ജോഷുവയുടെ ലൈംഗീക പരാക്രമങ്ങൾ – 1-‍ാ‍ം ഭാഗം

ഓ, അതല്ല. ഇത് വേദപുസ്തകത്തിൽ ആവർത്തനത്തിനുശേഷം വരുന്ന പുസ്തകത്തെ ക്കുറിച്ചല്ല പറയുന്നത്. ഒരേ പേരിൽ വളരെ വ്യത്യസ്തമായ പുസ്തകമാണിത്. ഇത് കനാൻ ദേശം കീഴടക്കുന്ന ആക്രമണകാരികളുടെ കൂട്ടത്തിന് നേതൃത്വം നൽകുന്ന ഒരു ജോഷുവയെ ക്കുറിച്ചാണ് (നൂൻ്റെ മകനായ യോശുവ അല്ല). ഒരേയൊരു വ്യത്യാസം, ഇതിൽ, കനാൻ തൻ്റെ പരിധിയിലെ സ്ത്രീകളെ സൂചിപ്പിക്കുന്നു, കൂടാതെ കനാൻ നഗരങ്ങൾ ഈ ആക്രമണകാരി കീഴടക്കുന്ന വ്യക്തിഗത സ്ത്രീകളെ സൂചിപ്പിക്കുന്നു.


അറിയിപ്പ് (NOTICE). ഏത് സാഹചര്യത്തിലും തങ്ങളുടെ പുരോഹിതരെ പിന്തുടരുമെന്ന് തീരുമാനിച്ചിരിക്കുന്ന TPM / TPCS വിശ്വാസികൾക്കല്ല ഈ ലേഖനം. നിങ്ങൾ ദശാംശം കൊടുക്കുമെന്നും വേലക്കാർ നൽകുന്ന കർതൃമേശ നഷ്ടപ്പെടുത്തുകയില്ലെന്നും ഉറപ്പാ ക്കുക. നിങ്ങൾക്ക് “NO TURNING BACK, NO TURNING BACK” എന്ന ഗാനം ആലപിച്ച് ഇപ്പോൾ ഈ ബ്രൗസർ ടാബ് അടയ്ക്കാം.


ടിപിഎം സീയോനിൽ വിശുദ്ധൻ്റെ ജനനം (സങ്കീ. 87:5?)

ജോഷുവ ത്യാഗരാജൻ മസിലാമണി 1985 ൽ വെള്ള വസ്ത്രം ധരിക്കുന്ന ചെന്നായ്ക്ക ളുടെ കൂട്ടത്തിൽ ചേർന്നു. അദ്ദേഹത്തിൻ്റെ LINKED IN പ്രൊഫൈൽ കാണാൻ ഇവിടെ ക്ലിക്കുചെയ്യുക. നമുക്കറിയാവുന്നതുപോലെ ചെന്നായ്ക്കളുടെ ഇരയാകാൻ അജ്ഞരായ ആടുകളെ അനുവദിച്ചിരിക്കുന്നു. ഈ ചെന്നായ് ഇപ്പോൾ ദി പെന്തക്കോസ്ത് ചർച്ച് ഓഫ് സിംഗപ്പൂർ എന്ന ടിപിഎം കൂട്ടത്തിൻ്റെ നേതാവായി സിംഗപ്പൂർ ടിപിഎം സഭയിൽ വാഴുന്നു. ഒടുവിൽ സീയോൻ എന്നും അതിൻ്റെ 144,000 പേർ എന്നും അറിയപ്പെടുന്ന വിശുദ്ധന്മാരുടെ കൂട്ടത്തിന് നേതൃത്വം നൽകുന്നുവെന്നും അവകാശപ്പെടുന്ന ഇയാൾക്ക് “സിംഗപ്പൂർ സെൻറ്റെർ അഥവാ MAIN പാസ്റ്റർ” എന്ന ഉപനാമം (TAG) കൂടിയുണ്ട്. ഹേയ്, ഈ ജോഷുവ ഒരു അപവാദമാണെന്ന് (EXCEPTION) നിങ്ങൾ കരുതുന്നുവെങ്കിൽ, നിങ്ങ ൾക്ക് വലിയ ഒരു തെറ്റുപറ്റി എന്ന് ഞാൻ പറയട്ടെ. കട്ടക്കിലെ ജീവിതത്തിൽ നിന്ന് വ്യക്ത മായ സൂചനകൾ കിട്ടിയ മറ്റൊരു സെൻറ്റെർ പാസ്റ്ററുടെ (യൂനിസ് മസി – മുംബൈ) ലൈംഗിക സാഹസികതയെക്കുറിച്ച് ഞങ്ങളുടെ വായനക്കാർക്ക് അറിയാം. എന്നിട്ടും, സണ്ണി ജോർജ്, യൂനിസ് മസി, ഗുണസീലൻ എന്നിവർക്കെതിരെ തക്കതായ നടപടിക ളൊന്നും സ്വീകരിക്കുന്നില്ല എന്നതിനാൽ, മതിയായ തെളിവുകൾ ഞങ്ങൾ ഇവിടെ നൽകും. ഈ കൂട്ടം മുഴുവനും അഴിമതി നിറഞ്ഞതാണെന്നും ഏത് ന്യായീകരണത്തിനും സ്ഥാനമില്ലെന്നും എല്ലാവരെയും തെളിയിക്കും.

നിങ്ങൾ ഇതുവരെ വായിച്ചശേഷവും ബ്രൗസർ ടാബ് അടച്ചിട്ടില്ലെങ്കിൽ, ഞങ്ങൾ നിങ്ങ ളോട് ഒരു കാര്യം കൂടി അഭ്യർത്ഥിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു. നിങ്ങൾ ഒരു ചെറുപ്പക്കാരി യുടെ മാതാവോ പിതാവോ ആണെങ്കിൽ, ഇത് നിങ്ങളുടെ സ്വന്തം മകളുടെ കഥയായി കരുതുക. പുരോഹിതന്മാരുടെ തെറ്റായ വാഗ്ദാനങ്ങളിൽ തെറ്റിപ്പോയ മറ്റൊരു പെൺ കുട്ടിയെ ക്കുറിച്ചാണെന്ന് കരുതരുത്. ഇത് മറ്റാരുടെയോ പ്രശ്‌നമാണെന്നും നിങ്ങ ളുടേതല്ലെന്നും നിങ്ങൾ കരുതുന്നുവെങ്കിൽ, കർത്താവ് നിങ്ങളോട് ഉചിതമായി ഇടപെടട്ടെ.

അതേ സമയം, നിങ്ങളുടെ ഭാര്യ കടുത്ത ടിപിഎം വിശ്വാസിയും നിങ്ങൾ അത് അംഗീക രിക്കാത്ത വ്യക്തിയും ആണെങ്കിൽ, നിങ്ങൾക്കും ഒരു ആശങ്കക്ക് വകയുണ്ട്.

യെരീഹോ മതിലുകൾ (മേദാൻ – ഇന്തോനേഷ്യ)

ജോഷുവയ്ക്ക് വെള്ള വ്യാജ ഭവനത്തിനുള്ളിൽ ദുർബലരായ സ്ത്രീകളെ ലൈംഗിക മായി ചൂഷണം ചെയ്ത നല്ല ചരിത്രമുണ്ട്. വിശുദ്ധന്മാർ എന്നറിയപ്പെടുന്ന ചെന്നായ്ക്കളുടെ സേവനത്തിനായി ഈ സ്ത്രീകൾ കരാർ ഒപ്പിട്ട് പ്രതിഷ്ഠിക്കപ്പെട്ടവർ ആയിത്തീർന്നതി നാൽ ഞങ്ങൾ വിഷമിക്കേണ്ടതില്ല. മറ്റൊരു റിപ്പോർട്ട് അനുസരിച്ച്, അയാളുടെ വിത്തു കൾ സിഡ്നിയിലുള്ള രണ്ട് സ്ത്രീകളെ വരെ ഗർഭവതികളാക്കിയിട്ടുണ്ട്. വഞ്ചനാപരമായ ഒരു ത്രില്ലർ സിനിമയുടെ എല്ലാ ഘടകങ്ങളും വളച്ചൊടികളും ഉള്ളതിനാൽ ഇപ്പോൾ ഈ പ്രത്യേക വിജയം കൂടുതൽ രസകരമാണ്. ഞങ്ങൾ തുടരുന്നതിനുമുമ്പ്, മുകളിൽ കൊടു ത്തിരിക്കുന്ന Jln Mongnisidi No.8 ലെ മേദൻ വ്യാജ ഭവന കെട്ടിടത്തിൻ്റെ ചിത്രം നോക്കുക. ഈ കെട്ടിടം പുതിയ ജോഷുവയുടെ ദിഗ്വിജയത്തിൻ്റെ ഓർമ്മയായി വർത്തിക്കുന്നു.

ജ്ഞാനിയായ ശലോമോൻ രാജാവിനുപോലും മനസ്സിലാകാത്ത ചില കാര്യങ്ങളുണ്ട്. അതുകൊണ്ട്, പുരോഹിതന്മാരിൽ ആരാണ് ശരിയെന്ന് അറിയാൻ വേണ്ടി ശ്രദ്ധാപൂർവ്വ മുള്ള തിരഞ്ഞെടുക്കൽ ഒഴിവാക്കുക. നിങ്ങളെ പരിപൂർണ്ണനാക്കുമെന്ന് പ്രഖ്യാപിക്കുന്ന മുഴുവൻ കൂട്ടത്തേയും കൊറോണ വൈറസിനേക്കാൾ വളരെ കൂടുതൽ സുരക്ഷിതമായി ഒഴിവാക്കണം.

സദൃശ്യവാക്യങ്ങൾ 30:18-19, “എനിക്ക് അതിവിസ്മയമായി തോന്നുന്നത് മൂന്നുണ്ട്; എനിക്ക് അറിഞ്ഞുകൂടാത്തത് നാലുണ്ട്: ആകാശത്ത്‌ കഴുകൻ്റെ വഴിയും പാറമേൽ സർപ്പ ത്തിൻ്റെ വഴിയും സമുദ്രമദ്ധ്യേ കപ്പലിൻ്റെ വഴിയും കന്യകയോടുകൂടെ പുരുഷൻ്റെ വഴിയും തന്നേ.”

ജോഷുവ കാഹളം മുഴക്കി യെരീഹോ ചുറ്റുന്നു?

2016 ൽ യോശുവയ്ക്ക് “തൻ്റെ യജമാനനിൽ” നിന്ന് ഒരു ആജ്ഞ ലഭിക്കുന്നു. പ്രത്യേകിച്ച് “കർതൃമേശ” നടത്തു ന്നതിന് മേദാനിലെ സഭയിൽ പോകാൻ അദ്ദേഹത്തോട് ആവശ്യപ്പെടുന്നു. സെൻറ്റെർ ചെന്നായ് ആയതിനാൽ, ഞായറാഴ്ചത്തെ തൻ്റെ ക്യാമ്പ് തിരഞ്ഞെടുക്കാൻ അയാ ൾക്ക്‌ അവകാശമുണ്ട്. ഈ പ്രത്യേക ക്യാമ്പിൽ ഒരു കുടും ബത്തിൽ നിന്നുള്ള 3 വിശ്വാസികൾ മാത്രമേയുള്ളൂ. ഒരു അമ്മ, അവളുടെ മകളും ഈ മകളുടെ മകനും. മകൾ വിവാഹമോചിതയാണ്. നമുക്ക് ഈ സ്ത്രീയെ (മകളെ) “S-R” എന്ന് വിളിക്കാം. യോശുവയുടെ കീഴിലുണ്ടയിരുന്ന ധീരന്മാരായ ഇസ്രായേൽ സൈന്യം യെരിഹോ കീഴടക്കാൻ കാത്തിരുന്നതുപോലെ, ഈ സ്ത്രീയുടെ കേസും വളരെ സമാനമാണ്. ജീവിതത്തിൽ പിന്തുണയും സ്നേഹവും തേടുന്ന പരബന്ധമില്ലാത്ത സ്ത്രീകളുടെ സ്വാഭാവിക സാഹചര്യമാണിത്. മുഴുവൻ വശീകരണത്തിൻ്റെയും വ്യക്തമായ വഴി ഞങ്ങൾക്ക് ലഭിച്ച ആധുനിക സാങ്കേതിക വിദ്യയ്ക്ക് നന്ദി പറയുന്നു.

ജോഷുവ ഒരു മികച്ച നീന്തൽക്കാരനാണ്, അതിനാൽ ഈ ലേഖന പരമ്പര പ്രസിദ്ധീകരിച്ചതിനുശേഷം അയാൾ ആഴത്തിലേക്ക് മുങ്ങുമെന്ന് ഞങ്ങൾ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. അയാൾ ആഴത്തിലേക്ക് മുങ്ങിയില്ലെങ്കിലും, അയാളുടെ വിശുദ്ധ ശുശ്രുഷ തുടരുന്നതിന് മേലധികാരികൾ അയാളെ മറ്റൊരു സ്ഥലത്തേക്ക് പറത്തും. ഈ ഫോട്ടോ നോക്കൂ, ഇതിനേക്കാൾ കൂടുതൽ സ്വകാര്യ തെളിവുകൾ ആർക്കെ ങ്കിലും നൽകാൻ കഴിയുമെങ്കിൽ, പുതിയ ജോഷുവയുടെ ഈ യെരീഹോ ആക്രമണത്തിന് നിങ്ങൾ ചെവി കൊടു ക്കണം. ഈ ലേഖനത്തിൽ, വഞ്ചന, അശ്ലീലം, നുണകൾ, കപടമായ പ്രതീക്ഷകൾ, ദുർബ ലരുടെ ചൂഷണം എന്നിവ നിറഞ്ഞ ജോഷുവയുടെ കഥയുടെ ആഴത്തിൽ പോയി മഞ്ഞു മലയുടെ അഗ്രം ഞങ്ങൾ നിങ്ങൾക്ക് കാണിച്ചുതരും.

യെരീഹോവിലെ തകർന്ന മതിലുകളോട് ചോദിക്കുക

ആരോ യെരീഹോയുടെ ചുമരുകളിൽ ചില ഭയങ്കര കാര്യങ്ങൾ ആലേഖനം ചെയ്തതായി തോന്നുന്നു. ഇത് ഇരയുടെ കഥയാണെന്ന് തോന്നുന്നു. നമുക്ക് അത് വായിക്കാം. 

ഇത് ആരംഭിച്ചത് 2016 ലാണ്. കർതൃമേശ നടത്താൻ ജോഷുവ പതിവായി ഇന്തോനേഷ്യ യിൽ വരുമായിരുന്നു. എൻ്റെ പ്രശ്നങ്ങൾക്ക് പ്രാർത്ഥനയ്ക്കായി ഞാൻ പാസ്റ്റർ ജോഷുവ യുമായി കൂടിക്കാഴ്ച നടത്തി.

പാസ്റ്റർ ജോഷുവയുടെ കൗൺസിലിംഗ് പ്രക്രിയയിൽ എവിടെയോ, അദ്ദേഹം എന്നെ സ്വാധീനിച്ചു. എൻ്റെ വിവാഹമോചന പേപ്പറുകൾ കണ്ട ശേഷം, എന്നെ ശരിക്കും സ്നേഹിക്കുന്നുവെന്നും ജീവിതകാലം മുഴുവൻ എന്നോടൊപ്പം ചെലവഴിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നുവെന്നും അദ്ദേഹം എന്നോട് പറഞ്ഞു. ഈ ബന്ധം 2016 സെപ്റ്റംബർ 5 ന് ആരംഭിച്ചു.

(മുകളിലെ വാട്സ് ആപ്പ് സന്ദേശത്തിൻ്റെ മലയാള പരിഭാഷ വായിക്കുക)

5 SEP 2019
പാസ്റ്റർ ജോഷുവ : നീ ഉണർന്നിരിക്കയാണോ! S-R 04.22
“ഒരു വിജയകരമായ വിവാഹത്തിന് ധാരാളം പ്രാവശ്യം ബന്ധത്തിൽ ഏർപ്പെടണം, എപ്പോഴും ഒരേ വ്യക്തിയുമായി” ഞാൻ ഇപ്പോഴും ഇന്നലെയെക്കാൾ അധികം നിന്നെ സ്നേഹിക്കുന്നു. HAPPY ANNIVERSARY!    04.27

S-R : നീ എൻ്റെ ശരീരത്തെ മാത്രം സ്നേഹിക്കുന്നു.    04.55


ജോഷുവ 2019 സെപ്റ്റംബർ 5 ന് വാർഷിക ആശംസകൾ അയയ്ക്കുന്നു (ലൈംഗിക, വൈകാരിക ചൂഷണത്തിൻ്റെ മൂന്നാം വാർഷികം). അയാൾ അതിനെ MARRIAGE എന്ന് വിളിക്കുന്നു. നിന്നെ വിവാഹം കഴിക്കാമെന്നു വാഗ്ദാനം ചെയ്തുകൊണ്ട് അയാൾ ഉദ്ദേശിച്ച ഇതാണോ ഈ പെൺകുട്ടി കരുതിയ വിവാഹം? ഇപ്പോൾ ഇരയുടെ ചില മസ്തിഷ്ക കോശ ങ്ങൾ അടിക്കുന്നു.

ഈ മുഴുവൻ ബന്ധവും രഹസ്യമായി സൂക്ഷിക്കേണ്ടതുണ്ടെന്നും ആരെങ്കിലും എന്നോട് ചോദിച്ചാൽ ഞാൻ ഇത് നിഷേധിക്കണമെന്നും അദ്ദേഹം നിർദേശിച്ചു. ഇത് കർത്താ വിൽ നിന്നാണെന്ന് അദ്ദേഹം ഉറപ്പിച്ചു പറഞ്ഞു. ഞാൻ അദ്ദേഹത്തിൻ്റെ രഹസ്യ ഭാര്യ യാണെന്ന് അദ്ദേഹം എന്നോട് പറഞ്ഞു.

രഹസ്യ ജീവിതത്തിൽ എനിക്ക് അത്ര വലിയ താല്പര്യമില്ലായിരുന്നു, ഇത് ഇതുപോലെ തുടരാനാവില്ലെന്നും അത് അയാളുടെ യഥാർത്ഥ വികാരങ്ങളാണെങ്കിൽ അദ്ദേഹം എന്നെ വിവാഹം കഴിക്കണമെന്നും ഞാൻ നിർബന്ധിച്ചു. എന്നെ വഞ്ചിക്കുകയാണെന്നും അയാളുടെ ലൈംഗിക ആവശ്യങ്ങൾ നിറവേറ്റാൻ അയാൾ എന്നെ ഉപയോഗിക്കുകയാ ണെന്നും മനസ്സിലാക്കിയ ഒരു ഘട്ടം വന്നു. ഞാൻ വിവാഹത്തെക്കുറിച്ചുള്ള തെറ്റായ വാഗ്ദാനത്തിൽ 3 വർഷക്കാലം അയാളെ മോഹിച്ച ഒരു വിഡ്ഢിയായിരുന്നു.

ഈ ബന്ധം അവസാനിപ്പിക്കണമെന്ന് തീരുമാനിച്ച് ഞാൻ അദ്ദേഹത്തിൻ്റെ കോളുക ൾക്കും സന്ദേശങ്ങൾക്കും ​​മറുപടി നൽകുന്നത് നിർത്തി. ഈ കാര്യം സിംഗപ്പൂരിലെ ചുമതലയിലുള്ള സിസ്റ്ററിനെ (IN CHARGE SISTER) അറിയിച്ചു. ചുമതലയിലുള്ള സഹോദരി സാഹചര്യത്തിൻ്റെ ഗൗരവം മനസ്സിലാക്കിയപ്പോൾ, പാസ്റ്റർ ജോഷുവയുടെ കാര്യങ്ങൾ മൂടിവെക്കാൻ തുടങ്ങി. പാസ്റ്റർ ജോഷുവ സംഭവങ്ങളുടെ മുഴുവൻ നിരയും നിഷേധിച്ചു കൊണ്ട് ചുമതലയുള്ള സിസ്റ്റർ ഷാരോണിനോട് നുണ പറഞ്ഞു.

പാസ്റ്റർ ജോഷുവ എഴുതിയ സന്ദേശത്തിൻ്റെ എല്ലാ തെളിവുകളും ഫോട്ടോയുടെ തെളിവു കളും ഞാൻ സഹോദരിയെ കാണിച്ചു. ചുമതലയിലുള്ള സഹോദരി ഒരു നടപടിയും സ്വീകരിച്ചിട്ടില്ല, എൻ്റെ അറിവനുസരിച്ച് പാസ്റ്റർ എബ്രഹാമിനെ ഇക്കാര്യം അറിയി ക്കാനോ ചെന്നൈയിലെ മുതിർന്നവർക്ക് റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യാനോ അവൾ ആഗ്രഹിക്കുന്നില്ല. വാട്‌സ്ആപ്പിൽ നിന്നും കൂടെ അവൾ എന്നെ ബ്ലോക്ക് ചെയ്തു.

ഞാൻ ആസ്ഥാനത്തെ (HEAD QUARTERS) ഫോൺ നമ്പർ നേടി ഇന്ത്യയിലെ പ്രധാന സഭ യിൽ വിളിച്ചു. ഫോണിന് സിസ്റ്റർ കുമാരി മറുപടി നൽകി. പാസ്റ്റർ എബ്രഹാമുമായി ബന്ധപ്പെടണമെന്ന് ഞങ്ങൾ പറഞ്ഞു. പ്രശ്‌നം എന്താണെന്ന് അറിയണമെന്ന് അവൾ നിർബന്ധിച്ചു. ഞങ്ങൾ അവളോട് എല്ലാം പറഞ്ഞു, എന്നാൽ അതിനുശേഷം സിസ്റ്റർ കുമാരി ഈ വിഷയം പാസ്റ്റർ എബ്രഹാമിനെയോ പാസ്റ്റർ എം ടി തോമസിനെയോ അറിയിച്ചോ എന്ന് ഞങ്ങൾക്ക് അറിയില്ല.

മൂപ്പന്മാർ ഈ കാര്യത്തിൽ ഗൗരവമായി ഇടപെട്ട് എന്നെയും മറ്റു പലരെയും സഹായിക്കു മെന്ന് ഞാൻ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.

ഉപസംഹാരം

അല്പം കാത്തിരിക്കുക. യെരീഹോയുടെ ചുവരുകളിൽ നിങ്ങൾ വായിച്ചത് കഥയുടെ ഏറ്റവും ഹ്രസ്വവും ഏറ്റവും അവതരണയോഗ്യവുമായ രൂപം മാത്രമാണ്. നഗരത്തിലെ യെരീഹോയുടെ തകർന്ന കവാടങ്ങളിലൂടെയുള്ള ഞങ്ങളുടെ അന്വേഷണാത്മക പ്രവർത്തനങ്ങൾ ഈ മാഫിയ സംഘത്തിൻ്റെ പ്രവൃത്തികളെ വ്യക്തമാക്കുന്ന കൂടുതൽ നിഗൂഢമായ കാര്യങ്ങൾ ഞങ്ങളോട് പറഞ്ഞു. അവതരണയോഗ്യമായ തെളിവുകൾ ആവശ്യപ്പെടുന്ന “Lonachayagnes” പോലുള്ളവരെക്കുറിച്ചും ഞങ്ങൾക്ക് ആശങ്കയുണ്ട്. ഞങ്ങളുടെ പക്കലുള്ള തെളിവുകൾ വളരെ വലിയ സംഖ്യയാണ്. എങ്ങനെയായാലും, ഇരയുടെ വ്യക്തിത്വം വെളിപ്പെടുത്തിയിട്ടില്ലെന്ന് ഉറപ്പാക്കാൻ ഞങ്ങൾ ന്യായമായ എല്ലാ നടപടികളും കൈക്കൊള്ളും.

ശുശ്രുഷകൻ പ്രചരിപ്പിച്ച ഈ സംഭവത്തിൻ്റെ വളച്ചൊടിച്ച വിവരണം സിംഗപ്പൂ രിലെ ചില വിശ്വാസികൾക്ക് അറിയാമെന്നും ഞങ്ങൾക്കറിയാം. അവർ ഇര യുടെ സ്വഭാവഹത്യ (CHARACTER ASSASSINATION) ചെയ്ത് മാനസികമായി അസ്ഥിര യാണെന്ന് മുദ്ര കുത്തിയിരിക്കയാണ്. പഴയ ഇൻഷുറൻസ് പദ്ധതി ഇനിയും ഇവിടെ പ്രവർത്തിക്കില്ല. ഇനിയും കൂടുതൽ തട്ടിപ്പ്‌ വേണ്ട. ക്ഷമയോടെ കാത്തിരി ക്കാൻ പ്രേരിപ്പിക്കുന്ന ഒരു തെളിവ് കൂടി വെളിപ്പെടുത്തുന്നു. തുടർ സംഭവങ്ങളുമായി ഞങ്ങൾ ഉടൻ മടങ്ങിയെത്തും.

നിങ്ങൾ ദശാംശം കൊടുക്കുന്ന, നിങ്ങളെ സ്നാനപ്പെടുത്തുന്ന, നിങ്ങൾക്ക് കുർതൃമേശ തരുന്ന, വിവാഹത്തിൽ അനുഗ്രഹിക്കുന്ന വ്യക്തികളെ പറ്റി ചിന്തിക്കുക.

(മുകളിലെ വാട്സ് ആപ്പ് സന്ദേശത്തിൻ്റെ മലയാള പരിഭാഷ വായിക്കുക)

പാസ്റ്റർ ജോഷുവ :

                                                                   GOOD NIGHT 

S-R! നിങ്ങളെ കുറിച്ച് ചിന്തിക്കാത്ത ഒരു നിമിഷവും ഇല്ല. കുട്ടി, നീ എൻ്റെ മനസ്സിലും, എൻ്റെ ചിന്തയിലും, എൻ്റെ ഹൃദയത്തിലും ഉണ്ട്. നീ എൻ്റെ സ്വപ്നത്തിലെ സ്ത്രീയാണ്, നീ എൻ്റെ വാസ്തവമായതിൽ ഞാൻ ഭാഗ്യവാനാണ്. സ്നേഹത്തോടെ  GOOD NIGHT.


വെള്ള ധരിച്ച വിശുദ്ധനിൽ നിന്നുള്ള ശുഭ രാത്രി സന്ദേശം.

ഈ വെള്ള ധരിച്ചവൻ്റെ പരാക്രമങ്ങൾ വെളിപ്പെടുത്തുന്നതിനുമുമ്പ്, ഇക്കാര്യത്തിൻ്റെ ഗൗരവത്തെക്കുറിച്ച് ഞങ്ങൾ അദ്ദേഹത്തിന് ഒരു ഇ-മെയിൽ അയച്ചിരുന്നു. അദ്ദേഹ ത്തിൻ്റെ ന്യായങ്ങളുമായി പ്രതികരിക്കാൻ ഞങ്ങൾ അദ്ദേഹത്തോട് ആവശ്യപ്പെട്ടിരുന്നു. മെയിൽ അദ്ദേഹം അവഗണിച്ചു, ഹെഡ് ക്വാർട്ടേഴ്സിന് അയച്ച കോപ്പി കൊടുത്ത്‌ ഓർമ്മ പ്പെടുത്തിയ ശേഷവും അദ്ദേഹം പ്രതികരിച്ചിട്ടില്ല.

പ്രിയ വായനക്കാരെ,

ഇനിയും വരാനിരിക്കുന്ന വെളിപ്പെടുത്തലുകൾ കൂടുതൽ‌ കുറ്റകരവും ആണി അടിച്ചുറ പ്പിക്കുന്നതും ആകുന്നു. അതിന് സിംഗപ്പൂർ സഭയ്ക്ക് കനത്ത പ്രഹരമേൽപ്പിക്കാൻ കഴിയും. നിങ്ങൾ‌ ഈ സഭയിൽ‌പ്പെട്ടയാളാണെങ്കിൽ‌, ജോഷുവയുമായി കുറച്ച് സ്വാധീന മുള്ള വ്യക്തി ആണെങ്കിൽ, ലോകം അറിയുന്നതിനുമുമ്പ് മാനസാന്തരപ്പെടാൻ‌ അയാളെ ഉപദേശിക്കാൻ‌ നിങ്ങൾ‌ക്ക് കഴിയും.

തുടരും….

ദൈവം നിങ്ങളെ അനുഗ്രഹിക്കട്ടെ.

.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *