ജോഷുവയുടെ ലൈംഗീക പരാക്രമങ്ങൾ – 3-‍ാ‍ം ഭാഗം

ഈ ലേഖനം ജോഷുവയുടെ ഒരു ഇഷ്‌ടതോഴന്‍ ഉന്നയിച്ച ചില പോയിൻറ്റുകൾക്കുള്ള പ്രതികരണമാണ്. ഞങ്ങൾ ധാരാളം മാഫിയ ഈ-മെയിലുകൾ കൈകാര്യം ചെയ്തിട്ടുണ്ട്, അത്തരം ഇമെയിലുകൾക്ക് മുന്നോട്ട് പോകുന്നതിൽ നിന്നും ഞങ്ങളെ പിന്തിരിപ്പിക്കാ നാവില്ല. തെളിവുകളുടെ ഈ വലിയ ശേഖരങ്ങളെല്ലാം എങ്ങനെ കാണിക്കണമെന്ന് ഞാൻ ചിന്തിക്കയായിരുന്നു. അപ്പോൾ അദ്ദേഹം മെയിൽ അയച്ച് എന്നെ സഹായിച്ചിരി ക്കുന്നു, അവയിൽ ചിലതെങ്കിലും വായനക്കാർ തീരുമാനിക്കട്ടെ. ഹേയ്, ഭീഷണിപ്പെടു ത്തൽ നിങ്ങളുടെ സ്വന്തം വിശ്വാസികളെ കാണിക്കുക. പക്ഷെ ഞങ്ങൾ ആ തരത്തിലു ള്ളവരല്ല. നിങ്ങളുടെ ഭീഷണികൾ ഞങ്ങളെ കൂടുതൽ മെച്ചപ്പെട്ടവരാക്കി തീർക്കുന്നു.

– നിങ്ങളുടെ പോസ്റ്റുകൾ വായിച്ചതിനുശേഷം ആ ബ്ലോഗിംഗ് സൈറ്റിൽ‌ പോസ്റ്റു ചെയ്തതിൽ ഒരു സിംഗപ്പൂർ‌ വ്യക്തി ഉണ്ടെന്ന്‌ അറിയുക. നിങ്ങൾ നിർമ്മിച്ച പരു ഷവും എഡിറ്റുചെയ്‌തതും വൃത്തികെട്ടതുമായ അപ്‌ലോഡുകൾ നിങ്ങളുടെ ടീം അംഗങ്ങളായ എല്ലാവരേയും നിങ്ങളേയും നിയമ പ്രശ്‌നങ്ങളിൽ കുടുക്കാൻ കഴിയും. നിങ്ങൾക്ക് ആ വിസര്‍ജ്ജ്യവസ്‌തു അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യാൻ തന്ന് മറ്റൊരു വ്യക്തിക്കെ തിരെ കള്ള ആരോപണം ഉയർത്താൻ സഹായിച്ച വ്യക്തിയും ഇതിൽ ഉൾപ്പെടുന്നു.

തെളിവുകൾ സമര്‍ത്ഥിക്കുന്നില്ലെങ്കിൽ, അത് ഒരു കള്ള ആരോപണം ആകാമെന്ന് സമ്മ തിക്കുന്നു. ഇതുവരെ ഞങ്ങൾ നൽകിയ തെളിവുകൾ, വോയ്‌സ് ക്ലിപ്പുകൾ, വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് സന്ദേശങ്ങൾ, ജോഷുവയുടെ ഫോട്ടോകൾ എന്നിവയാണ്.

  • പാസ്റ്റർ ജോഷുവയുടെ ഫോൺ നമ്പർ + 65-977X-4X93 ആണെന്നത് നിങ്ങൾ നിഷേധി ക്കുമോ? അത് ശരിയായ ഫോൺ നമ്പറല്ലെങ്കിൽ, ഇര കെട്ടിച്ചമയ്ക്കുന്നു. വാട്സ് ആപ്പ് സന്ദേശങ്ങളും വോയിസും ഈ നമ്പറുമായി ലിങ്കു ചെയ്‌തിരിക്കുന്നു (ഞാൻ 2 അക്ക ങ്ങൾ X കൊണ്ട് മാറ്റിയിരിക്കുന്നു, അതിനാൽ സിംഗപ്പൂർ സഭയിലെ ജനങ്ങൾക്ക് മാത്രമേ ഇത് മനസ്സിലാക്കാൻ സാധിക്കു).
  • ഇന്തോനേഷ്യക്കാർക്കെതിരായ സിംഗപ്പൂർക്കാരൻ്റെ ദുഷ്പ്രവൃത്തികളെ ന്യായീക രിക്കുന്നതിനാണ് നിയമം നിർമ്മിച്ചതെന്ന് നിങ്ങൾ കരുതുന്നുവെങ്കിൽ, നിങ്ങൾ ഒരു കൾട്ടിൽ ചുറ്റിനടക്കുന്നതിനേക്കാൾ മികച്ച കാര്യം ചെയ്യേണ്ടതുണ്ട്. ബ്രെയിൻ വാഷിംഗ് നല്ലതല്ല.
  • ഫോട്ടോയിലുള്ള വ്യക്തി പാസ്റ്റർ ജോഷുവ അല്ലെന്ന് നിങ്ങൾക്ക് തെളിയിക്കാമോ?

– നിങ്ങൾ ബുദ്ധിമാനായിരിക്കണമെന്ന് ഞാൻ നിർദ്ദേശിക്കുന്നു, കാരണം അത്തരം കാര്യങ്ങൾ ചെയ്യുന്നതിലൂടെ നിങ്ങൾ തീകൊണ്ട് കളിക്കുകയാണ്, നിങ്ങൾക്കും നിങ്ങളുടെ വെബ്‌സൈറ്റിനും ബ്ലോഗിനും എതിരെ ഒരു പോലീസ് റിപ്പോർട്ട് ഫയൽ ചെയ്യുമ്പോൾ നിങ്ങൾ പ്രശ്‌നത്തിലാകും.

കുറ്റവാളിയെ ന്യായീകരിക്കുന്ന ഒരു പോലീസും ഇല്ലെന്നോർക്കുക. നിങ്ങളുടെ സ്വന്തം മുറ്റം വൃത്തിയാക്കുകന്നതാണ് നല്ലത്, കാരണം ഞങ്ങൾ തെളിവുകൾ നിരത്തുമ്പോൾ നിങ്ങൾ ഭയങ്കര കുഴപ്പത്തിലാകും. അതു മാത്രമല്ല, നിങ്ങളുടെ ഇന്ത്യൻ ആസ്ഥാനത്തെ (HEAD QUARTERS) നേതാക്കന്മാർ നിങ്ങളെ ന്യായീകരിക്കാൻ തയ്യാറാകുമെന്ന് നിങ്ങൾ കരുതുന്നുണ്ടോ? ഹേയ്, അതിലും ഭേദമായി ഇന്ത്യയിലെ ടിവി വക്താക്കൾ നിങ്ങളെ അതിശയകരമായ റിപ്പോർ‌ട്ടിംഗുകൾ‌ കൊണ്ട് നിങ്ങൾക്ക് കടപ്പെട്ടവരാകും.

– പരാമർശിച്ച വ്യക്തിയായ ജോഷുവ തെറ്റ് ചെയ്തിട്ടില്ലായിരിക്കാം, ചെയ്തിട്ടുണ്ടായി രിക്കാം. എന്നാൽ ഓരോ മനുഷ്യനും ജീവിതത്തിൽ ചെയ്ത വ്യക്തിപരമായ തെറ്റുണ്ട്. മിടുക്കരായ മുതിർന്നവരെന്ന നിലയിൽ, നിങ്ങളെപ്പോലെ ആരും അത്തരമൊരു കാര്യം ചെയ്യുന്നില്ല! അതായത് പ്രക്ഷേപണം (BROADCASTING) …. ജനങ്ങൾ സാധാരണ പരസ്പരം, കാര്യങ്ങൾ പരിഹരിക്കാൻ ശ്രമിക്കുന്നു.

നല്ല കാര്യം. 3 വർഷം തുടർച്ചയായ ലൈംഗിക ചൂഷണം, നിങ്ങൾ ഇത് “ഒരു തെറ്റ്” ആയി കണക്കാക്കുയാണോ? ഒരു വിശദീകരണം തരുന്നതിനുമുമ്പ് നമുക്ക് ചില വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ക്ലിപ്പുകൾ കാണാം.

The Sexploits of Joshua - 3

(മുകളിലെ വാട്സ് ആപ്പ് സന്ദേശത്തിൻ്റെ മലയാള പരിഭാഷ വായിക്കുക)

കഴിഞ്ഞ വർഷം ഡിസംബറിൽ ഞങ്ങൾ സിംഗപ്പൂരിൽ പോയി മുഴുവൻ സംഭവങ്ങളും ജോഷുവയുമായി സംസാരിച്ചു, സ്വീകരണ മുറിയിൽ (RECEPTION ROOM) സിസ്റ്റർ ഞങ്ങളെ കണ്ടു.

OK,, അവർ എന്ത് പറഞ്ഞു?

ജോഷുവ തൻ്റെ പ്രവൃത്തികൾ അംഗീകരിക്കാഞ്ഞതുകൊണ്ട് ഞങ്ങൾക്ക് നല്ല പ്രതികരണം ലഭിച്ചില്ല, അത് ഏതാണ്ട് ഞങ്ങളെ കളിയാക്കിയ പോലെ ആയിരുന്നു.

OH– അയാൾ നിങ്ങളെ കളിയാക്കിയോ?

സ്വീകരണ മുറി വിടുന്നതിനുമുമ്പ്, നീ എൻ്റെ മകൾ ഷാരോണിനെ അത്രമാത്രം സ്നേഹിക്കുന്നുവെങ്കിൽ അവളെ വിവാഹം കഴിക്കണം എന്ന് പറഞ്ഞു. കളിയാക്കാനുള്ള കാരണം ഇതാണ്.
അപ്പോൾ ജോഷുവയും സിസ്റ്റർ ഷാരോണും ചിരിച്ചു തള്ളി.

നിങ്ങളുടെ മകൾ വിഷാദ രോഗിയാണെന്നും, അക്രമാസക്തയാകുമെന്നും അവൾ മാനസികമായി അസ്ഥിരയാണെന്നും അവർ പറയുന്നു.

ജോഷുവയ്ക്ക് എൻ്റെ മകളോടൊപ്പം നിൽക്കാനുള്ള തന്റേടം ഇല്ലാതെ പോയതിൽ നിരാശ തോന്നുന്നു.

3 വർഷം വിവാഹം കഴിക്കാമെന്നുള്ള കള്ള വാഗ്ദാനത്തിനും ലൈംഗീക ചൂഷണത്തിനും ശേഷം.


ഇത് ഇരയുടെ അമ്മയുമായുള്ള എൻ്റെ സംഭാഷണത്തിൻ്റെ ഭാഗമാണ്.

ഇത് ഒരു പ്രശ്‌നം വരുമ്പോൾ അവർ തങ്ങളുടെ വിശ്വാസികളുമായി എങ്ങനെ ഇടപെടും എന്നതിൻ്റെ ഒരു മാതൃകയാണ്.

The Sexploits of Joshua - 3

(മുകളിലെ വാട്സ് ആപ്പ് സന്ദേശത്തിൻ്റെ മലയാള പരിഭാഷ വായിക്കുക)

സിസ്റ്റർ SHARON

OCTOBER 10,2018

PRAISE THE LORD SISTER, സുഖമായിരിക്കുന്നോ? ദയവായി ചീഫ് പാസ്റ്റർ എബ്രഹാം മാത്യുവിൻ്റെ ഇമെയിൽ ഒന്ന് TEXT ചെയ്യാമോ? Thank you.

സുഖമായിരിക്കുന്നു. പാസ്റ്റർ എബ്രഹാമിൻ്റെ ഇ മെയിൽ എൻ്റെ കൈയിൽ ഇല്ല. നിങ്ങൾ പാസ്റ്റർ ജോഷുവയോട് ചോദിക്കണം.

നന്ദി സിസ്റ്റർ. എനിക്കുവേണ്ടി പാസ്റ്റർ ജോഷുവയോട് നിങ്ങൾ ദയവായി ചോദിക്കുമോ? Thank you.

ചീഫ് പാസ്റ്ററിന് സന്ദേശം അയക്കുമ്പോൾ സൂക്ഷിക്കുക. അദ്ദേഹം പാസ്റ്റർ വിൽസനെ പോലെയല്ല. അദ്ദേഹത്തിന് സന്ദേശം അയയ്ക്കുന്നതിനുമുമ്പ് പാസ്റ്റർ ജോഷുവയോട് പറയുക. നിങ്ങൾ ചീഫ് പാസ്റ്റർ എബ്രഹാമിന് അയയ്ക്കാൻ പോകുന്ന സന്ദേശവും പറയുക.

പാസ്റ്റർ ജോഷുവയ്ക്കു കാര്യങ്ങൾ എല്ലാം അറിയാം.


ഇത് കുറ്റവാളി, വിധികർത്താവായിരിക്കുന്ന ടിപിഎമ്മിലെ ഒരു സാധാരണ സംഭവമാണ്. അത്തരമൊരു സാഹചര്യം നിങ്ങൾക്ക് സംഭവിക്കണമെന്ന് ആരാണ് ആഗ്രഹിക്കുന്നത്? തീർച്ചയായും, ആദ്യ ലേഖനത്തിൽ നിങ്ങൾ വായി ച്ചതുപോലെ, കുമാരി എന്ന ശക്തമായ ഭിത്തി ചീഫ് പാസ്റ്റർമാരെ കാണാനുള്ള പ്രവേശനം തടഞ്ഞു, ഇര വീണ്ടും നിരാശയായി.

The Sexploits of Joshua - 3

(മുകളിലെ വാട്സ് ആപ്പ് സന്ദേശത്തിൻ്റെ മലയാള പരിഭാഷ വായിക്കുക)

Sis Sharon

Wed, 18 Dec

നിങ്ങളുടെ വാട്സ് ആപ്പ് സന്ദേശങ്ങൾ മായിക്കുക

ഞാൻ മായിക്കില്ല

ഞാൻ നിന്നെ വീണ്ടും ബ്ലോക്ക് ചെയ്യും

കുഴപ്പമില്ല. നിനക്ക് അത് ചെയ്യാം. സഭ അംഗങ്ങൾ ഉൾപ്പെടെ എല്ലാവരും എൻ്റെ PROFILE PICTURE കാണും.


സിംഗപ്പൂരിലെ സിസ്റ്റർ ഷാരോൺ സഹകരിക്കാതിരുന്നപ്പോൾ, ഇര പാസ്റ്ററുടെ കൂടെയുള്ള തൻ്റെ സ്വകാര്യ ചിത്രങ്ങളിലൊന്ന് PROFILE ചിത്രമാക്കി. ഷാരോൺ പ്രകോപിതയായി, അവളെ ബ്ലോക്ക് ചെയ്താൽ അവളുടെ PROFILE PICTURE മറ്റാരും കാണില്ലെന്ന് കരുതി ബ്ലോക്ക് ചെയ്തു.

– അത്തരം പ്രവൃത്തികൾ ഇൻറ്റർനെറ്റിൽ ചെയ്യുന്നതുകൊണ്ട് നിങ്ങളെ ഒരു മികച്ച വ്യക്തിയാക്കുമെന്ന് നിങ്ങൾ കരുതുന്നുവെങ്കിൽ, നിങ്ങൾ എത്ര വിഡ്ഢിയാണെന്ന് തെളിയിക്കുകയാണ്. കാരണം നിങ്ങൾ നിർത്തുന്നില്ലെങ്കിൽ, നിങ്ങളുടെ ബ്ലോഗിൽ നിരവധി ആളുകളുടെ പേരുകൾ നിങ്ങൾ കളങ്കപ്പെടുത്തിത് ഞാൻ കണ്ടതുപോലെ നിയമപ്രകാരം നിങ്ങളെ പരസ്യമായി വെളിപ്പെടുത്തും.

ഓ, അങ്ങനെയാണോ? നിങ്ങൾക്ക് സമാനമായ ഒരു കേസ് ഉണ്ടായിരുന്നു, അവിടെ ഒരു TPM ഭക്തയായ അഭിഭാഷക വന്ന് തെളിവുകളില്ലാതെ പേരുകൾ നൽകിയെന്ന് ആരോ പിച്ചു. ഞങ്ങൾ അവളോടുള്ള ധാര്‍മ്മികബാദ്ധ്യത (OBLIGATION) തെളിയിച്ചു. അവൾ ഇതും കാണുന്നുണ്ടെന്ന് ഞാൻ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. നിങ്ങൾ ജനങ്ങളെ അധിക്ഷേപിച്ചിട്ട് സുരക്ഷി തരായിരിക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നുണ്ടോ? നിങ്ങൾ ചിന്തിക്കുന്ന നിയമമാണോ നിങ്ങ ളുടെ ആയുധം? മനുഷ്യാ, അങ്ങനെ ചിന്തിക്കാൻ നിങ്ങൾ വളരെ മിടുക്കനായിരിക്കണം.

– എല്ലാ കഥകൾക്കും 2 വശങ്ങളുണ്ട്. കഥയുടെ മറ്റേ വശം നിങ്ങൾ‌ക്കറിയില്ലെങ്കിൽ‌, നിങ്ങളുമായി പങ്കിട്ട ഒരു വശം മാത്രം വിശ്വസിക്കാൻ‌ തിരഞ്ഞെടുക്കുകയാണെ ങ്കിൽ‌, നിങ്ങൾ‌ തീർച്ചയായും വളരെ നിഷ്‌കളങ്കനും മുൻവിധിക്കാരനുമാണെന്നും നിങ്ങൾ‌ വലിയ കുഴപ്പത്തിലാകാൻ‌ പോകുകയാണെന്നും ഞാൻ‌ പറയുന്നു.

ഞങ്ങൾ കഥയുടെ മറ്റേ ഭാഗം ആവശ്യപ്പെട്ടില്ലെന്ന് എന്തുകൊണ്ട് നിങ്ങൾ ചിന്തിക്കുന്നു? ഇമെയിൽ ഓഡിറ്റ് എന്ന് വിളിക്കുന്ന എന്തെങ്കിലും ഉണ്ടെങ്കിൽ, നിങ്ങൾ ഭീഷണികൾ അയയ്ക്കുന്നതിന് മുമ്പ് അതിനെ ഭയപ്പെടേണ്ടതുണ്ട്. മെയിൽ ആശയവിനിമയം അവഗ ണിക്കുന്നത് ഒരു രക്ഷപ്പെടൽ മാർഗമല്ല.

– കൂടാതെ, ഇതിൽ ഉൾപ്പെട്ടിരിക്കുന്ന സ്ത്രീക്ക് ഒരു പുത്രനുമുണ്ടെന്ന് തോന്നുന്നു. നിങ്ങൾ രണ്ടുപേരും ചേർന്ന് അത്തരമൊരു അഭ്യൂഹം സൃഷ്ടിച്ചത് വളരെ ലജ്ജാക രമാണ്. ഇത് അറിയാതെ അവളുടെ കുടുംബത്തെ ലജ്ജിപ്പിക്കുന്നു.

ഒരുപക്ഷെ നിങ്ങൾ‌ക്കറിയില്ലെങ്കിൽ‌, തെളിവുകൾ‌ ഹാജരാക്കുന്നതുവരെ ശ്രുതി ഒരു കിംവദന്തിയായി തുടരുന്നു. ഇപ്പോൾ, ഇത് ഒരു ശ്രുതിയല്ല. ഇതിലും കൂടുതൽ തെളിവു കൾ നിങ്ങൾ ആഗ്രഹിക്കുന്നുണ്ടോ? കാര്യങ്ങൾ എങ്ങനെ നീങ്ങിയെന്ന് അറിയാൻ ഞങ്ങൾക്ക് ഒരു മാർഗവുമില്ലെന്ന് നിങ്ങൾ കരുതുന്നുണ്ടോ? ആ കഥകൾ എല്ലാം നിങ്ങ ളുടെ കൈയിൽ തന്നെ വച്ചേക്കുക. ഞങ്ങളുടെ പക്കൽ സുദൃഢമായ തെളിവുകളുണ്ട്.

– ഇപ്പോൾ, ജോഷുവ എന്ന മനുഷ്യൻ എന്നെ ലൈംഗികമായി ചൂഷണം ചെയ്തുവെന്ന് ഈ സ്ത്രീ അവകാശപ്പെടുന്നു. അവൾക്ക് അങ്ങനെ തോന്നുന്നുവെങ്കിൽ, അവളുടെ കുടുംബത്തിന് സഹായത്തിനും പണത്തിനുമായി അവൾ ഇപ്പോഴും അവൻ്റെ അടുത്തേക്ക് ഓടുന്നത് എന്തുകൊണ്ടാണ്? അവൾ അവനെ ഉപയോഗിച്ചു, ഇപ്പോൾ അവളോടൊപ്പമുള്ള അവൻ്റെ വിയോജിപ്പ് അംഗീകരിക്കാൻ കഴിയാത്തതിനാൽ, അവൾ അത്തരമൊരു വൃത്തികെട്ട കാര്യം ചെയ്തു.

ഇപ്പോൾ അവൾ പണം വാങ്ങിയെന്ന് ആരോപിക്കുന്നത് നിങ്ങൾക്ക് വളരെ എളുപ്പമായ കാര്യമാണ്. ഈ പണം ക്രിസ്തുവിനായി എല്ലാം ഉപേക്ഷിച്ചുവെന്ന് പ്രഖ്യാപിക്കുന്ന വിശുദ്ധ ന്മാർ കൗതുകകരമായ വസ്തുക്കൾ വാങ്ങുന്നതിനു കൊടുത്തതാണെന്ന് ഒരുപക്ഷേ നിങ്ങ ൾക്ക് ചുവടെയുള്ള ചിത്രങ്ങൾ നോക്കി മനസിലാക്കാം. വളരെയധികം തെളിവുകളുണ്ട്, പക്ഷെ ഞങ്ങൾ നിങ്ങൾക്കായി ഒരു സാമ്പിൾ മാത്രം ഇടുന്നു.

The Sexploits of Joshua - 3

ജോഷുവ വാങ്ങിയ സാധനങ്ങളുടെ സാമ്പിൾ ബില്ല്

The Sexploits of Joshua - 3

സാമ്പിൾ ഇനങ്ങൾ.. അവർ വിലയേറിയ സാധനങ്ങൾ ഉപയോഗിക്കുന്നു

The Sexploits of Joshua - 3

മറ്റൊരു സാമ്പിൾ. നിങ്ങളിൽ എത്രപേർ സാധാരണ ഉപഭോഗത്തിനായി ഇതുപോലുള്ള സാധനങ്ങൾ വാങ്ങുന്നു?

The Sexploits of Joshua - 3

(മുകളിലെ വാട്സ് ആപ്പ് സന്ദേശത്തിൻ്റെ മലയാള പരിഭാഷ വായിക്കുക)

പാസ്റ്റർ ജോഷുവ :

NOVEMBER 15, 2017

ഇതല്ലേ നിങ്ങൾ പറഞത്? മൂന്ന് എണ്ണം അല്ലെ?
ബോക്സ് ഇല്ലാതെ?

അതെ! S

വാച്ചിനെ പറ്റി എന്ത് പറയുന്നു?
ഏതാണ് നിങ്ങൾക്ക് വേണ്ടത്?


പട്ടിക വളരെ നീണ്ടതാണ് … അത് അനന്തമാണ്. സ്വയം തൊഴിൽ ചെയ്യുന്ന ഒരു സ്ത്രീ ഇത് സൗജന്യമായി നൽകണമെന്ന് നിങ്ങൾ ചിന്തിക്കുന്നതെന്താണ്? ഈ വിശുദ്ധൻ ഇതിനോടകം വഞ്ചിച്ച ആ സ്ത്രീയെ പറ്റിയുള്ള നിങ്ങളുടെ പ്രസ്താ വന അവളുടെ സ്വഭാവ ഹത്യയും അപകീർത്തിപ്പെടുത്തലും അല്ലേ?

ഓഡിയോ, ഒരു പ്രഭാഷണത്തിൽ നിന്ന് ആണ് എന്ന രീതിയിൽ കാണാമെന്ന് ചില ഉപയോ ക്താക്കളുടെ പൊതുവായ അഭിപ്രായമുണ്ടായിരുന്നു. അങ്ങനെയാണെങ്കിൽ‌, ഞങ്ങളുടെ കൈയിൽ അതും ഉണ്ട്. അത്തരം ഒരു ഓഡിയോ ഫയൽ കൂടി നിങ്ങൾക്കായി പുറത്തു വിടുന്നു.

SAYANG എന്നാൽ ഇംഗ്ലീഷിൽ “DARLING” എന്നാണ്. തനിക്ക് മടുത്തുവെന്നും നിങ്ങളെ ഉപേ ക്ഷിക്കയാണെന്നും പെൺകുട്ടി അറിയിച്ചപ്പോഴാണ് ഇക്കാര്യം അഭിനയിച്ചത്.

ദൈവം നിങ്ങളെ അനുഗ്രഹിക്കട്ടെ.

.

One Reply to “ജോഷുവയുടെ ലൈംഗീക പരാക്രമങ്ങൾ – 3-‍ാ‍ം ഭാഗം”

  1. ജോഷ്വാ യുടെ ലൈംഗിക സ്വാതന്ത്ര്യം ടിപിഎംലെ എല്ലാം വിശുദ്ധ തെമ്മാടി കൾക്കും ബാധകമാണ് . ഒരു ജോലിയും ചെയ്യാതെ കോടാനു കോടി പണം കൈയിൽ വച്ചു ധനവാനെ പോലെ ലോകസുഖങ്ങൾ അനുഭവിച്ചു പഴുത്തു മരിക്കുക. ആ പുഴു ത്തു കിടക്കുമ്പോൾ ഉള്ള അവസ്ഥ ആണ് വിശുദ്ധീകരണം . ദേവ ദാസി സമ്പ്രദായം പോലെ പെൺമക്കളെയും, ഭാര്യയെയും കാഴ്ച വക്കാൻ വിശ്വാസികൾ എന്ന പേരിൽ ഉള്ള രഹസ്യ പാപികൾ തയാറായി നിൽക്കുന്നു. ഇനി സ്ത്രീ കളോട് ലൈംഗിക താൽപ്പര്യം ഇല്ലാത്ത സോദോമ്യ വിശുദ്ധൻ മാർക്ക് ( സണ്ണി ദുബായ് ) സോദോമ്യൻ മാരായ കൊച്ചു വിശുദ്ധൻ മാരും , വിശ്വാസികൾ എന്ന നീചൻ മാർ ആൺമക്കളെ അപ്പച്ചനെ തിരുമാൻ രാത്രി യും പകലും പറഞ്ഞു വിടും. ഈ അധോലോകത്തിന്റെ പ്രത്യേകത രഹസ്യ മായി എന്തും ചെയ്യുക , വിഗ്രഹത്തെ നമസ്കരിക്കാൻ പറഞ്ഞാൽ ആദ്യം കമഴ്ന്നു വീഴുന്നത് ചീപ്പ്‌ പാസ്റ്റർ എന്ന കള്ളൻ ആയിരിക്കും . കാര്യം ഇവനൊന്നും ദൈവത്തിന്റെ പേരിൽ ഉള്ള പറ്റിക്കൽ അല്ലാതെ ഒരു തൊഴിലും അറിയില്ല. കഴിവുള്ള പോലെ ഈ അധോലോകത്തെ കുറിച്ച് പൊതു ജനങ്ങളെ അറിയിക്കുക

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *