എബ്രഹാമുമായി ചില കാര്യങ്ങൾ ഫോണിൽ സംസാരിച്ചു. എൻ്റെ നേതാക്കളെ കാര്യങ്ങൾ വ്യക്തമായി മനസ്സിലാക്കുന്നതിൽ ഞാൻ പരാജയപ്പെട്ടതിൽ എനിക്ക് വളരെ നിരാശയുണ്ട്. കാര്യത്തിൻ്റെ ഗംഭീരത (എനിക്ക് അങ്ങനെ തോന്നുന്നു) വേണ്ടവണ്ണം അവതരിപ്പിക്കാൻ സാധിച്ചില്ലെന്ന് തോന്നുന്നു. ഈ കത്ത് ഞാൻ എന്തുകൊണ്ട് പ്രയാസത്തിലായി ഇപ്പോഴും പ്രയാസത്തിലായിരിക്കുന്നു എന്ന് അറിയിക്കുവാനുള്ള എൻ്റെ ശ്രമമാണ്. നിങ്ങൾ ഇത് ക്ഷമയോട് വായിക്കുമെന്ന് ഞാൻ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.

അടുത്തയിടെ നടന്ന സംഭവങ്ങൾ : 2016 ഡിസംബർ 3->0 തീയതി ഉച്ചക്ക് 11.30, ബേസിൽ എന്ന യുവാവ് പാസ്റ്ററെ കാണാൻ വന്നു. ഇതിനു മുൻപും പല അവസരങ്ങളിൽ പാസ്റ്ററെ കാണാൻ വന്നിട്ടുള്ളതുകൊണ്ട് ഞാൻ ഈ യുവാവിനെ പല പ്രാവശ്യം കണ്ടിട്ടുണ്ട്. ആ ദിവസം പാസ്റ്ററെ കാണാൻ വേറെ വിശ്വാസികളും വന്നിട്ടുണ്ടായിരുന്നു. അവൻ്റെ അവസരം വന്നപ്പോൾ അവൻ അകത്തുപോയി ചില നിമിഷങ്ങൾക്കുള്ളിൽ സംഭാഷണം അവസാനിപ്പിച്ച് സ്വീകരണമുറിയിലെ സോഫയിൽ വന്നിരുന്നു. ഞാൻ അടുത്ത കുടുംബത്തെ അകത്തു വിട്ടശേഷം ഫെയിത് ഹോമിലെ നിത്യവും ചെയ്യുന്ന ജോലിയിൽ ഏർപ്പെട്ടു. ആ യുവാവ് എൻ്റെ അടുത്ത് വന്ന് ചില വ്യക്തിപരവും രഹസ്യവുമായ  വിഷയങ്ങൾ സംസാരിക്കാൻ അനുവദിക്കുമോ എന്ന് ചോദിച്ചു. ഞാൻ സമ്മതിച്ചു (പ്രധാനമായും അവനൊരു പുതിയതായി മതം മാറിയവനാണെന്നും ഭവനത്തിൽ നിന്നും അവൻ മാത്രമേ രക്ഷിക്കപ്പെട്ടിട്ടുള്ളുവെന്നും അതിനാൽ കുടുംബത്തിൽ ധാരാളം പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടെന്നും പാസ്റ്റർ എന്നോട് നേരത്തെ പറഞ്ഞിട്ടുള്ളതിനാൽ ഞാൻ സമ്മതിച്ചു).

ഞാൻ അവനെ സംഭാഷണത്തിനായി എൻ്റെ മുറിയിൽ കൊണ്ടുപോയി. അവൻ എന്നോട് ചോദിച്ചു, “നിങ്ങൾ സണ്ണി പാസ്റ്ററെ പറ്റി എന്ത് പറയുന്നു?” ആ ചോദ്യം എനിക്ക് വളരെ വിചിത്രമായി തോന്നിയെങ്കിലും ഞാൻ പറഞ്ഞു, “അദ്ദേഹം വളരെ ദയാലുവും സ്നേഹവാനുമായ വ്യക്തിയാണ്. നിങ്ങൾക്ക് എന്തെങ്കിലും പ്രശ്നമുണ്ടെങ്കിൽ  അദ്ദേഹത്തോട് പറയാം, അദ്ദേഹം തീർച്ചയായും മനസ്സിലാക്കും. അദ്ദേഹം നിങ്ങൾക്ക് വലിയ ഒരു സഹായമായിരിക്കുമെന്ന് എനിക്ക് നല്ല ഉറപ്പാണ്.”

ആ യുവാവ്  ചിരിച്ചുകൊണ്ട് പറഞ്ഞു, ബ്രദർ, ആ മനുഷ്യൻ നിങ്ങളെ വഞ്ചിക്കുകയാണ്, നിങ്ങളെ മാത്രമല്ല ധാരാളം വേറെ ആളുകളെയും.” ഇപ്പോൾ ആ മുറിയിൽ സംഭവിച്ചത് കണ്ടതുകൊണ്ടാണ് ഞാൻ ഇത് നിങ്ങളോട് പറയാൻ താല്പര്യപ്പെട്ടത്. ബ്രദർ നിങ്ങൾ 10 ദിറാമിനുവേണ്ടി ആ മനുഷ്യനോട് കെഞ്ചണമോ? [ആ ദിവസം ഞങ്ങൾ ഹോട്ടലിൽ നിന്നും ആഹാരം ഓർഡർ ചെയ്തിരുന്നതുകൊണ്ട് പണം അടക്കാനായി 1000 ദിറാം എൻ്റെ കൈവശം തന്നു. ഞാൻ 1000 ദിറാം സപ്ലൈയർക്ക് കൊടുത്തപ്പോൾ അദ്ദേഹത്തിൻ്റെ പക്കൽ ചില്ലറ ഇല്ലാതിരുന്നതുകൊണ്ട് ഞാൻ പാസ്റ്ററുടെ മുറിയിൽ പോയി ചില്ലറ ചോദിച്ചു. ഈ പയ്യൻ ആ സംഭാഷണം കേൾക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു. ബില്ല് 510 ദിറാം ആയിരുന്നു, അതാണ് എൻ്റെ 10 ദിറാം ചോദിച്ച കഥ.]

ഞാൻ പറഞ്ഞു, “ഞങ്ങൾ സാധാരണയായി പണം കൈവശം വെക്കാറില്ല, എന്തെങ്കിലും ആവശ്യം വന്നാൽ ഞങ്ങൾ പാസ്റ്ററോട് ചോദിക്കും, അദ്ദേഹം തരും.”

ആ യുവാവ് പറഞ്ഞു, “നിങ്ങൾ ആ മനുഷ്യൻ്റെ തനി നിറം മനസ്സിലാക്കണമെന്ന് ഞാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു, എല്ലാ വ്യാഴാഴ്ച രാത്രിയിലും യോഗത്തിന് പോകാതെ അയാൾ എന്താണ് ചെയ്യുന്നതെന്ന് അറിയാമോ?”

അതിനുശേഷം അവൻ എന്നെ ഒരു വീഡിയോ കാണിച്ചു, അതിൽ ആ യുവാവ് പാസ്റ്ററിൻ്റെ മുറിയിൽ, അല്ല പാസ്റ്ററിൻ്റെ കിടക്കയിൽ പാസ്റ്ററുമായി ശാരീരിക ബന്ധത്തിൽ ഏർപ്പെടുന്നു.

ഞാൻ യഥാർത്ഥത്തിൽ അവിടെ എന്ത് കണ്ടു?

 1. പാസ്റ്ററും യുവാവും കിടക്കമേൽ
 2. പാസ്റ്റർ ബനിയനും ലുങ്കിയും ധരിച്ചിരിക്കുന്നു
 3. യുവാവിന് ഉടുപ്പില്ലായിരുന്നു
 4. രണ്ടുപേരും തമ്മിൽത്തമ്മിൽ കെട്ടിപ്പിടിച്ചു അന്യോന്യം ചുണ്ടിന്മേൽ ചുംബനം കൊടുക്കുന്നു
 5. യുവാവ് പാസ്റ്ററിൻ്റെ മുകളിൽ, രണ്ടുപേരും അല്പം കിടക്കമേൽ ഉരുളുന്നു
 6. പാസ്റ്ററിൻ്റെ കൈ ഉടുപ്പില്ലാത്ത യുവാവിൻ്റെ പുറകിൽ തലോടുന്നു

യുവാവ് തൻ്റെ ഐഫോൺ അല്പം മുന്നോട്ടോടിച്ചു, അപ്പോൾ യുവാവിൻ്റെ പാൻസിൻ്റെ സിബ് വിട്ടിരിക്കുന്നതായി കണ്ടു.

യുവാവ് അപ്ലം കൂടി മുന്നോട്ടോടിച്ചു, അപ്പോൾ യുവാവ് കട്ടിലിൽ ഇരിക്കുന്നു പാസ്റ്റർ അവൻ്റെ മുൻപിൽ നിന്നുകൊണ്ട്  വസ്ത്രം ഉരിയുവാൻ തുടങ്ങുകയായിരുന്നു.

അപ്പോൾ ഞാൻ അവിടെ നിന്ന് പോയി, കാരണം ബാക്കി കാണുവാൻ എനിക്ക് താൽപ്പര്യം ഇല്ലായിരുന്നു.

യുവാവ് പറഞ്ഞു, “പോകല്ലേ, നിങ്ങളുടെ പാസ്റ്റർ എന്ത് ചെയ്യുന്നുവെന്ന് കാണുക? ഞാൻ പറഞ്ഞു, “എനിക്ക് കൂടുതലായി ഒന്നും കാണണ്ട”

യുവാവ് പറഞ്ഞു ഇതിലും മോശമായ കാര്യങ്ങൾ ഉണ്ട്, വേറെ ആൾകുട്ടികളുമായിട്ടും, എല്ലാ വ്യാഴാഴ്ചയും വൈകിട്ട് ഏഴരക്കു ശേഷം ഇതാണ് ഇവിടെ നടക്കുന്നത്,”

എൻ്റെ ഫോണിൽ 4 വിഡിയോകളും എൻ്റെ ഹാർഡ് ഡ്രൈവിൽ വേറെയും വിഡിയോകൾ ഉണ്ടെന്നും യുവാവ് അവകാശപ്പെട്ടു.

അവൻ ചോദിച്ചു, “ഞാൻ ഇത് കൊണ്ട് എന്ത് ചെയ്യണം?”

ഞാൻ പറഞ്ഞു, “എന്ത് മറുപടി തരണമെന്ന് എനിക്കറിയില്ല”

– ആ യുവാവ് പറഞ്ഞു, ”ഞാൻ ഈ വീഡിയോ ഇൻറ്റെർനെറ്റിൽ പ്രസിദ്ധീകരിക്കും, ഇവിടെ സഭയുടെ പേരിൽ നടക്കുന്നത് സെക്സ് റാക്കറ്റ് ആണെന്ന് പറയും”.

– അതിനുശേഷം പറഞ്ഞു, ഞാൻ ഇത് ഇവിടെയുള്ള മറ്റു വേലക്കാരെയും കാണിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു, ഇത് ലോകത്തെ അറിയിക്കുന്നതിന് മുൻപ് അവർ എന്ത് പറയുന്നുവെന്ന് നോക്കട്ടെ”.

ഡിസംബർ 3, 2016 ശനിയാഴ്ച – ബ്രദർ ഡാനി അലൈനിൽ ആയിരുന്നു, ബ്രദർ സന്തോഷ് ഫുജിറയിൽ, ഉപവാസ യോഗത്തിനു ശേഷം ബ്രദർ ചാൾസ് തിരിച്ചെത്തിയിരുന്നില്ല, എനിക്ക് വിളിക്കാവുന്ന ഒരേയൊരു വ്യക്തി ബ്രദർ ഇമ്മാനുവേൽ മാത്രമായിരുന്നു. അതുകൊണ്ട് ഞാൻ അദ്ദേഹത്തെ വിളിച്ചു.

അദ്ദേഹം എൻ്റെ മുറിയിൽ വന്നു. ആ യുവാവ് കാര്യങ്ങൾ എല്ലാം വിശദീകരിച്ചു, വിഡിയോയും കാണിച്ചു. ബ്രദർ ഇമ്മാനുവേൽ ഏത് വീഡിയൊ ആണ് കണ്ടതെന്ന് എനിക്കറിയത്തില്ല. ഞാൻ കണ്ട അതെ വീഡിയൊ ആണോ അതോ വേറെ ഏതോ വീഡിയൊ ആണോ, എനിക്കറിയില്ല. അതോ ആ വീഡിയൊയുടെ അതെ ഭാഗമാണോ എന്നും എനിക്കറിയില്ല.

എനിക്ക് ഒരു കാര്യം മനസ്സിലായി, ഞാൻ എന്ത് മനസ്സിലാക്കിയോ അത് തന്നെ അദ്ദേഹവും മനസ്സിലാക്കിയിരിക്കുന്നു. എന്തോ ഭയങ്കര കാര്യങ്ങൾ സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നു.

യുവാവ് താഴെ പറയുന്ന കാര്യങ്ങൾ അവകാശപ്പെടുന്നു

 1. ഞാൻ പാസ്റ്ററാൽ വഞ്ചിക്കപ്പെട്ടു, വേറെ പല കുട്ടികളേയും വഞ്ചിച്ചു.
 2. ഞാൻ എല്ലാ വ്യാഴാഴ്ചയും പാസ്റ്ററുടെ ക്ഷണം അനുസരിച്ച് വന്നുകൊണ്ടിരുന്നു.
 3. എനിക്ക് പണത്തിൻ്റെ ആവശ്യം കാരണം ഞാൻ ഇതെല്ലാം ചെയ്തുകൊണ്ടിരിക്കുന്നു, പാസ്റ്റർ എനിക്ക് ഭീമമായ തുക തരുമായിരുന്നു (എന്തുമാത്രം ഭീമമെന്ന് എനിക്കറിയത്തില്ല).
 4. പാസ്റ്ററുമായി ഇങ്ങനെയുള്ള കാര്യങ്ങളിൽ ഇടപ്പെട്ടുകൊണ്ടിരുന്ന എറണാകുളത്തു നിന്നുള്ള വേറൊരു പയ്യനാണ് എന്നെ പാസ്റ്ററിന് പരിചയപ്പെടുത്തി കൊടുത്തതെന്ന് അവൻ പറഞ്ഞു.
 5. പാസ്റ്ററിൻ്റെ ഈ പ്രവർത്തനം ഒരു ചെയിൻ പ്രക്രിയയാണ് – ഒരു പയ്യനിൽ കൂടെ വേറൊരാളെ പിടിക്കുന്നു.
 6. അവൻ വേറെ ചില പയ്യന്മാരെ പാസ്റ്ററിന് പരിചയപ്പെടുത്തി കൊടുത്തു, പാസ്റ്റർ അവരോട് ചെയ്തതും ക്യാമറയിൽ പകർത്തിയിട്ടുണ്ട്.
 7. അവനും പാസ്റ്ററുമായുള്ള പ്രവർത്തി ക്യാമറയിൽ പകർത്തിയത് ഒരു ടിപിഎം വിശ്വാസിയാണ്.
 8. ഫെയിത് ഹോം മുഴുവനും ക്യാമറയിൽ പകർത്തിയിട്ടുണ്ട്.

{ഞാൻ തന്നെ ആ വീഡിയൊ മുഴുവനും കണ്ടു. ക്യാമറയിൽ പകർത്തിയ വ്യക്തി വരാന്തയിൽ കൂടെ നടന്നു പ്രയർ ഹോളിന് മുൻപിലൂടെ സഹോദരിമാരുടെ അവിടെ വരെ പോയി}.

ആ യുവാവ് വീട്ടിൽ പോയ ശേഷം പാസ്റ്റർ എന്നെ വിളിച്ച് തൻ്റെ ഭാഷ്യം അവതരിപ്പിച്ചു. അന്നേരം ചെയ്ത ഒരേയൊരു കൃത്യം ചുണ്ടിൽ ഉമ്മ കൊടുത്തു എന്നത് മാത്രമാണെന്ന് പറഞ്ഞു. അപ്പോൾ അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു ആ യുവാവ് വളരെ ചീത്തയാണ്.

അടുത്ത ദിവസം ബ്രദർ ഇമ്മാനുവേൽ പാസ്റ്റർ എബ്രഹാമിനെ വിളിച്ച് ഒന്നര മണിക്കൂറോളം സംസാരിച്ചു. ഞാൻ ആ സംഭാഷണം കേട്ടില്ല.

ഒന്നുരണ്ടു ദിവസത്തിന് ശേഷം പാസ്റ്റർ എബ്രഹാം പാസ്റ്റർ സണ്ണിയെ രാത്രിയിൽ വിളിച്ച് ഒന്നര മണിക്കൂറോളം സംസാരിച്ചു. ഞാൻ ആ സംഭാഷണവും കേട്ടില്ല.

–> അടുത്ത ദിവസം പാസ്റ്റർ സണ്ണി, ബ്രദർ ചാൾസിനെയും ബ്രദർ ഇമ്മാനുവേലിനെയും ബ്രദർ സന്തോഷിനെയും എന്നെയും വിളിച്ച് അദ്ദേഹത്തിൻ്റെ രണ്ടാമത്തെ ഭാഷ്യം അവതരിപ്പിച്ചു. ഈ ഭാഷ്യത്തിൽ ഒരിക്കൽ ചുണ്ടിൽ ഉമ്മ കൊടുത്തുവെന്നും അതിനുശേഷം മറ്റൊരു ദിവസം യുവാവ് പാസ്റ്ററെ ബലമായി കിടക്കയിൽ കൊണ്ടുപോയി ലൈംഗിക പ്രവർത്തനങ്ങളിൽ ഏർപ്പെടുത്തിയെന്നും പാസ്റ്റർ സമ്മതിച്ചു.

–> യുവാവ് പല പ്രാവശ്യം അദ്ദേഹത്തിൻ്റെ മുറിയിൽ നിന്നും പണം മോഷ്ടിച്ചുവെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു, ഒരിക്കൽ 30,000 ദിറാം മറ്റൊരിക്കൽ  10,000 ദിറാം വേറെ പല സമയങ്ങളിലും വ്യക്തമല്ലാത്ത ദിറാം, ഡോളർ, ഇന്ത്യൻ രൂപ എന്നിവ.

–> കഴിഞ്ഞ ഒരു വർഷത്തോളം ആ യുവാവിന് പണം കൊടുക്കുന്നുണ്ടെന്നും അതിൻ്റെ കാരണം ഈ വിശ്വാസത്തിൽ യുവാവ് ഏകനാണെന്നും യുവാവിനെ സാമ്പത്തികമായി സഹായിക്കുക എന്ന് മാത്രമായിരുന്നു ഉദ്ദേശമെന്നും പാസ്റ്റർ സമ്മതിച്ചു.

–> കുറച്ചു സമയത്തിന് ശേഷം പാസ്റ്റർ എബ്രഹാം ഞങ്ങളെ ഓരോരുത്തരെയും വിളിച്ചു പാസ്റ്റർ ഈ കാര്യത്തിൽ നിർദ്ദോഷിയാണെന്നും ആ യുവാവിനെ ഫെയിത് ഹോമിൽ കയറ്റരുതെന്നും ഞങ്ങൾ ആരെയും സ്വീകരിക്കരുതെന്നും നിർദ്ദേശിച്ചു.


ഉപസംഹാരം

പ്രിയ വായനക്കാരെ,

നിങ്ങളിൽ ചിലർ ഞെട്ടിയിട്ടുണ്ടായിരിക്കും ചിലർ ഇല്ലായിരിക്കും. എന്നാൽ, ഞങ്ങൾ എപ്പോഴും പറഞ്ഞുകൊണ്ടിരിക്കുന്ന കാര്യങ്ങൾ ആവർത്തിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു. നിങ്ങൾ വചനം കേൾക്കാനുള്ള സമയം അതിക്രമിച്ചിരിക്കുന്നു, ഒരു പക്ഷെ നിങ്ങൾക്ക് വേറൊരു അവസരം കിട്ടിയില്ലെന്നിരിക്കാം.

വെളിപ്പാട് 18:2, “അവൻ ഉറക്കെ വിളിച്ചുപറഞ്ഞത്: വീണുപോയി: മഹതിയാം ബാബിലോൻ വീണുപോയി; ദുർഭൂതങ്ങളുടെ പാർപ്പിടവും സകല അശുദ്ധാത്മാക്കളുടെയും തടവും അശുദ്ധിയും അറെപ്പുമുള്ള സകലപക്ഷികളുടെയും തടവുമായിത്തീർന്നു.”

വെളിപ്പാട് 18:4, “വേറോരു ശബ്ദം സ്വർഗ്ഗത്തിൽനിന്നു പറയുന്നതായി ഞാൻ കേട്ടത്. എൻ്റെ ജനമായുള്ളോരേ, അവളുടെ പാപങ്ങളിൽ കൂട്ടാളികളാകാതെയും അവളുടെ ബാധകളിൽ ഓഹരിക്കാരാകാതെയുമിരിപ്പാൻ അവളെ വിട്ടു പോരുവിൻ.”

ദൈവം നിങ്ങളെ അനുഗ്രഹിക്കട്ടെ.

.

50 Replies to “മലിനമായ സന്യാസിയെയും ശുദ്ധികരിക്കുന്നു”

 1. ഒരു കാര്യം ആദ്യം തന്നെ പറയട്ടെ , എല്ലാ മനുഷ്യരും സൗന്ദര്യത്തെ ഇഷ്ടപ്പെടുന്നവരാണ് . ഒരു ടിപിഎം വിശ്വാസിയെ കുറിച്ച് പറഞ്ഞാൽ സാധാരണ , ഓർത്തഡോൿസ് ,മാർത്തോമാ , കത്തോലിക്കാ ….ഇവർ പറയുംപോലെ ആ സ്ഥാലത്തെ ഏറ്റവും വലിയ പള്ളി ഞങ്ങളുടേതാണ് ….725 ഇടവകവിശ്വാസികൾ ഉണ്ട് ………അങ്ങനെ പലതും . പെന്തകോസ്ത് അനുഭവം ഇല്ലാതിരിക്കെ പെന്തകോസ്ത് കാർ എന്ന് അറിയപ്പെട്ടു , അനേക ആയിരങ്ങളെ കബളിപ്പിക്കുവാൻ കഴിയുന്ന ഈ ടിപിഎം എന്ന വ്യാജ സങ്കടന അവരുടെ വിശ്വാസികളെ കബളിപ്പിക്കുവാൻ ഉപയോഗിക്കുന്ന വലിയ ഒരു ആയുധമാണ് വസ്ത്ര ധാരണം , സണ്ണി ഇനി സ്വന്തം മകനെ ( മകളെ അല്ലെ ?) എന്ത് ചെയ്തു എന്നു പറഞ്ഞാലും തൃശൂരിൽ ചെന്നത് പാന്റും കോട്ടും ഇട്ടല്ല , പോളിനെ കാണിച്ചു കൊടുത്തു എന്നുപറയുന്ന വെള്ള വേഷം , ആദ്യം പോളിനെ കാവിവേഷം ആയിരുന്നുപോലും കാണിച്ചത് , ദൈവംതഴേക്കു നോക്കിയപ്പോൾ ബുദ്ധമതക്കാർ , ഹിന്ദുസന്യാസികൾ ഇവരും കാവി ധരിക്കുന്‌പോലും ….അപ്പോൾ തന്നെ പോളിന് അടുത്ത വേഷം കൊടുത്തു , ആ വേഷം എന്ത് വൃത്തികേടിനും ഉപയോഗിക്കാം . സണ്ണി ഇനി ദുബായ് സണ്ണി അല്ല തൃശൂർ സണ്ണി ആണത്രേ …സ്വാമിയുടെ വെട്ടിയ പോലെ വെട്ടിയാലും വാർത്ത പുറത്തുവരത്തില്ല , കാരണം അതിനുമുമ്പേ പാസ്റ്റർ കനകരാജിനുണ്ടായ അനുഭവം സണ്ണിക്കും ഉണ്ടാകും , പോലീസ് കേസ് ഒതുക്കും .

  1. @solamon…

   Bro…

   Dress noki…..judge chyn ayalo….!!!

   Oru karyam koodi parayamayirunnu

   White shirt um …..

   Black pants um….

   Arayk melottum daivam…

   Thazhe chekuthan….!!!

   Pine paliyil achanta thadi.
   Karutha kupayam….

   Ithoke parayunna new generation Pentecost pastors…

   Doubt undenkil…
   YouTube il Jude mission,mpft etc….

   Pentecost anubham koodiyathinta kuzhapma…..

   Daiveeka thritham vere chodiyam cheyan thuninju iringiekuvaa

   puthiya Pentecost anubham koodi poyvar..

   Shapam murikal …anugrahangal…

   Enn venda…

   Bro…

   Pine church il elections

   Council members…

   THAMIL angottu ingottum chee moota erinju…
   Social media il….

   Pentecost enth Ann enn lokhathin kanichuu kodukunna

   PENTACOAST anubhavm koodi poya… Pentecost kar…..

   New Religion spirit… Pentecost spirit not holy spirit…

   In scripture il evidaya eee oru PENTACOAST anubhavm….???

   Ninte ayalkarane nine pola thanna snehikuka…

   Enathe PENTACOAST,tpm etc arkoke pattunnund..!!

   Jus think independently.

   Without TPM LENS OR Anti TPM LENS..

   YESHUVINTA SHIYSYNMARIL..
   JUDE.
   Yeshu select cheytha apostle

   BEST EG..

   12: 1.,. Dis ratio epozhum und…

   Innocent believers & ministers Tpm il und…

   Oru paksha daivam avare orth ayirkum…

   Tpm n kathikathe…

   Loth n Sodom il ninn daivam rakshenkil.

   Tpm n kathikunathin mump daivathin ariyamm ..

   Righteous n purath kondu varan…

   Arum avareyorth vishaminkanda…

   Athma bharam undenkil….

   Muttu kuthiii prarthikam sahodaranglee…

   Alathe cheenja mutta varii eriyathee…

 2. പ്രിയ ടിപിഎം സഹോദരങ്ങളെ,
  ബഹുമാനപ്പെട്ട പാസ്റ്റർ സണ്ണിയുടെ വീരശൂര പരാക്രമങ്ങൾ കണ്ടല്ലോ? അദ്ദേഹം വിശുദ്ധന്മാരിൽ ഒന്നാം നിരയിൽ ഉള്ള ആളല്ലേ? ഇവർ വിശുദ്ധന്മാർ ആണെങ്കിൽ അശുദ്ധന്മാർ ആരാകുന്നു?

  1 ശമുവേൽ 16:7, “യഹോവ ശമൂവേലിനോടു: അവന്റെ മുഖമോ പൊക്കമോ നോക്കരുതു; ഞാൻ അവനെ തള്ളിയിരിക്കുന്നു. മനുഷ്യൻ നോക്കുന്നതുപോലെയല്ല; മനുഷ്യൻ കണ്ണിന്നു കാണുന്നതു നോക്കുന്നു; യഹോവയോ ഹൃദയത്തെ നോക്കുന്നു എന്നു അരുളിച്ചെയ്തു.”

  ദൈവത്തിൻറ്റെ അതിഭയങ്കര ന്യായവിധിക്ക് മുൻപേ സത്യം മനസ്സിലാക്കുക. ദൈവം നിങ്ങളെ സത്യവചനത്താൽ നിറക്കട്ടെ.

  1. നീ വിധിക്കുന്ന വിധി യാൽ നിന്നെ വിധിക്കും.നിന്റെ കുടുംബത്തെ ദൈവം വേരോടെ പിഴുത് ഏറിയും.നീ നോക്കിക്കോ

   1. അനിയാ നിന്നെ പോലെ എത്രയോ ആളുകളെ കണ്ടിരിക്കുന്നു . ഈവിവരങ്ങൾ ഞങ്ങളാരും എഴുതി ഉണ്ടാക്കിയ അശ്ളീല കഥയല്ല , പിന്നെ അപ്പച്ചൻ കാണിച്ചുതന്ന മാതൃക നല്ലതാണെങ്കിൽ തനിക്കും അപ്പച്ചനോടൊത്തു ഈവേല പ്രചരിപ്പികാം. പിന്നെ എന്നേയും എന്റെ കുടുബത്തെയും ഓർത്തു നീ വിഷമിക്കേണ്ട . നിന്റെ കാര്യം ചിന്തിക്കു . വരും വാരാഴികകൾ അറിഞ്ഞു കൊണ്ടുതന്നെ യാണ് എഴുതുന്നത് , ടിപിഎം ഒരു പെന്തക്കോസ്തു സങ്കടന അല്ല ,ദുരുപദേശം മാത്രം കൈമുതലായുള്ള ഒരു സാത്താന്യ പ്രസ്ഥാനം . എല്ലാ വിവരങ്ങളും പുറത്തുനിന്നല്ല അകത്തു നിന്ന് തന്നെയാ കിട്ടുന്നത് , എല്ലാവര്ക്കും എല്ലാം എത്ര പറഞ്ഞാലും മനസിലാകാത്തില്ല . എന്തെങ്കിലും വിശ്വസിച്ചു രക്ഷ പ്രപികാം എന്ന് ചിന്ദിക്കല്ലേ സഹോദര .ഒരു മാസത്തിനുള്ളിൽ എന്തെങ്കിലും പ്രത്യേകിച്ച് എനിക്ക് സംഭവിച്ചാൽ ഈതെ കമെന്റ് കോളത്തിലൂടെ ഞാൻ എഴുതാം , വായിക്കാൻ കാത്തിരിക്കുക …മറക്കല്ലേ ………

   2. പ്രിയ ഫ്രം ടിപിഎം .കോം വായനക്കാരെ ബിജോ കുരുക്കുവിള എന്ന ഒരു സഹോദരൻ , സ്വവർഗ്ഗാനുരാഗി സണ്ണിക്കെതിരെ ഞാൻ കമ്മെന്റ് എഴുതിയതുകൊണ്ടു , ഞാനും എന്റെ കുടുംബവും നശിച്ചു പോകും എന്ന് പോസ്റ്റ് ചെയ്തിരുന്നു , ആ നശിക്കലിന്റെ അപ്‌ഡേറ്റ് ഞാൻ എഴുതാമെന്നും പറഞ്ഞിരുന്നു . ഒരു കാര്യം ബിജോ കുരുക്കുവിള വായിക്കുക , വർഷങ്ങൾ ആയി കുട്ടികൾ ഉണ്ടാകാതിരുന്ന മൂന്നു കുടുംബങ്ങൾക്ക് ഈ സണ്ണി പ്രാർഥിച്ചു കുട്ടികൾ ഉണ്ടായി അത്രേ ………….അപ്പച്ചൻ കാണിച്ചു തന്ന ആ പാത കുരുക്കുവിളയും പിൻതുടരണം. കൊട്ടാരക്കരയിലെ വല്യപ്പച്ചൻ പറഞ്ഞതും കുരുക്കുവിള വായിക്കുക , ഞങ്ങളാരും പെണ്പിടിക്കാൻ ഒരു വീട്ടിലും പോയിട്ടില്ല . അവളുമാർ അപ്പച്ചനെ ആണത്രേ വിളിക്കാറ് . ഓ ഇ കുരുക്കുവിള ഒരു സത്യസന്ധനാ …… കുരുക്കുവിളെ എല്ലാത്തിനും തെളിവുണ്ട് . പണി ഇങ്ങോട്ടിറക്കരുത്. നാറി നാശമായിപ്പോകും .

   3. ബിജോ കുരുവിള,
    വേദപുസ്തകം വായിച്ചിട്ടുണ്ടോ? ലൂക്കോസ് 12:56-57 : കപടഭക്തിക്കാരേ, ഭൂമിയുടെയും ആകാശത്തിന്റെയും ഭാവത്തെ വിവേചിപ്പാൻ നിങ്ങൾക്കു അറിയാം; എന്നാൽ ഈ കാലത്തെ വിവേചിപ്പാൻ അറിയാത്തതു എങ്ങനെ? ന്യായമായതു എന്തെന്നു നിങ്ങൾ സ്വയമായി വിധിക്കാത്തതും എന്തു?
    ആരെയാണ് പിഴുതെറിയുന്നതെന്ന് ഈ വാഖ്യങ്ങളിലൂടെ മനസ്സിലായി കാണുമെന്നു ചിന്തിക്കുന്നു.

 3. സണ്ണി യുടെ കാമകേളികൾ വായിച്ചു , ഇവന്റെ യൊക്കെ തുണി കഴുകാനും ,ഇവനൊക്കെ വച്ചുവിളമ്പാനും സ്വന്തം പെണ്മക്കളെ സീയോന്റെ വേലക് എന്നുംപറഞ്ഞു നിർദാക്ഷണ്യം എറിഞ്ഞുകൊടുക്കുന്ന തന്ത മാരും അവരെ നൊന്തു പ്രസവിച്ചു എന്ന് അവകാശപ്പെടുന്ന അവരുടെ തള്ളമാരും , സണ്ണി എന്ന നായുടെ സന്തതി ദുബായിൽ കാണിച്ചു കൂട്ടിയ കാമകേളിയുടെ കഥകൾ വായിക്കുക , നീയൊക്കെ എന്തിനാ ഇവനെയൊക്കെ അപ്പച്ചാ എന്നു വിളിച്ചു നിന്റെ യൊക്കെ കപട മനസിലെ കപടം പൊതുവേദിയിൽ കാണിക്കുന്നത് . ഈ അനീതി പൊതുജനം മുഴുവൻ അറിയണം , ടിപിഎം പെന്തകോസ്ത് സാകടനയല്ല .ചിൽഡ്രൻ ഓഫ് ഗോഡ് എന്ന പേരിൽ ലൈംഗികതക്കു വേറൊരുമുഖം നൽകി ദുഷ്കാമം പ്രചരിപ്പിക്കുന്നതുപോലെ രഹസ്യമായി കാമവെറിയന്മാർ പാസ്റ്ററെന്നും ,മൂപ്പനെന്നും , ഉപദേശിയെന്നും പേരുപറഞ്ഞു പൊതുജനത്തെയും ഏത് രാജ്യത്തിൻറെ നിയമവ്യവസ്‌തയേയും വെല്ലുവിളിച്ചു കൊഴുത്തു വളരെവളർന്ന ഒരു മുൾമരമാണ്‌ .ഇതിനെ വെട്ടി തീയിടുകയല്ല നിറുത്തി കത്തിക്കണം അതിനു ഇവന്മാരുടെ പ്രവർത്തനങ്ങൾ ഗോവെർന്മെന്റ് ഡിപ്പാർട്‌മെന്റുകളെ അറിയിക്കണം . അത് ചെയ്തു തുടങ്ങാം ………./. ഷാജി ജോൺ എന്നൊരു പ്രമുഖ വിശ്വാസി ഫ്രം ടിപിഎം .കോം തുടങ്ങിയ കാലത്തു വളരെ വലിയ ഒച്ചപ്പാടുണ്ടാക്കിയവനാണ് , ഇപ്പൊൾ ഓലിയിടക്കം കേൾക്കാനില്ല , സണ്ണി അപ്പന്റെ അനുഗ്രഹം കിട്ടിയവനാണ് ,അപ്പന്റെ വേല മോൻ അറിഞ്ഞുകാണുമല്ലോ ? 99 . % വേലക്കാരും നടത്തുന്ന വേല സണ്ണി യുടേതാണ് , സ്വവർഗരതി ക്കാരായ വേലക്കാരികളും കുറവല്ല ,വിവാഹം കഴിച്ചാൽ ഒരുഭാര്യയോടുത്തു ജീവിക്കണം , ആൽവിൻ അപ്പച്ചന്റെ ഉപദേശമാകുമ്പോൾ നാട്ടിൽ ഇറങ്ങി വ്യഭിചരിക്കണ്ട . വീട്ടിനുള്ളിൽ നിൽക്കുകയല്ലേ പെണ്ണുങ്ങൾ . അരുമറിയാതിരിക്കാൻ സൂത്രം ….സൂത്രം .തമ്പേറിട്ടു രണ്ടടിയും , പണം കൊണ്ടുകൊടുക്കാൻ ആളുകൾതയാർ , തിന്നാൻ ഇഷ്ടം പോലെ ,തിരുവത്താഴത്തിനു എന്നും പറഞ്ഞു വീഞ്ഞും ഉണ്ട് . ഇല്ലേൽ സണ്ണി യെപോലെ ഉള്ളവർ വിചാരിച്ചാലാണോ വീഞ്ഞിനു പഞ്ഞം . സണ്ണി യോടായി എടാ തെണ്ടി നിനക്കു ദെയ്‌റയിൽ (ദുബായിൽ)പോയാൽ നിന്റെ ഇഷ്ടത്തിന് വ്യഭിചാരിച്ചുകൂടായിരുന്നോ ? നീ ദൈവദാസനാണെന്നും പറഞ്ഞു ദൈവനാമത്തിനു നാണക്കേടിനുമാത്രമായി ജനിച്ച നിന്നെ ഓർത്തു ദുഖിക്കുന്നു .നീ എന്ത് പ്രായശ്ചിത്തം ചെയ്താലും സ്വർഗം നിന്നോട് കരുണകാണിക്കത്തില്ല . നിന്നെ പാപമുക്തനാക്കിയ നിന്റെ നിന്റെ നേതാക്കന്മാർ …നീ ഉപദേശിക്കുന്ന നിന്റെ ഉപദേശം ,,നിന്റെ സഭയിലെ വിശ്വാസികൾ ….ഇവരെ ഒക്കെ ഓർക്കുമ്പോൾ …

  1. Oru organization nirthii kathikum…

   Enn parayan….

   Mr shaiju bro Ara ??

   Evidunn adhikaram kitti….swargathil ninn ano…!!

   Shaiju bro n deeper revelation kittiyoo ??

   Tpm n nirthii kathikano atho kunichu nirthii kathikano enn

   Daivathin ariyamm……!!

   God n order paranj kodukuke 1 um Venda…

   Tpm n kathichalum ,ilelum…shaiju bro

   Any problem…

   Shaiju bro nn daivam kathikathe…

   Sookshikate….

   Shaiju bro ,shaiju bro n life nokku..

   Tpm ministers Zion ilo…

   Eni Zion n mukaliloo. Engotto pokatt…

   Bro nn endina tension…??

   Bro engotta POKUnna enn nokiyal pore ??

   Eni Tpm minister Zion il poyalum ilekilum
   Bro nn endina tension…

   Avar karanam bro n place pokuvo ??

   Ponn bro..

   Daivathin koodthal paranj kodukan venda…

   Daivathin Tpm n ulil nadakunathum,

   Bro shaiju n mind n ulil um, enta mind il um

   Enta anenn daivathin ariyamm..

   Sakalum avanta mumpil nagnavum
   Malarnathumayi kidakunnu…

   Daivathin ariyamm Tpm n epol kathikanam enn…

   Brother um TPM DIE HARD …
   THAMIL enta difference ??

   2nteyum spirit 1u thanne….

   Stop quarrel in the name of organization..

   Yeshu bhoomiyil Vannath

   Oru Organisation nannakanum onnum ala..

   Pine enthina bro ,, Tpm Ne nannkann bro nokkunee..

   Bible il evidaya eee PENTACOAST UPADESHAM….???

   1. ട്രസ്റ്റ് അല്ലെങ്കിൽ സൊസൈറ്റി , ഈരണ്ടു വിധത്തിലല്ലാതെ ഒരു സഭയും രജിസ്റ്റർ ചെയ്തിട്ടില്ല , കൂടുതൽ സമയം കളയാൻ എനിക്കില്ല , ഒരു പോടുതൽപര്യം ഫയൽ ചെയ്താൽ അപ്പച്ചനും പാട്ടുകാരിയും അകത്താകും , കാര്യം പറഞ്ഞല്ലോ ? വിവാഹിതരല്ലാത്ത ആണും പെണ്ണും ഒരുമിച്ചു താമസിക്കാൻ ചില സ്ഥലങ്ങളിൽ മാത്രം അനുവദിക്കപ്പെട്ടിരിക്കുന്നു , പറയാം ഹോട്ടൽ മുറിയിൽ താമസിക്കുന്നതിന് ഫെയ്‌ത്ഹോം എന്നാല പേര് , സഹോദരന് ഇടർച്ചാവരുത്തുന്നതാണ് പാപം , .ദൈവവചനം അങ്ങനെ പറയുന്നു , അപ്പോൾ നിങ്ങളുടെ ശുശ്രുഷകർ അവരുടെ ശുശ്രുഷ തന്നെ പാപമാണെന്നു ദൈവ വചനം അനുസരിച്ചു പറയുന്നു ,ഈ ഒരു സംഗതി മാത്രം മതി നിറുത്തി കത്തിക്കാൻ , ഓർഗനൈസേഷൻ ഒക്കെ വീട്ടില് .

    1. ///സഹോദരന് ഇടർച്ചാവരുത്തുന്നതാണ് പാപം

     Eee oru bhagam…

     Ithumayii enth bandhama ulath

     //
     വിവാഹിതരല്ലാത്ത ആണും പെണ്ണും ഒരുമിച്ചു താമസിക്കാൻ ചില സ്ഥലങ്ങളിൽ മാത്രം അനുവദിക്കപ്പെട്ടിരിക്കുന്നു , പറയാം ഹോട്ടൽ മുറിയിൽ താമസിക്കുന്നതിന് ഫെയ്‌ത്ഹോം എന്നാല പേര് , //

     Avar angane thamsikunathil

     Shaji brother nn enth idarcha Patti ??

     Shaji bro n arenkilum avareude
     Koode ano thamasikunne

     I mean relatives ??

     Atho shaji bro nn krimi kadiiii ano…

     Shaji bro n avareude koode thamasikanoo ??

     Shaji brother nn enth idarcha Ann patiyath enn manasilakunilaa….

     Kitathe munthirii pulikumm shaji bro

     Paranjitt karyam ilaaa

     Bible il evidaya theliv

     Nirthii kathikannn ??

     Athu paranjitt shaji bro Ara nirthii kathikannn…

     Swargathil ninn chootum verakum kittiyoo….

     Shaji bro ????

     Pentecost denomination oru church n Sunday school syllabus vare thiiruthiyekunnu

     God in 3 personality…..!!!

     Yeshu namakarude upadesham…

     Shaji bro nn kathikannn mutti nilkunenkill

     Dhoorupadesham ach adich Sunday school notes

     Kathichh kalayyy…

     https://m.youtube.com/watch?v=QX2YHNjHYxU

     Daivam sahayikateee

 4. @shaiju palickal…

  Msg n tune diverted…

  Kurach perk mistake vanenkil…

  Tpm full wrng ann enn ano ??..

  Sunny, kanakaraj issues .. wrong thanne..

  Ath against cheythath good..

  Other churches ilum ithu pole issues pandu muthale und..
  In RC, PENTACOASTAL CHURCHES,

  Kerala thile first cyber crime ..!!!

  Pentacoast churches il ninna..

  Focusing Negative things ….Only..

  In bible , All are sin…!!!

  Yeshuvinta shishyaril juda …thane good eg.

  Enn paranj vaki elavarum kallanmar ano ??

  Corinthian church il,

  Swantham appanta bharyumayii
  Avihitham undaya Beliver..

  Athu kondu corinthan church muzhuvanum

  Anuthapichu…..

  Ivida Etra per anuthapichuu bro….

  Mistake common brother, ayalum cheif pastor ayalum varam…

  All are human begins…

  Alathe chumma kari vari theykathe….!!!
  Tpm full blame cheyathe…!!!

  Brother ara paryan.. sunny pastor n Swargam kittila enn…!!

  Bro, n deeper revaltion kittiyoo….??

  Bro… if god forgive his sin, he prmoted to glory..

  Paul n reply enthann enn nokku for corinthan church..

  Jesus told; ningal vidhikunna vidhiyal vidhika pedathirikan sookshikukaa..

  In revelation last…

  Neethiman eniyum neethikartee..
  Vishuthan eniyum vishuthtkaratee

  Jesus n 2nd coming TPM KARE MUZHUVAN..
  KONDU POKAN ALA….

  Njn nala por poruthi, ottam thikschu…………..

  Ith pole elavarkum parayan daivam sahayikatee….

  Bro,

  Njn TPM SUPPORTER ONNUM ALA.

  I stand only for truth…

  I fellowship with local tpm church…njn avide areyum TPM LABEL il ala kanunath….

  My own brothers& sisters..

  Ithin akath oru cheriya church undayi varunnund…

  Arkum areyum NAnnakan patila…Bro

  God calls individually…

  1. പ്രിയ സുഹൃത്തേ , താങ്കളുടെ കമെന്റ് വായിച്ചു , നിങ്ങൾ എന്തുകൊണ്ട് ടിപിഎം എന്ന caltinu സപ്പോർട് ചെയുന്നു ? ഈ സൈറ്റിന്റെ നടത്തിപ്പുകാർ കമന്റ് എഴുതുവാൻ ഉള്ള അവസരം തന്നിട്ടുണ്ട് . നിങ്ങൾക്കും എനിക്കും എഴുതാം .ഫ്രം ടിപിഎം എന്ന സൈറ്റിൽ മുഴുവൻ ടിപിഎം എന്നത് പെന്തക്കോസ്ത് ഉപദേശം പ്രചരിപ്പിക്കുന്നതോ , ആ ഉപദേശം പ്രചരിപ്പിക്കുവാനോ പ്രവർത്തിക്കുന്ന ഒരു പ്രസ്ഥാനമല്ല എന്നുള്ള തെളിവുകൾ നല്കികൊണ്ടിരിക്കുന്നു . നിങ്ങൾ ടിപിഎം മിൽ ആർക്കും മനസിലാകാത്ത എന്തോ ഒരു മർമം ഉണ്ട് എന്നുവിശ്വാസിചു അവരുടെ പിറകെ നടക്കുന്നു . അതിനുളിലെ ആ മർമമാണ് സണ്ണി നിങ്ങൾക്കു കാണിച്ചു തന്നത് . ആ മർമം എനിക്കും മനസിലായതുകൊണ്ടാണ് തെണ്ടി എന്നു സണ്ണി യെ വിളിക്കുന്നത് . ഇതിൽ വലിയ പാപം ഏതു ? സ്വവർഗ ഭോഗിയെ തെണ്ടി എന്നുവിളിച്ചതോ ? വിശ്വാസ വീട്ടിൽ സ്വവർഗ ഭോഗി ആയി ജനങ്ങളെ പറ്റിച്ചതോ ? ആദ്യത്തെ സൈബർ കേസ് ഉണ്ടാക്കിയ ആളിന്റെ വീട്ടിൽ നിങ്ങളാണോ ചിലവിനു കൊടുക്കുന്നത് ? ആ ആളിന്റെ രോമത്തിനു വില നിനക്കില്ല അനിയാ …..

   1. @
    Bro shaiju

    Tpm cult n support cheyth Venn thonni poyoo…???

    Kshemiknm….thankalk manasilakath konda…

    Oru believer TPM CHURCH IL POKUnna kondu.

    Tpm n all doctrine accept chynm enn ila…

    Only I accept with strong scripture support…

    In biblical scriptures reveal cheythath good thing…

    I dnt want the label of Tpm believer…

    Pine Kerala thile first cyber crime n

    Pentecost denomination il ninn ulath
    Enn parnjapol..

    Bro nn tune mari poyaloo..

    Njn oru veykthiyeyum abuse cheyth Ila..

    Bro,

    Eth manushanum urach ninnal oru shwasam matrama…

    Ath eni sunny ayalum, TPM CHEIF PASTOR, OTHER PENTACOAST LEADERS, POLTICAL LEADERS…!!!

    Enkil um enta bro,

    Wrong kanichath eni Tpm leader ayalum,
    Other denomination leader ayalum..

    Elam Equal….

    All are sin…

    Alathe ivanmaruda Vila ala nokende…

    Now I understand….

    Ur main Aim…Tpm enn denomination n negatives….

    Ooothi perupichu kanikukaa

    If u r straight…

    Kerala thile first cyber crime …
    Parnjapol…

    Dat bro n skin Vila nokkan pokila….

    God looks in hearts….

    Like u look external of others & judge…

    Poor bro…..

   2. ####ആദ്യത്തെ സൈബർ കേസ് ഉണ്ടാക്കിയ ആളിന്റെ വീട്ടിൽ നിങ്ങളാണോ ചിലവിനു കൊടുക്കുന്നത് ? ആ ആളിന്റെ രോമത്തിനു വില നിനക്കില്ല അനിയാ

    ####

    @shaiju….

    Enthu pati shaiju bro nn ith kayarii kollan…

    I jus told first cyber crime Kerala thil register cheythath
    From Pentecost ..

    I didn’t mention…
    Which church and any person…

    Also ur replies….

    Ithin njn cmmnt cheythitund.

    Pine shaji bro ith reply cheyunna thin
    Swayam think chynm ayirunnu

    Mr shaji bro ano TPM CENTRE PASTOR SUNNY

    Kkk chilav kodukunne enn ???

    Ur replies and style again proves that
    NO DIFFERENCE BTW IN TPM DIE HARD BELIVERS…

    BOTH has SAME SPIRIT WORK

    ####നിങ്ങൾ ടിപിഎം മിൽ ആർക്കും മനസിലാകാത്ത എന്തോ ഒരു മർമം ഉണ്ട് എന്നുവിശ്വാസിചു അവരുടെ പിറകെ നടക്കുന്നു .

    Oru vishuthanteyum purake nadkunilaa..

    i follow the true God my heavenly father and my lord and saviour Jesus Christ…

    Alathe oru pastor n purake POKunila..

    Materialistic things nn vendi new generation apostle Mar ude purake

    Oodi nadakunna anubhavm koodi poya PENTACOAST Kate

    Shapam murikal ….anughrangal..

    Enn venda…..!!!

 5. സഹോദരൻ ആൽബർട്ട് ജോൺ,
  നിങ്ങൾ എന്താണ് പറയാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നത് ? എല്ലാവരും തെറ്റ് അതുകൊണ്ടു ടി പി എമ്മും തെറ്റ്. ഇവിടെ പ്രശനം വേറൊന്നാണ്.
  എന്തിനു ഇവർ കുറ്റവാളികളെ സംരക്ഷിക്കുന്നു? അതിൽ നിന്നു തന്നെ ഇത് പിശാചിൻറ്റെ വേലയാണെന്നു മനസ്സിലാകും.
  ഒരു പക്ഷെ നിങ്ങൾ ഉന്നത കുടുംബത്തിൽ നിന്നു വന്നതായിരിക്കാം. അതിനകത്തു മുഴുവൻ പക്ഷാഭേദം അല്ലെ നടക്കുന്നത്? ഇവരുടെ സീയോനും പുതിയ യെരുശലേമും എല്ലാം തെളിയിക്കാൻ പറ്റിയ ഒരു വാഖ്യം വേദപുസ്തകത്തിൽ നിന്നും തരാമോ.
  സഹോദര ഗലാത്യർ 3 ൽ അബ്രഹാമിനെ പറ്റി എന്ത് പറയുന്നുവെന്ന് വായിച്ചു മനസ്സിലാക്കു.
  ഫെയിത് ഹോം ഭക്തിയും വിശുദ്ധന്മാർ ഭക്തിയും ആരെയും സ്വർഗത്തിൽ കൊണ്ടുപോകുകയില്ല. ഓർമയിൽ ഇരുന്നാൽ നന്ന്.

  1. @bro Justin…

   Eee lokhathil kuttavalikale..

   Eth organization protect..

   In RC,.

   Or in poltical parties…

   God n judgment day il …..

   Who will protect..???

   Paksha thedan ilathe eth church und bro….???

   In elections….!!!

   Daivathin muka pakshamilaa…

   Manushan muka paksham und…

   Bro,

   Ela church il um poyatha njn…

   Nearer the church is far away from God…

   Athini TPM AYALUM….

   @ shaiju palackal…

   Bro…
   Enn muthala. Eeee Pentecost upadesham undaye ???

   In scripture …no special label” doctrine of PENTACOAST”

   Jesus didn’t create any denominations , buildings( churches)..

   Dere is a church, it is spiritual church,
   Holy spirit will guide…

   We need fellowship to grow in spiritual..

   Matulavare kuttam vidhikunathin mump…

   Namude kannile karad eduku bro….

   Ivida post cheyunvar

   Elam bhankere vishudhanmar…!!!

   Mind il polum lust thoniyitilaa…!!!

   Very Good brothers….!!!

   Yeshu paranju…

   Ivaril kuttam ilathavar

   Adhyam kal eriyateeee…..

 6. Some cmnts against TPM MINISTERS
  DRESS..

  TPM MINISTER N DRESS follow cheyunna

  IPC pastor Aneesh kavalam..

  In YouTube videos are there…..

 7. പാസ്റ്റർ സണ്ണി ക്കു ഓശാന പാടുന്ന കുഞ്ഞാടുകളോട് ഒരു വാക്ക് :

  ഉടൻ തന്നെ ഈ വിശുദ്ധന്റെ ” അതി വിശുദ്ധ വീഡിയോ യുടെ ആദ്യ പതിപ്പ് സകല സോഷ്യൽ മീഡിയ യിലും വരാൻ ഇടയുള്ളതിനാൽ അതിനു വേണ്ടി ആവലോടെ കാത്തിരിക്കുക ”

  വിശദ വിവരങ്ങൾക്ക് ബന്ധപ്പെടേണ്ട ഫോൺ നമ്പർ . 9497854563

 8. @sunny ponnachan

  Before publishing…..

  Pls be aware …..IT ACT…!!!

  Under Section 67 of the Information Technology Act, 2000 makes the following acts punishable with imprisonment upto 3 years and fine upto 5 lakhs:
  Publication- which would include uploading on a website, whats app group or any other digital portal where third parties can have access to such content.
  Transmission- this includes sending obscene photos or images to any person via email, messaging, whats app or any other form of digital media.
  Causing to be published or transmitted- this is a very wide terminology which would end up making the intermediary portal liable, using which the offender has published or transmitted such obscene content. The Intermediary Guidelines under the Information Technology Act put an onus on the Intermediary/Service Provider to exercise due diligence to ensure their portal is not being misused.

  So Take care…

  U too do illegal…

  1. നിനക്കെന്താ കൃമികടി ഉണ്ടോ , വക്കിലെ ? വേദനിക്കുന്നെങ്കിൽ വ്യഭിചാരം നിർത്താൻ പറ , ഇന്ത്യ ക്കുപുറത്തും ഉണ്ട് നിയമങ്ങൾ , സഹോദരന് കാണണോ ? ഇന്ത്യയിലെ നിയമം വക്കി ലൈനറിയിലായോ. വക്കിലെ തുറന്നങ്ങു പറയാം ,വിവാഹിതരല്ലാത്ത പുരുഷനും സ്ത്രീകളും ഒരു മുറിയിൽ അല്ലെങ്കിൽ വീട്ടിൽ കഴിയുന്നതിനാണ് പച്ച മലയാളത്തിൽ വ്യഭിചാരികൾ എന്നു പറയുന്നത് , നിന്റെ ടിപിഎംന് ഇന്ത്യൻ സർക്കാർ നീയൊക്കെ കൊടുക്കുന്ന വിശുദ്ധി ഒന്നും കൊടുകുന്നില്ല , പിന്നെ ഇന്ത്യ എന്നത് വ്യത്യസ്‌ത മതങ്ങളുടെ വിശ്വാസങ്ങൾ ഉള്ള രാജ്യമായതുകൊണ്ടു ഒരു മൗനാനുവാദം തന്നിരിക്കുന്നു , വകീൽ കുഞ്ഞ , പിന്നെ ടിപിഎം നു എതിരെ ഒരു നിയമ പ്രശനം ഉന്നയിച്ചാൽ ന്യുന പക്ഷമായ ക്രിസ്ത്യാനികൾക്കു എല്ലാം അതൊരു വലിയ ഇഷ്യൂ ആകും അത് വലിയ വർഗീയ കലാപങ്ങൾ ഉണ്ടാക്കും ദൈവത്തെ ഭയന്നു , ഇതിനൊന്നും ഇടയാകാതിരിക്കാൻ പ്രാർത്ഥിച്ചും സഹിച്ചും ജീവിക്കുന്നു . നിന്റെ വിശുദ്ധൻ മാരുടെ വിശുദ്ധി എന്താണെന്നു കണ്ടും അനുഭവിച്ചതിനു ശേഷമാണു ഇങ്ങനെ ഒരു തീരുമാനം എടുത്തത് , ഈ cultine വളരാൻ അനുവദിക്കരുത് എന്നതു. ഇന്ത്യ ജനാധിപധ്യ രാജ്യമാണ് , നിനക്കും എനിക്കും നിയമം ഒരുപോലെയാണ് , വാചകമടിച്ചു മിടുക്കനാകല്ലേ , ജയിലിൽ കിടക്കാനോ, അടികൊള്ളാനോ ,ഇനിക്കോലും എന്നുപറഞ്ഞാലും പേടിയില്ല , അപ്പച്ചൻ സ്വവർഗ ഭോഗിയായതിനു ഞാനതിനു പേടിക്കണം . കൊലുന്നതിനു മുൻപ് എന്തെങ്കിലും ചോദിക്കുമല്ലോ ? അപ്പോൾ ഇ തെല്ലാം പറഞ്ഞുകൊള്ളാം . മോഹൻലാലിൻറെ സിനിമയും കണ്ടിട്ട് ഇങ്ങോട്ടു പണിയിറക്കാതെ ഉറങ്ങാനൊക്കൂ..

   1. /////നിനക്കെന്താ കൃമികടി ഉണ്ടോ , വക്കിലെ ? \///

    Bro,…

    Krimi kadi arkann enn ariyamm…

    Oru brother illegal activities cheyan pokumpol….

    Athinte consequences..paranjath ano krimi kadi…
    If he share on social media,
    Sunny ponnChan nn against crime charge cheyumpol..

    Shaji bro n krimi kadi maruvooo
    ////

    Nannmayal thinmayee jayikukaa…!!

    Alathe….

    An eye for an eye….!!

   2. //
    വിവാഹിതരല്ലാത്ത പുരുഷനും സ്ത്രീകളും ഒരു മുറിയിൽ അല്ലെങ്കിൽ വീട്ടിൽ കഴിയുന്നതിനാണ് പച്ച മലയാളത്തിൽ വ്യഭിചാരികൾ എന്നു പറയുന്നത് ,

    ///

    Shaji bro n definition ano ???

    Read Mathew 5:28 in scripture..

    Case file cheyum…etc enn paranj thuliyitt karyam ilaaa…

    Aropanam uyarthunathinn mump..

    Ath padikuu…

    We dnt kept quiet…

    Case charge cheyuu

    Eth organization ayalum….
    Namuda Bharathinta niyama vevsthaye chodhyam cheyunna
    Oru denomination valarthnda avashyam ilaaa….

    Section 497 of the Indian Penal Code, 1860, states that, ‘ Whoever has sexual intercourse with a person who is and whom he knows or has reason to believe to be the wife of another man, without the consent or connivance of that man, such sexual intercourse not amounting to the offence of rape, is guilty of the offence of adultery, and shall be punished with imprisonment of either description for a term which may extend to five years, or with fine, or with both. In such case the wife shall not be punishable as an abettor.’……

    Centre faithhomes il separate block for sisters and brothers….!!!
    But local faithhomes…

    Bro…

    Oru karyam parayam…
    Itz general

    A man & woman….avark 2 perkum
    Self control ilenkil ( spiritual fruits)
    Eni etra separate cheythalum

    Kanikan ulath kanikum…..!!!

    Mathew 5: 28 vayikkuu….

    1. ഇപ്പോൾ മനസ്സിലായിക്കാണും എന്ന് വിശ്വസിക്കുന്നു യു.എ.ഇ നിയമം അനുസരിച്ച് ഈ വില്ലയിൽ താമസം നിയമവിരുദ്ധമാണെന്ന കാര്യം ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടതുണ്ട്. അവരുടെ താമസത്തിൻ്റെ നിയമവിരുദ്ധത എന്താണെന്ന് അറിയാമോ? യുഎഇ നിയമം വിവരിക്കുന്ന രണ്ട് ക്ലിപ്പുകൾ താഴെ കാണുക.
     2017December15പ്രതിഷ്ഠ അക്രമാസക്തമാകുന്നു
     …..

   3. ///നിന്റെ ടിപിഎംന് ഇന്ത്യൻ സർക്കാർ നീയൊക്കെ കൊടുക്കുന്ന വിശുദ്ധി ഒന്നും കൊടുകുന്നില്ല ,

    Enta arivil India govt vishudhiyude certificate onnum arkum kodukkunathayii ariyilaa….!!!

    Shaji bro nn enth Patti…

    Oro pottatharum vilich koovathee…

    Verum shaji akalee…

    Chali adikathee…

    //ഇന്ത്യ ക്കുപുറത്തും ഉണ്ട് നിയമങ്ങൾ , സഹോദരന് കാണണോ ? ….

    Ayoo shaji bro..

    Ivida arkum ariyilaa..India il matrame law & order uluu enn.

    Shaji bro kanich tharan midu midukanaaaa….

    Shaji bro 1u kanichatteee…!!!

    //പിന്നെ ഇന്ത്യ എന്നത് വ്യത്യസ്‌ത മതങ്ങളുടെ വിശ്വാസങ്ങൾ ഉള്ള രാജ്യമായതുകൊണ്ടു ഒരു മൗനാനുവാദം തന്നിരിക്കുന്നു ,

    Ha ha….mouna anuvadham..!!

    Eth article ann, eee mouna anuvadham thanne ??

    ///
    ക്രിസ്ത്യാനികൾക്കു എല്ലാം അതൊരു വലിയ ഇഷ്യൂ ആകും അത് വലിയ വർഗീയ കലാപങ്ങൾ ഉണ്ടാക്കും ദൈവത്തെ ഭയന്നു , ഇതിനൊന്നും ഇടയാകാതിരിക്കാൻ പ്രാർത്ഥിച്ചും സഹിച്ചും ജീവിക്കുന്നു

    Vargeeya kalapamooo???

    Ohhh shaji bro nn pravachanm,
    Velipaddd…!!!

    Ponn shajii bro….

    Eni shaji ala…shajiyuda appan court il file cheythalum…

    Christains nn no issues….

    Yehova namuk vendii yudham cheyum….

    Daivathin ariyamm daivathinte janathe nokkan, sookshikann

    Israel n paripalkan urangukeyum ilaaa
    Mayangukayum illa…

    I challenge uu ..to file a case in court…

    Ivida social media il..
    Vajakam adikathee…

    Natt elundnkill court il file cheyyy…

    In Esther, hammanum ,mordhakayii ariyamaloo…

   4. /നിന്റെ വിശുദ്ധൻ മാരുടെ വിശുദ്ധി എന്താണെന്നു കണ്ടും അനുഭവിച്ചതിനു ശേഷമാണു //

    Ohhh shajii bro Bible kayy kondu thottitilaa enn thonnunu..

    Shajii brother…….!!!

    Manusharudee vishudhii kananum

    AnubhAvikanum

    Eth Gospel il ilaaa ulath ???

    Verum shajii brother akalee !!!

    Hridhaya shudhii ulavar bhaghayvanmarrr

    Avar daivathe kanum…!!!

    Pavam shajii brother…

    Hridaya shudhii karanam…

    Manushanta vishudhii kandu…

    Anubhavichuuu….

    1. ശരി ഞാൻ ഇന്നത്തേക്കു കുറച്ചു സമയം മാറിനിൽകുന്നു , നല്ല ഒരു തീരുമാനവുമായി നാളെ കാണാം . വിശുധന്മാരോടുള്ള പ്രാർഥന , മദറിനോടുള്ള യാചന , ഉമ്മ്മ്മ്മ് ..പാട്ടുകാരിയോടുള്ള അപേക്ഷ എന്നിവയെല്ലാം ചെയ്തതിനു ശേഷം വലിയപിതാവിന്റെ നമ്പർ അറിയാമെങ്കിൽ അരമനയിലേക്കു ഒന്നുവിളിച്ചു കൊള്ളുക , പേടിമാറാൻ നല്ലതാണു . തിരുശേഷിപ്പ് തലയിണയുടെ അടിയിലും വച്ച് , ആൽവിൻ അപ്പച്ചനെ മനസിൽ ധ്യാനിച്ച് എന്നെയും , ശപിച്ചിട്ടു ഉറങ്ങൂ .

     1. Shajii broi

      /ശരി ഞാൻ ഇന്നത്തേക്കു കുറച്ചു സമയം മാറിനിൽകുന്നു , നല്ല ഒരു തീരുമാനവുമായി നാളെ കാണാം .

      Bro .. mari nilkN njn paranjo ??

      ///വിശുധന്മാരോടുള്ള പ്രാർഥന , മദറിനോടുള്ള യാചന , ഉമ്മ്മ്മ്മ് ..പാട്ടുകാരിയോടുള്ള അപേക്ഷ എന്നിവയെല്ലാം ചെയ്തതിനു ശേഷം വലിയപിതാവിന്റെ നമ്പർ അറിയാമെങ്കിൽ അരമനയിലേക്കു ഒന്നുവിളിച്ചു കൊള്ളുക ,

      Ithoke adhymayii Ann kelkunath…

      Pavam shaji bro ithoke cheythe ano ???

      Apekshayum Yajanayum my heavenly father n …..nodaa nn..

      വലിയപിതാവിന്റെ നമ്പർ അറിയാമെങ്കിൽ അരമനയിലേക്കു ഒന്നുവിളിച്ചു കൊള്ളുക , പേടിമാറാൻ നല്ലതാണു
      ////

      Shaji bro nn pedi mariyath angane ano ???

      ///തിരുശേഷിപ്പ് തലയിണയുടെ അടിയിലും വച്ച് , ആൽവിൻ അപ്പച്ചനെ മനസിൽ ധ്യാനിച്ച് എന്നെയും , ശപിച്ചിട്ടു ഉറങ്ങൂ .

      Shaji bro …ennum ingane ya ano urangann pokunne ???

      Chali adii onnu nirthuu

      Sahodaraaaaaaaa

     2. സുഹൃത്തേ ടിപിഎം ഒരു കൾട്ട് സംഘടനയാണെന്ന് വിശ്വസിക്കാൻ നിങ്ങൾക്കു മനസില്ല. കൾട്ട് എന്ത് എന്ന് വീഡിയോ സഹിതം ഈ സൈറ്റിൽ ഉണ്ട് , നിങ്ങൾ അതൊന്നും കാണില്ല .ഇവിടെ എനിക്ക്ദൈവ വചനത്തിൽ അറിയുന്നതിലും കൂടുതൽ അറിയുന്ന വരാണ് ഫ്രം ടിപിഎം .കോം പ്രവർത്തകർ. ഞാൻ വായിക്കുന്നു എനിക്ക്, ശരിയല്ല എന്നുതോന്നുന്നതിനെ എതിർക്കുന്നു . ടിപിഎം എന്നത് ദൈവവചനത്തിൽ കൂട്ടുചേർക്കുന്ന ഒരു ദുരുപദേശ സങ്കടനയാണ് , ഉപദേശവും , ദുരുപദേശവും തിരിച്ചറിയാനുള്ള പക്വത ദൈവം എനിക്ക് തന്നിട്ടുണ്ട് . വാഴ്ചകളോടും അധികാരങ്ങളോടുമാണ് ഞാൻ യുദ്ധം ചെയുന്നത് , ടിപിഎം ൽ വാഴ്ചകളും അധികാരങ്ങളും , ഈലോകത്തിലെ പ്രഭു ,അതായതു പിശാച്. അതിന്റെ റെപ്രെസെന്ററ്റീവ് ചീഫ് പാസ്‌റ്റർ. എന്റെ കാര്യം ഞാന്പറഞ്ഞു . ഇനി സുഹൃത്തിന് മനസ്സിലായില്ലെങ്കിൽ എന്റെ കുഴപ്പമല്ല . (a+b)2 = a2 + 2ab + b2 ഇങ്ങനെ കണക്കിൽ ഒരു സൂത്ര വാക്യം ഉണ്ട് (ഈക്വാഷൻ) അത് നിങ്ങള്ക്ക് മനസിലാകാത്തത് എന്റെ കുഴപ്പമാണോ ? നിങ്ങള്ക്ക് ചെയ്യാനൊക്കുന്ന ആകെയുള്ള ഒരു പരിഹാരം സത്യം മനസിലാക്കാൻ ശ്രമിക്കുക , അല്ലെങ്കിൽ സണ്ണി അപ്പന്റെ പാത പിന്തുടരുക

   5. //വേദനിക്കുന്നെങ്കിൽ വ്യഭിചാരം നിർത്താൻ പറ …..

    Shaji bro vilich kooviyathaaa…enoduu

    /ഇതിനൊന്നും ഇടയാകാതിരിക്കാൻ പ്രാർത്ഥിച്ചും സഹിച്ചും ജീവിക്കുന്നു

    Enit shaji bro….

    Sahikuke Ann pavam…..!!!

    Entoru vedhana sahikukaaaa….!!

    First shaji bro parayava

    Enik vedhana undenkil…
    Njn poyiiiii parayan….

    But shaji bro vedhana sahikunnu…

    Sahikuvan vendiyula Kripa ayirkum

    Daivathode prarthikunnee

    Daivam shaji bro n Kripa nalkumarakatte…

    Tpm Vishudhnmaruda Vishudhii Kk vendii PAVAM SHAJI BRO

    Prarthanyil vahikuke ayirkumm….

    Namuda shaji bro nn ORU SAHANAM E….

   6. ////മോഹൻലാലിൻറെ സിനിമയും കണ്ടിട്ട് ഇങ്ങോട്ടു പണിയിറക്കാതെ ഉറങ്ങാനൊക്കൂ..

    Shaji bro nn VELIPADD KITTII Kanum…

    MOHANANlal n cinema kandu enn…

    Namuda shaji bro n oro velipadukal..

    Eth cinema ya ,, shaji bro nn VELIPADD kittiyath..!!!

    Atho shaji bro,,. Mohanlal nn cinema kanditt ayirkumm enn urangunnee….

    Ath enodu upadeshuchathayirkumm…..

    /അപ്പച്ചൻ സ്വവർഗ ഭോഗിയായതിനു ഞാനതിനു പേടിക്കണം .

    Ivida aru paranju shaji bro pediknm enn ???

    ///ഇന്ത്യ ജനാധിപധ്യ രാജ്യമാണ് , നിനക്കും എനിക്കും നിയമം ഒരുപോലെയാണ്

    Shajii bro dialogues kolam….

    Pakshee Indian judiciary koodiiii elavarkum orepole ayal matrame

    Karayam ulluuu..!!!

   7. //പിന്നെ ടിപിഎം നു എതിരെ ഒരു നിയമ പ്രശനം ഉന്നയിച്ചാൽ

    Enthanavooo shajii bro nn niyama prashnam…..!!!

    Kurarykumm Patti kadikillaaa..!!

    Unnayikunenkil ….Court il poyi unnayichattee

   8. // നിനക്കെന്താ കൃമികടി ഉണ്ടോ , വക്കിലെ ?

    Shajii bro nn velipeduthi koduthuu…

    Njn advocate Ann…enn

    Velichapadan Shajii Pallickal…

    Shaji bro nn orothvarude Rectum il nokkall Ann Paripadii ….

    Krimi kadi undoo …..!!!!

    Shajii bro Tpm vishudhanmare Nokkiii kandu pidichuu…

    “” Athi Vishudhii “””

    Shaji bro n ISO certificate…

    Pavam shaji bro..

    ORU Human nta Anus, Rectum thil Nokiyal ….

    Shaji bro parayuu VISHUDHII ENN…!!

    SHAJI BRO NN Eye nn nala vision…!!

    Pavam shaji bro nnn

    Matulavurude Vishudhii nokal Ann Paripadii……

    Vere oru panniyum ilaaa….

   9. //നിന്റെ വിശുദ്ധൻ മാരുടെ വിശുദ്ധി എന്താണെന്നു കണ്ടും അനുഭവിച്ചതിനു ശേഷമാണു ഇങ്ങനെ ഒരു തീരുമാനം എടുത്തത്

    Daivam shaji bro n matulavurude Vishudhii nokkannum ….

    Vishudhii anubhavikn….???

    Eth scripture ila ulath ???

    Shaji bro n language il parnjal

    Kunjeee,,. Ninodu arenkilum parnjal

    Matulavurude Vishudhii nokkanum….
    Anubhaviknumm….!!!

    Vishudhan eniyum vishudheekrichatee…

    Shaji bro .. swayam vishudheekrichatee….

    Mattulavare poyiiiii vishudhiikarikndaa

    Ketto monee….!!!

    Shaji bro enta Roman pope n padipikuke ano??

    Iyall Ara mattulavarude vishudhii kananum, anubhaviknumm…!!

    Iyale arenkilum shenichooo????

    Chumma chali adikathee…

    Adhyam enthan vishudhii ennum
    Ara vishudhii nokkunanth ennum
    Vishudhiyulavark are kannan pattum enn poyiiiii Padilkk

    In scripture il Nam elavarum
    Yeshuvinta Rakthathal vishudhiikarikapeettu

    All are sin…!!

    Poyiiiii Bible n basic enta enn Padilkk…

    God calls individually……!!!

    Daivama orale vishudheekri kunne

    Alathe shaji bro, njnoo, Tpm diehard , CHEIF PASTOR, Roman pope , other PENTACOASTal leader onnum ala…

    Mr shaji bro nn eee concept ariyamayirunenkill
    Ingane parayilayirunnu

    Tpm diehard um shaji bro …
    No difference…

    2 um angottu cheenja mutta erinju kalilunnu..

    Ithil um bhedam..
    Pusthakam thazhithii vechitt..
    Vere panikk polum …sahodaraaa

 9. Bro shaiju palackal…

  ///സുഹൃത്തേ ടിപിഎം ഒരു കൾട്ട് സംഘടനയാണെന്ന് വിശ്വസിക്കാൻ നിങ്ങൾക്കു മനസില്ല. കൾട്ട് എന്ത് എന്ന് വീഡിയോ സഹിതം ഈ സൈറ്റിൽ ഉണ്ട് , നിങ്ങൾ അതൊന്നും കാണില്ല .

  Njn Tpm enna label ula church ne support cheyunathayii

  Eth comments ila ittulath…??

  Oral Tpm label ula church il POKUnna kond

  Avalude ela doctrine support follow chynmennila…

  Pine TPM DIE HARDERS UND…ath religion spirit ann
  Nearer the church is far away from God..

  http://biblehub.com/ephesians/6-12.htm

  ////വാഴ്ചകളോടും അധികാരങ്ങളോടുമാണ് ഞാൻ യുദ്ധം ചെയുന്നത് , ടിപിഎം ൽ വാഴ്ചകളും അധികാരങ്ങളും , ഈലോകത്തിലെ പ്രഭു ,അതായതു പിശാച്. അതിന്റെ റെപ്രെസെന്ററ്റീവ് ചീഫ് പാസ്‌റ്റർ. എന്റെ കാര്യം ഞാന്പറഞ്ഞു .

  Bro….interpret cheythath thetti….

  Bro TPM nn Padikuke ano????

  Ephesians 6: 12…

  Namuk poratt mulath Jada RAKTHANGLOD ALA…..!!!

  Athin seshama bro quote cheythath

  ///
  ടിപിഎം ൽ വാഴ്ചകളും അധികാരങ്ങളും , ഈലോകത്തിലെ പ്രഭു ,അതായതു പിശാച്. അതിന്റെ റെപ്രെസെന്ററ്റീവ് ചീഫ് പാസ്‌റ്റർ. എന്റെ കാര്യം ഞാന്പറഞ്ഞു …

  Ivide Ann brother nn thetiyath…

  Namude nagna nethrangal (eye) kondu kannan kaziyatha…..

  Spiritual world il Ann namude war….

  Namuda weapons enthoke anenn

  Ephesians 6:13-17

  https://m.youtube.com/watch?v=lanJOfUEHPc

 10. ///(a+b)2 = a2 + 2ab + b2 ഇങ്ങനെ കണക്കിൽ ഒരു സൂത്ര വാക്യം ഉണ്ട് (ഈക്വാഷൻ) അത് നിങ്ങള്ക്ക് മനസിലാകാത്തത് എന്റെ കുഴപ്പമാണോ ?

  Bro shajii…..

  Maths ile algebra eqn manasilakiyale

  Sathya daivam ethenn manasilakann patio

  Enn ano shajii bro Vadhikunne ???

  നിങ്ങള്ക്ക് ചെയ്യാനൊക്കുന്ന ആകെയുള്ള ഒരു പരിഹാരം സത്യം മനസിലാക്കാൻ ശ്രമിക്കുക , അല്ലെങ്കിൽ സണ്ണി അപ്പന്റെ പാത പിന്തുടരുക

  Yeshu paranju …..

  Njn Thane sathyam jeevanum akunnu…

  Enil viswasikunavan marichalum jeevikum….

  Jesus is my follower , my lord ,my Saviour and my God…..

  Alathe oru churchum, denominations, pentacoast group um ala enne swargathill konduu pokunne…..

  Enik oru vishudhanteyum patha pinthidurnuda …

  Shaji bro kure pinthirudenath alee???

  Vishuthan marude vishudhii anubhavichTh ale ????

  1. പ്രിയ സുഹൃത്തേ നിങ്ങളോടു തർക്കിച്ചിട്ടു കാര്യമില്ല , കാരണം ദൈവം മനുഷ്യനായി വന്നു മനുഷ്യരുടെ പാപത്തിനു പരിഹാരമായി കാൽവരി കുരിശിൽ മരിച്ചൂ , ഇതിൽ വിശ്വസിക്കാൻ മനസില്ലാത്ത കോടിക്കണക്കിനു മനുഷ്യർ ഈ ലോകത്തിൽ ജീവിച്ചിരിക്കെ , എലിയും , പശുവും …..രക്ഷ തരുന്നത് പോലെ , നിങ്ങളെ ആര് ഉപദേശിച്ചാലും ,നിങ്ങൾ എന്ത് വായിച്ചാലും , ………..ഉറങ്ങുന്നവനെ ഉണർത്താം, ഉറക്കം നടിക്കുന്നവനെ ഉണർത്താൻ പറ്റില്ല , അവൻ ഉറക്കം അഭിനയിക്കുകയാണല്ലോ ? അത് പോലെ നിങ്ങൾ അഭിനയത്തിലൂടെ ആത്മീയത പുറം ലോകത്തിൽ കാണിക്കുന്നവരാണ് . ജസ്റ്റ് എ ഷോ . ഞങ്ങൾ ഹൃദയ നിരൂപണങ്ങൾ തിരിച്ചറിയുന്ന സർവ്വ ശക്തനായ ദൈവത്തിൽ വിശ്വസിക്കുന്നവരാണ് , ഞാൻ എന്ത് ചെയുന്നു എന്ന് കർത്താവിനറിയാം , എന്റെ ചിന്തയും അറിയാം , സുഹൃത്തിന്റെ ഉദ്ദേശ ശുദ്ധി കർത്താവ്അറിയട്ടെ . സണ്ണി യും ടിപിഎം kaltum നല്ലതാണെങ്കിൽ അത് പ്രചരിപ്പിക്കുക , അത് തന്നെ പിന്തുടരുക . സ്വവർഗ ഭോഗി വിശുദ്ധനാണെങ്കിൽ അതായിരിക്കും നിങ്ങൾക്കു സത്യം . അതൊരു അറപ്പില്ലാതെ നിങ്ങളും cheythu ടിപിഎംനേ ഒരു വലിയ സാത്താന്യ സങ്കടനയാകാന് പ്രവർത്തിക്കുക . ഇനി നീ എന്തെഴുതിയാലും പ്രതികരിക്കാൻ ഞാൻ നിങ്ങളെ പോലെ ഒരു തരാം താനാവനല്ല . ഇനിയുള്ള കമെന്റ് കഴുത കരഞ്ഞു തീർക്കുന്നത് പോലെ കരയുക …..

 11. @shaiju….
  Sahodara

  Enik suvisesham onnum ariyilaa….

  Njn evidaya….TPM , OR SUNNY YE SUPPORT CHEYTH SAMSARICHATH ENN

  oru comment quote cheyamo???

  Ts balan nn dialogues copy adich….

  //മനുഷ്യർ ഈ ലോകത്തിൽ ജീവിച്ചിരിക്കെ , എലിയും , പശുവും …..രക്ഷ തരുന്നത് പോലെ , നിങ്ങളെ ആര് ഉപദേശിച്ചാലും ,നിങ്ങൾ എന്ത് വായിച്ചാലും , ………..ഉറങ്ങുന്നവനെ ഉണർത്താം, ഉറക്കം നടിക്കുന്നവനെ ഉണർത്താൻ പറ്റില്ല , അവൻ ഉറക്കം അഭിനയിക്കുകയാണല്ലോ ? അത് പോലെ നിങ്ങൾ അഭിനയത്തിലൂടെ ആത്മീയത പുറം ലോകത്തിൽ കാണിക്കുന്നവരാണ് . ജസ്റ്റ് എ ഷോ

  Shajii sahodaran….

  “”””Just show””””””

  Njn areya pinthudarunath enn open ayii previous cmnts il paranjitundd….

  Njn cmnts itathil

  Oru point polum….answer thannitila…!!

  Chumma Patti kuraykum pole….

  Enthikayo paraspara vurudhamayiii….
  Dialogues…..

  Adhyam vachananm poyiiiii Padilkk…..

  Enitt vaaaa

 12. പ്രിയ ആൽബർട്ട് ജോൺ , നിന്നെ പ്രിയ എന്നു വിളിച്ചത് എന്റെ ആദിത്യ മര്യാദ . ഒരു നികൃഷ്ട്ട പാപിയെ അതായതു സണ്ണി എന്ന സോദോമ്യനെ പിന്തുണക്കുന നിന്റെ ജീൻ ഏതു എന്നു പറയാൻ പറ്റുന്നില്ല . നിന്നെ ഏതു ഭാഷയിൽ സംബോധന ചെയ്യും എന്ന് എനിക്ക് മനസിലാകുന്നില്ല . നിനക്ക് സണ്ണിക്ക് പറ്റിയ ആളുകളെ അറിയാമെങ്കിൽ എത്തിച്ചു കൊടുക്കുക . സകല പാപത്തിനും കൂട്ടുനിൽക്കുന്ന ആൽബർട്ട് എന്ന പിശാചേ ,..വിട്ടു പോകുക . നിന്റെ മനസ് പാപത്തിനു കൂട്ടുള്ളത. റെമോവിങ് ദി മസസ്‌ക് …അതാണ് എന്റെ ഡ്യൂട്ടി .

  1. ///Albert jhon
   June 7, 2017 at 9:13 am
   @shaiju palickal…

   Msg n tune diverted…

   Kurach perk mistake vanenkil…

   Tpm full wrng ann enn ano ??..

   Sunny, kanakaraj issues .. wrong thanne..

   Ath against cheythath good..

   Dear readers…..

   On June 7…I posted openly against sunny issues.
   I didn’t support…

   Mrs shaji bro…n njn sunny ye support cheyunna ethenkil cmnts
   Quote cheyan challenge….

   Den he jus repeatedly blame….

   Lol…..

   Poor shaji bro….!!!

   //പ്രിയ ആൽബർട്ട് ജോൺ , നിന്നെ പ്രിയ എന്നു വിളിച്ചത് എന്റെ ആദിത്യ മര്യാദ .

   Ha ha…..if u r true Christian….
   We call each other as bro.

   ////ന്തുണക്കുന നിന്റെ ജീൻ ഏതു എന്നു പറയാൻ പറ്റുന്നില്ല . നിന്നെ ഏതു ഭാഷയിൽ സംബോധന ചെയ്യും എന്ന് എനിക്ക് മനസിലാകുന്നില്ല . നിനക്ക് സണ്ണിക്ക് പറ്റിയ ആളുകളെ അറിയാമെങ്കിൽ എത്തിച്ചു കൊടുക്കുക . സകല പാപത്തിനും കൂട്ടുനിൽക്കുന്ന ആൽബർട്ട് എന്ന പിശാചേ ,..വിട്ടു പോകുക . നിന്റെ മനസ് പാപത്തിനു കൂട്ടുള്ളത. റെമോവിങ് ദി മസസ്‌ക് …അതാണ് എന്റെ ഡ്യൂട്ടി .

   Pavam shaji bro n duty……

   Sahodara shajii….
   Chumma chali adikathee…..

   Ninte ulile chekuthane adhyam purathakkk…

   Shaji bro nn kannil karad irikunna karanam….

   Sunny issue support cheyunna enokeyaa
   Vilich kooovunneee….

   Mr shajii….

   Ela Tpm n church n front il poyi poster or flux adikk….

   Itra mutti nilkunenkilll…..

 13. നീ യാണ് ഹൗവയെ ഉപായത്തിൽ വഞ്ചിച്ച പാമ്പ് ആകുന്ന സാത്താന്റെ ആത്മാവുള്ളവൻ . വിട്ടുപോ സാത്താന്റെ സന്തതിയെ , നിനക്ക് ദൈവരാജ്യത്തിൽ എന്തധികാരം .

 14. Aarum ithinte peril arodum vazhakidanda.Karanam ithraym nal moodivecha karyangal purathu varunnandallo.Athu pole TPM le kallatharangal ellam purathuvannolum karanam paramarthikalaya viswasikalude prayer daivam kelkum.Pattumenkil ellavarum ee website ne kurichu Ella viswasikaleyum ariyikuka.Ithil ezhuthiyirikunna oro subjects sathyamanennu open mind ode vayikunnavarku manasil aakum.Believers nu oru karyathilum oru pankumilla prathyekichu sambathika karyangalil.viswasikal kodukunna panam iver enthu cheyyunnu ennu arkumariyilla.That is how issues like PR.Raju Thomas happen.

 15. സഹോദരി റൂബി,
  നിങ്ങളുടെ വിശ്വാസഭാവനത്തിലുള്ള (സ്വഭാവം അവിശ്വാസം) മിക്കവാറും എല്ലാവർക്കും ഈ സൈറ്റിനെ കുറിച്ച് അറിയാമെന്നു വിശ്വസിക്കുന്നു. ഞാൻ എനിക്കറിയാവുന്നത്തെ ധാരാളം ആൾക്കാരോട് പറയാറുണ്ട്. സഹോദരി ഇത് ഒന്നാതരം പിശാചിൻറ്റെ പ്രവർത്തനങ്ങളുടെ കൂട്ടമാണ്. ഇതുവരെയും വിശ്വാസികളുടെ കണ്ണ് മൂടി കെട്ടിയിരിക്കുകയായിരുന്നു. ഈ സൈറ്റിൽ കൂടെ ധാരാളം പേരുടെ കണ്ണ് തുറന്നെന്നു വിശ്വസിക്കുന്നു. വരും ദിവസങ്ങൾ ഇനിയും അധികം ജനങ്ങൾ സത്യം അറിയും.
  എല്ലാ ടിപിഎം വിശ്വാസികളോടുമായി,
  1 കൊരിന്ത്യർ 4:4, “എനിക്കു യാതൊരു കുറ്റത്തെക്കുറിച്ചും ബോധമില്ലെങ്കിലും അതിനാൽ ഞാൻ നീതിമാൻ എന്നു വരികയില്ല; എന്നെ വിധിക്കുന്നതു കർത്താവു ആകുന്നു.”

 16. അതുകൊണ്ട്, നിങ്ങളുടെ അറിവില്ലായ്മ നീതിയായി കണക്കിടുമെന്ന് വിചാരിക്കുന്നുവെങ്കിൽ വെറും തെറ്റിദ്ധാരണയാണ്. ടിപിഎം വിശുദ്ധന്മാരെ (സത്യത്തിൽ ഏറ്റവും വലിയ അശുദ്ധന്മാർ) പറ്റി പറയുമ്പോൾ ചുമ്മാതെ പറയുക, വെറുതെ പറയുക എന്നൊക്കെയുള്ള സ്ഥിരം മുദ്രാവാഖ്യങ്ങൾ അന്ത്യ നാളിലെ ന്യായവിധിയിൽ നിന്നും ഒരിക്കലും രക്ഷപെടുത്തുകയില്ല. “എനിക്കു യാതൊരു കുറ്റത്തെക്കുറിച്ചും ബോധമില്ലെങ്കിലും അതിനാൽ ഞാൻ നീതിമാൻ എന്നു വരികയില്ല” എന്ന് പൗലോസ് പറഞ്ഞപ്പോൾ തന്നെ മനസിലാക്കുക ഇങ്ങെനെയുള്ള (ടിപിഎം) ധാരാളം ജനങ്ങൾ ഉണ്ടാകുമെന്നു നിശ്ചയമാണല്ലോ.

 17. Brother Justin,ee sitene kurichu ariyathavaranu kooduthalum.Ini ariyunnavar il thanne kure per parayunnathu TPM valarunnathail asooya ullavar aanu ithu ezhuthunnathu ennanu.convention kalie aalkootam sabha valarchayanennanu avar vicharikunnathu.Anganeyabenkil enthu kondanu TPM suvishesha velakku malayalikal valare rare aayi mathram irangunnathu.pinne chilar chodikunnathu mattu sabhakalil onnum kuttamonnum ille ennu.But avararum avar mathramanu holychurh ennu avakasapeduunilla.pinne TPM convention Kail Christians allathavaro, non-pentecostal aalkaro pankedukunnathu ipol apoorvam aanu.messagekalil muzhuvan Jesusne kal kooduthal church ne pokki parayukayanu cheyyunnathu.pinne velakkarude prathishtaye kurichum.But Ivar Jesus ne vendi vannathanenkil enthinu prathishta,prathishta ennu epolum parayunnathu.

  1. True….

   Same dialogues I heard….

   Tpm n thakarkann….pandu pala bhudhimanmar eneetu….

   Avnmare pine kandilaaa….

   Athe pole epozhum….

   ITH DAIVTHINTA VELAYA…..
   ETCCC

 18. This sunny is roaming in Kerala. Who is a homo by nature. I got enough references for his nature. He has abused few boys in Dubai. Two worker brother who left ministry due to this issue, I know them personally told me his stories. Few parents told what happened to their kids.
  One br from Ernakulam told me his nature while in Ernakulam and he tried to attract him.
  The last prey he had from Dubai got lakhs of rupees to do his homo sex act.
  This guy is no one crook . Pastor Abraham and Stephen knows what happened and still protect him. Pastor Mt created a mock video to show something different happened.

  Let tpm enjoy his prophecy and crusade , but beware wolf in sheep clothing.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *