ടിപിഎം തീവ്രവാദികളോടുള്ള ഞങ്ങളുടെ കരുണ

തന്നെക്കാൾ ജൂനിയറായ ഒരാളിൽ നിന്നും അതായതു ജൂനിയർ റാങ്കിലുള്ള ഒരാളിൽ നിന്നും (അർഥം വിശ്വാസികൾ) തിരുത്തലുകൾ അംഗീകരിക്കാൻ സാധ്യമല്ലെന്നു ഒരു ടിപിഎം പാസ്റ്റർ പ്രഖ്യാപിച്ച ഒരു സംഭവം ഉണ്ടായി. ഒരു കൊച്ചുകുട്ടി അദ്ദേഹത്തിൻ്റെ മുഖത്ത് സ്കെച് പേന കൊണ്ട് വന്നതായ ഒരു കറുത്ത പാടോ വസ്ത്രത്തിന്മേൽ പറ്റിയ ചെളിയുടെ അടയാളമോ കാണിക്കുന്ന ഒരു രംഗം എൻ്റെ ഓർമയിൽ വന്നു. ഒരു കൊച്ചുകുട്ടി പറഞ്ഞതിനാൽ അദ്ദേഹം കണ്ണാടിയിൽ നോക്കി സ്ഥിരീകരിക്കാൻ വിസമ്മതിക്കുമോ?

തിരുവെഴുത്തുകളനുസരിച്ച് (സദൃശവാഖ്യങ്ങൾ 12:15) കുട്ടികളാണ് പ്രശ്നം എന്ന് കരുതുന്നവർ മൂഢരാകുന്നു (സദൃശവാഖ്യങ്ങൾ 12: 1).

ദൈവിക തിരുത്തൽ / ഇടപെടൽ സാധാരണയായി അപ്രതീക്ഷിത ഇടങ്ങളിൽ നിന്നും വരുന്നു. കാരണം, ഈ സംഘടന മുഴുവൻ രോഗികളാകയാൽ നിങ്ങളുടെ യഥാർത്ഥ അവസ്ഥ കാണിക്കാൻ നിങ്ങളുടെ വൈദീകരുടെ കൂട്ടത്തിൽ ആരുമില്ല എന്നതാണ് സത്യം.

യെശയ്യാവ് 1:6, “അടിതൊട്ടു മുടിവരെ ഒരു സുഖവും ഇല്ല; മുറിവും ചതവും പഴുത്തവ്രണവും മാത്രമേ ഉള്ളു; അവയെ ഞെക്കി കഴുകീട്ടില്ല, വെച്ചുകെട്ടീട്ടില്ല, എണ്ണപുരട്ടി ശമിപ്പിച്ചിട്ടുമില്ല.”

സാധാരണയായി, ഒരു ടിപിഎം ശുശ്രുഷകനോ ടിപിഎം തീവ്രവാദിക്കോ തിരുത്തലുകൾ ഇഷ്ടമല്ല. ഈ സൈറ്റിൻ്റെ അഡ്മിൻ ആരാണെന്ന് അറിയാൻ അവർ താൽപ്പര്യപ്പെടുന്നു, അതിലൂടെ നിങ്ങൾക്ക് സൈറ്റിൻ്റെ ഉള്ളടക്കങ്ങൾ അസാധുവായി തോന്നുന്നതുവരെ അയാളുടെ തെറ്റുകൾ കണ്ടെത്താൻ കഴിയും.

ഈ മതഭ്രാന്തന്മാരുടെ അഹങ്കാര സ്വഭാവവും ഭീഷണിപ്പെടുത്തുന്ന ഇ-മെയിലുകളും അവരുടെ ആത്മീയ സ്ഥിതിയുടെ തെളിവാണ്. താഴെയുള്ള വീഡിയോ കാണുന്നതിന് എല്ലാ ടിപിഎം തീവ്രവാദികളോടും ശുശ്രുഷകന്മാരോടും ഞങ്ങൾ അഭ്യർത്ഥിക്കുന്നു, വീഡിയോയുടെ അവസാനം പരീക്ഷിച്ചു നോക്കൂ, നിങ്ങളുടെ ആത്മീയ അവസ്ഥ എങ്ങനെയെന്ന് അറിയുക.

പ്രിയ ടിപിഎം ശുശ്രുഷകന്മാരും വിശ്വാസികളും,

നിങ്ങളുടെ പഠന പിഴവുകളും ദുർമാർഗ്ഗ വഴികളും നിങ്ങൾ മനസ്സിലാക്കുമെന്നു ഞാൻ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. മാനസാന്തരപ്പെട്ട് ദൈവവുമായി ശരിയായ കാര്യങ്ങൾ സജ്ജമാക്കുക. നിങ്ങളുടെ നിത്യത ഈ പോസ്റ്റിൽ നിങ്ങളുടെ മനോഭാവത്തെ ആശ്രയിച്ചിരിക്കുന്നു.

ദൈവം നിങ്ങളെ അനുഗ്രഹിക്കട്ടെ.

.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *