ടിപിഎം ഷണ്ഡന്മാരുടെ ലൈംഗികാവയവങ്ങൾ വളരാൻ തുടങ്ങുമ്പോൾ

ഒരു ആൺകുട്ടിയെ ലൈംഗികമായി പീഡിപ്പിച്ചതിന് ടിപിഎമ്മിലെ ഷണ്ഡന്മാരിൽ ഒരു ത്തനെ പോലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തതായി കഴിഞ്ഞ മാസം ഞങ്ങൾ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തിരുന്നു. അറസ്റ്റ് പോക്സോ നിയമപ്രകാരം ആയിരുന്നതുകൊണ്ട് വിശുദ്ധനായ ബിജോയിയെ ഒരു ചൂട് ഉരുളക്കിഴങ്ങ് പോലെ പെട്ടെന്ന് ഉപേക്ഷിച്ചു, അവനെ മോചിപ്പിക്കാനുള്ള തന്ത്രങ്ങൾ പരാജയപ്പെട്ടതിനെത്തുടർന്ന്, അവനെ സേവനത്തിൽ നിന്ന് പുറത്താക്കിയെന്ന ഒരു അറിയിപ്പ് അവർ പുറത്തിറക്കി. അവരുടെ ഭാഗ്യവശാലോ നിർഭാഗ്യവശാലോ ബിജോയ് ജാമ്യം നേടി ജയിലിൽ നിന്ന് മോചിതനായി. പക്ഷെ, തിടുക്കത്തിൽ പിരിച്ചുവിട്ട NOTICE നൽകിയതിനാൽ ടിപിഎമ്മിന് അവനെ തിരികെ എടുക്കാൻ കഴിയാതെയായി. സ്രോത സ്സുകൾ വിശ്വസിക്കാമെങ്കിൽ, രാക്ഷസ സംഘടനയ്‌ക്കായി നിരവധി വർഷത്തെ സേവന ത്തിനുശേഷം അദ്ദേഹത്തെ നിര്‍ധനനായി ഉപേക്ഷിച്ചതിന് ബിജോയ് ടിപിഎം സംഘടന യ്‌ക്കെതിരെ കേസ് ഫയൽ ചെയ്തേക്കാം.

When Sexual organs start growing for TPM Eunuchs

ബിജോയിയെ പിരിച്ചുവിട്ട ഉത്തരവ്

ആ കേസ് പോലെ സമാനമായ പുതിയ ഒരു കേസിൻ്റെ വിശദാംശം ഞങ്ങൾക്ക് കിട്ടിയി ട്ടുണ്ട്. എന്നാൽ, ഈ വിഷയത്തിൽ, പോലീസ് ഇടപെടലില്ല, ഇരയുടെ കുടുംബം വെളുത്ത വസ്ത്രത്തിൻ്റെ അടിമകളാണെന്ന് തോന്നുന്നു. അതിനാൽ, ഈ സന്ദർഭത്തിൽ, വിശുദ്ധന് സ്ഥലമാറ്റം കൊടുക്കുന്നു. കുട്ടികളുടെ കൈയ്യുറകളുമായി സമാനമായ ഒരു കേസ് ഈ ഭീകര സംഘടന എങ്ങനെ കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നുവെന്ന് നിങ്ങൾ ശ്രദ്ധിച്ചോ?

അവർ ഒരു കൂട്ടം ചെന്നായ്ക്കളാകുന്നു

രമേഷിൻ്റെ ചരിത്രം

കുറച്ച് വർഷങ്ങൾക്ക് മുമ്പ് ബ്ലെസി എന്ന പെൺകുട്ടി ഭിലായിയിൽ താമസിച്ചിരുന്നു. അവളും അവളുടെ പിതാവായ പോളും മാതാവും കൾട്ട് ശുശ്രൂഷയിലേക്ക് പോകാൻ ആഗ്രഹിച്ചിരുന്നു. അവർ വളരെ ശക്തരായ CULT വിശ്വാസികളായിരുന്നു. ഒരു ദിവസം ടിപിഎം പുരോഹിതൻ രമേഷ് ഈ പെൺകുട്ടി ബ്ലെസിയെ തൻ്റെ മുറിയിലേക്ക് വിളിച്ച് ചുംബിച്ചു. ശക്തമായി അവൻ്റെ മുഖത്തടിച്ച് അവൾ അവനോട് പ്രതികരിച്ചു. തുടർന്ന് ഇക്കാര്യം മറ്റുള്ളവരോട് പറഞ്ഞു. ദുഃഖകരമെന്നു പറയട്ടെ, വെളുത്ത വസ്ത്രം ധരിച്ച എല്ലാ വിശുദ്ധന്മാരും മൂപ്പനായ രമേശിൻ്റെ പക്ഷത്തായിരുന്നു, അവർ ദൈവ ദാസനു നേരെ കൈ ഉയർത്തിയെന്നും വ്യാജമായി ആരോപിച്ചുവെന്നും ചീഫ് പാസ്റ്ററിനോട് പരാതിപ്പെട്ടു.

ടിപിഎം വിശുദ്ധൻ രമേശ്

ഏതൊരു ടിപിഎം അസംബ്ലിയിലും സംഭവിക്കുന്നതുപോലെ, മസ്തിഷ്കക്ഷാളനം സംഭവിച്ച വിശ്വാസികൾ പുരോഹിതന്മാരുടെ കഥ കൂട്ടത്തോടെ വിശ്വസിച്ചു. അതുകാരണം പെൺ കുട്ടിയെയും അവളുടെ മാതാപിതാക്കളെയും വിശ്വാസികൾ വെറുത്തു. അവർ ഭിലായ് വിട്ടു. എല്ലാം വിറ്റ് നാഗപ്പുരിലെത്തി. പാസ്റ്റർ ശ്യാം സുന്ദർ അവരെ വിശ്വാസ ഭവനത്തിൽ പാർപ്പിക്കുകയും അവരുടെ സ്വത്ത് വിഴുങ്ങി മൂവരെയും ശുശ്രൂഷയിലേക്ക് അയക്കു കയും ചെയ്തു. ഇപ്പോൾ അവൻ ചുംബിച്ച പെൺകുട്ടി ശുശ്രൂഷയിലാണ്. അക്കാലത്ത് എല്ലാവരും രമേഷിനെ വിശ്വസിക്കുകയും പോൾ കുടുംബത്തെ പീഡിപ്പിക്കുകയും ചെയ്തു. അവർക്ക് ലജ്ജയോടെ ഭിലായി വിടേണ്ടിവന്നു. ഇത് വിശുദ്ധനായ രമേശിനെക്കു റിച്ചുള്ള ഒരു പഴയ കഥയാണ്‌.

ചരിത്രം വീണ്ടും ആവർത്തിക്കുന്നു

അതേ വിശുദ്ധൻ്റെ വിശുദ്ധി വീണ്ടും തിളങ്ങുന്നു എന്നത് ഇപ്പോൾ സാധാരണമാണ്. ഇത്തവണ ഒരു ഹിന്ദി കുടുംബത്തിലെ 12 വയസുകാരിയെ ലൈംഗികമായി പീഡിപ്പിച്ചു. അത് സ്ഥിരീകരിക്കുന്ന ഒരു റിപ്പോർട്ട് ഞങ്ങൾക്ക് ഛത്തീസ്‌ ഗഡിലെ ഭിലായിലെ ആളു കളിൽ നിന്ന് ലഭിച്ചു. ഈ ഓഡിയോ ക്ലിപ്പുകൾ ശ്രദ്ധിച്ച് അന്ധരായ ആളുകൾ നേരിടുന്ന പ്രശ്നം മനസിലാക്കുക. അവൻ്റെ പാപങ്ങൾ കഴുകിക്കളയാൻ ആ ഗുണ്ടയെ മറ്റൊരു സ്ഥല ത്തേക്ക് മാറ്റാൻ അവർ ആലോചിക്കുന്നു. കളങ്കപ്പെട്ട ഒരു വിശുദ്ധനെ വീണ്ടും വിശുദ്ധീക രിക്കുന്ന പതിവ് രീതിയാണിത്.

ഈ പ്രശ്‌നം രഹസ്യമാക്കി വയ്ക്കാനും ചില ആളുകളുടെ ചില കുഴപ്പങ്ങൾ പോലെ ഇതിനെ കാണാനും ടിപിഎം സാധ്യമായതെല്ലാം ചെയ്യുമെന്ന് ഞങ്ങൾക്കറിയാം. നിങ്ങ ളുടെ സ്വന്തം വിപത്തിൽ നിങ്ങൾക്ക്‌ ഈ വിശുദ്ധന്മാരെ വിശ്വസിക്കാം.  ഇത് വളരെക്കാ ലമായി സംഭവിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുന്ന ചെറിയ സംഭവങ്ങളാണെന്ന് സെൻറ്റർ പാസ്റ്റർ റോഡ്രിഗസ് കരുതുന്നതായി ഞങ്ങൾക്ക് മനസ്സിലാക്കാൻ കഴിഞ്ഞിട്ടുണ്ട്.

ഇതുപോലുള്ള പീഡനങ്ങൾ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യുന്നതിൽ നിന്ന് ടിപിഎം ജനങ്ങളെ തടയുന്നു.

ഈ ക്ലിപ്പുകൾ കേട്ടതിനുശേഷവും ടിപിഎമ്മിലെ മസ്തിഷ്കപ്രക്ഷാളനം സംഭവിച്ചവർ അത് നിർമ്മിതമാണെന്നും കെട്ടിച്ചമച്ചതാണെന്നും ഞങ്ങൾക്കെതിനെ ആരോപിക്കുമെന്ന് എനിക്ക് ഉറപ്പുണ്ട്. ഓഡിയോ ക്ലിപ്പുകൾക്ക് ഞങ്ങൾ യാതൊരു ഉറപ്പും ഉത്തരവാദിത്തവും എടുക്കുന്നില്ല. പക്ഷേ ഞങ്ങൾക്ക് ലഭിച്ചതെന്തെന്ന് ലോകത്തെ അറിയിക്കുകയല്ലാതെ ഞങ്ങൾക്ക് മറ്റ് മാർഗമില്ല. ഈ പ്രശ്നം കഴിഞ്ഞ ആഴ്ച സംഭവിച്ചതായി  മനസ്സിലാക്കുന്നു.

ഇതാണ് പ്രശ്നത്തിൻ്റെ റെക്കോർഡിംഗ്. എന്നാൽ സംഭാഷണത്തിൽ നിന്ന്, ഫെയ്ത്ത് ഹോം മദർ പെൺകുട്ടിയുടെ അമ്മയെ ഫെയ്ത്ത് ഹോമിലേക്ക് വിളിക്കുന്നുവെന്ന് ഞങ്ങൾ മനസ്സിലാക്കുന്നു. മുകളിലുള്ള ഫോട്ടോ പോലെ പുരോഹിത പുണ്യാളൻ ഇരയെ ബ്ലാക്ക് മെയിൽ ചെയ്യും.

പ്രശ്‌നം പരിഹരിക്കുന്നതിന് ഉടനടി ഭിലായിലേക്ക് വരാൻ പാസ്റ്ററെ വിളിക്കുന്ന ഉത്കണ്ഠാ കുലനായ ഒരു വിശ്വാസിയുടേതാണ് മുകളിലുള്ള ഓഡിയോ.

ഈ ക്ലിപ്പ് ശ്രവിക്കുക, ഈ കഴുകന്മാർ ലജ്ജയുടെയും കുറ്റബോധത്തിൻ്റെയും ഇന്ത്യൻ മാന സികാവസ്ഥ എങ്ങനെ മുതലെടുക്കുന്നുവെന്ന് അറിയുക. മിക്കവാറും ഇത് ഫെയ്ത്ത് ഹോം മദറിനെ കണ്ടതിൻ്റെ ഫലമാണ്. വളരെ വർഷങ്ങളായി അവർ ഇങ്ങനെ ചെയ്തു കൊണ്ടിരിക്കുന്നു. ഇതിൽ നിന്നും, ഇരയുടെ പശ്ചാത്തലം മോശമാണെന്നും പണം കൈ മാറിയെന്നും തോന്നുന്നു.

സാഹചര്യത്തെ പറ്റിയുള്ള വേറൊരു ചർച്ച

ഈ കേസ് നിങ്ങൾ ഉണ്ടാക്കിയേക്കാവുന്നതിനേക്കാൾ വളരെ ഗുരുതരമാണെന്ന് തെളിയി ക്കുന്ന മറ്റ് ചില ക്ലിപ്പുകൾ കൂടി ഞങ്ങളുടെ പക്കലുണ്ട്.

ഉപസംഹാരം

പ്രിയ എം ടി തോമസും കൂട്ടരും

ടിപിഎമ്മിലെ സമ്പന്നർക്ക് പാൽ കൊടുത്തുകൊണ്ട്നിങ്ങളുടെ സ്വന്തം മതപരമായ ബിസിനസ്സ് തുടരുക. എന്തുകൊണ്ട് നിങ്ങളുടെ തോന്ന്യവാസങ്ങൾക്കായി തിരുവെഴുത്തു കൾ വളച്ചൊടിച്ച് ജനങ്ങളെ തെറ്റിദ്ധരിപ്പിക്കാൻ നിങ്ങൾ ആഗ്രഹിക്കുന്നു? എന്തുകൊണ്ട് ചുവടെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന പോലെയുള്ള തിരുവെഴുത്തുകൾ ഉദ്ധരിച്ചുകൊണ്ട് നിരപരാ ധികളെ കബളിപ്പിക്കാനും അവരുടെ കുട്ടികളെ ലൈംഗികമായി ചൂഷണം ചെയ്യാനും നിങ്ങൾ ആഗ്രഹിക്കുന്നു? ദയവായി കുട്ടികളെ ഒഴിവാക്കുക. അജ്ഞരും മസ്തിഷ്കക്ഷാളിത രുമായ മാതാപിതാക്കൾക്ക് ഒരു കൾട്ടിൽ ജനിച്ചു എന്നതാണ് അവർ ചെയ്ത ഒരേയൊരു തെറ്റ്.

മത്തായി 19:12, “അമ്മയുടെ ഗർഭത്തിൽനിന്നു ഷണ്ഡന്മാരായി ജനിച്ചവർ ഉണ്ട്; മനുഷ്യർ ഷണ്ഡന്മാരാക്കിയ ഷണ്ഡന്മാരും ഉണ്ട്; സ്വർഗ്ഗരാജ്യംനിമിത്തം തങ്ങളെത്തന്നേ ഷണ്ഡ ന്മാരാക്കിയ ഷണ്ഡന്മാരും ഉണ്ട്; ഗ്രഹിപ്പാൻ കഴിയുന്നവൻ ഗ്രഹിക്കട്ടെ” എന്നു പറഞ്ഞു.”

ദൈവം നിങ്ങളെ അനുഗ്രഹിക്കട്ടെ.

.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *