ഒരു യഥാർത്ഥ ടിപിഎം വിശ്വാസിയുടെ സാക്ഷി

ഞങ്ങൾ‌ (fromtpm) ഒരു ടി‌പി‌എം വിശ്വാസിയുടെ സാക്ഷി പ്രസിദ്ധീകരിക്കുന്നു (ഒരുപക്ഷേ ഇതൊരു ഹാസ്യാനുകരണം (PARODY) ആയിരിക്കാം). സാധാരണ ക്രിസ്ത്യാനികൾക്ക് ഈ സാക്ഷ്യം വായിക്കുന്നത് തലവേദനയാണെന്ന് ഞങ്ങൾക്കറിയാം. എന്തുതന്നെ ആയാലും, വ്യത്യസ്ത വിഭാഗങ്ങളിൽ പെട്ട (ലോകമെമ്പാടുമുള്ള) ക്രിസ്ത്യാനികൾ ഈ വിഡ്ഢി രചന വളരെ ക്ഷമയോടെ വായിക്കണമെന്ന് ഞങ്ങൾ ആഗ്രഹിക്കുന്നു. ടിപിഎം അവരുടെ വിശ്വാസികളിൽ നടത്തുന്ന എല്ലാ മസ്തിഷ്കക്ഷാളനങ്ങളും (BRAINWASHING) ഈ പെൺകുട്ടി തൻ്റെ സാക്ഷി പോസ്റ്റുചെയ്തപ്പോൾ അവളുടെ അവിവേകം മൂലം അംഗീകരിച്ചു. ടിപിഎം നേതാക്കൾ തങ്ങളുടെ അംഗങ്ങളെ ക്രിസ്തുമതം എങ്ങനെ പഠിപ്പിക്കുന്നുവെന്ന് അവൾ വിശദീകരിക്കും. ടിപിഎമ്മിന് പുറത്തുള്ള പല ക്രിസ്ത്യാനികളും ഇത് വായിക്കുകയും ഈ കൾട്ടിൽ നിന്ന് വിട്ടുനിൽക്കുകയും ചെയ്യുമെന്ന് ഞാൻ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. ഞങ്ങൾ ഒരു പരിധി വരെ ഭാഷ ശരിയാക്കി. അതല്ലാതെ, ഞങ്ങൾ സാക്ഷി അതേപടി പ്രസിദ്ധീക രിക്കുന്നു. ഇവിടെ എലീനയുടെ സാക്ഷ്യം ആരംഭിക്കുന്നു.


PRAISE THE LORD!. ഞാൻ TPM സഭയിൽ ഉറച്ചു വിശ്വസിക്കുന്ന ഒരു വ്യക്തിയാണ്. തുടക്കം മുതലുള്ള എല്ലാ കാര്യങ്ങളും നിങ്ങളോട് പറഞ്ഞുകൊണ്ട് എൻ്റെ സാക്ഷ്യം ഞാൻ ആരം ഭിക്കുന്നു. ഞങ്ങളുടെ സഭ എങ്ങനെ ദൈവം സ്ഥാപിച്ചെന്ന് ആദ്യം ഞാൻ നിങ്ങളോട് പറയുന്നു. പിന്നീട് ഞാൻ ഈ സഭയിൽ എങ്ങനെ ചേർന്നു എന്ന് നിങ്ങളോട് പറയും. അതി നുശേഷം ഞങ്ങളുടെ വിശുദ്ധന്മാരെക്കുറിച്ച് കുറച്ചുകൂടി ഞാൻ നിങ്ങളോട് പറയും, അതിനാൽ നിങ്ങൾക്ക് ഈ മഹത്തായ സഭയിൽ ചേരാനും ദൈവത്തിൽ നിന്ന് ധാരാളം അനുഗ്രഹങ്ങൾ നേടാനും കഴിയും.

ദി പെന്തക്കോസ്ത് മിഷൻ്റെ (ടിപിഎം) ചരിത്രം 

ഒരു ദിവസം യേശു ഭൂമിയിൽ വന്നു. മൂന്നര വർഷം ശുശ്രൂഷ ചെയ്തു. അദ്ദേഹം പന്ത്രണ്ട് ശിഷ്യന്മാരെ തിരഞ്ഞെടുത്തു, അവരോടു പറഞ്ഞു, “പോയി എല്ലാ ജാതിയോടും സുവി ശേഷം പ്രസംഗിക്കുക”. അവർ ഭൂമിയിലാകെ സുവിശേഷം പ്രസംഗിച്ചു. ബൈബിളിൻ്റെ യഥാർത്ഥ അർത്ഥം അവർ എല്ലാ സഭകളെയും പഠിപ്പിച്ചു. എന്നാൽ ശിഷ്യന്മാരുടെ മരണ ശേഷം, ലോകം ആ ഉയർന്ന നിലവാരം പുലർത്തിയില്ല. പതുക്കെ തെറ്റായ പഠിപ്പിക്കലു കൾ ഈ സഭകൾക്കുള്ളിൽ കടന്നുവന്നു. അത്തരം വിശ്വാസത്യാഗ കാലഘട്ടത്തിൽ, യഥാ ർത്ഥ ഉപദേശങ്ങൾ പ്രകാശിപ്പിക്കുന്ന ഒരു യഥാർത്ഥ സഭ ഉണ്ടായിരുന്നു. വിശുദ്ധന്മാർ വിവാഹം കഴിക്കാത്ത, ശമ്പളം വാങ്ങാത്ത , കുട്ടികളില്ലാത്ത ഒരു സഭ മാത്രമേ ഉണ്ടായിരു ന്നുള്ളു. യേശുവിൻ്റെ 12 യഥാർത്ഥ അപ്പൊസ്തലന്മാരെപ്പോലെ ജീവിച്ച ഒരു സഭ മാത്രമേ ഉള്ളു! അത് കത്തോലിക്കാ സഭയായിരുന്നു. അവരുടെ കന്യാസ്ത്രീകൾക്ക് വളരെ ദയ യുള്ള ഒരു ഹൃദയമുണ്ടായിരുന്നു. അവർ പാവപ്പെട്ടവരെ സഹായിക്കുമായിരുന്നു. പക്ഷെ ഈ സഭ യ്ക്ക് ഒരു പ്രശ്‌നമുണ്ടായിരുന്നു – അവർ അമ്മ മറിയയെ ആരാധിക്കുന്നു. അവർ പിന്നീട് വിഗ്രഹാരാധകരായിത്തീർന്നു.

ഒരു ദിവസം ദൈവം മാർട്ടിൻ ലൂഥറിനെ റോമൻ കത്തോലിക്കാ സഭയിലേക്ക് അയച്ചു. അദ്ദേഹം മാർപ്പാപ്പയോട് ചോദ്യങ്ങൾ ചോദിക്കാൻ തുടങ്ങി. “അല്ലയോ കത്തോലിക്കാ സഭയേ, എന്തുകൊണ്ട് നിങ്ങൾ മദർ മറിയത്തെ ആരാധിക്കുന്നു?” അദ്ദേഹം ചോദിച്ചു. എന്നാൽ കത്തോലിക്കാ സഭയുടെ ചീഫ് പാസ്റ്റർ വളരെ പൈശാചികനായിരുന്നു. അതു കൊണ്ട് അയാൾ കൗൺസിൽ വിളിച്ചു, തൻ്റെ സെൻറ്റെർ പാസ്റ്റർമാരോട് പറഞ്ഞു, “നമ്മുടെ വൃത്തികെട്ട പ്രവൃത്തികൾ തുറന്നുകാട്ടാൻ ഈ മനുഷ്യനെ അനുവദിച്ചാൽ താമസിയാതെ ആളുകൾ നമ്മുടെ പള്ളി വിട്ടുപോകും.” അതിനാൽ എല്ലാവരും മാർട്ടിൻ ലൂഥറിനെ ഉടൻ പുറത്താക്കി. ദൈവം കത്തോലിക്കാ സഭയെ മടുത്തു. നിങ്ങളുടെ തെറ്റു കൾ പറയാൻ ഞാൻ എൻ്റെ പ്രവാചകനെ അയച്ചുവെന്ന് ദൈവം പറഞ്ഞു, പക്ഷേ നിങ്ങൾ അവനെ അടിക്കയും പുറത്താക്കയും ചെയ്തു? അതിനാൽ ദൈവം എന്നെന്നേക്കുമായി കത്തോലിക്കാ സഭ വിട്ടു. ഇപ്പോൾ കത്തോലിക്കാ സഭ വിഗ്രഹാരാധനയിൽ ജീവിക്കുന്നു.

അപ്പോൾ ദൈവം സ്വയം പറഞ്ഞു, “ഞാൻ കത്തോലിക്കാസഭയെപ്പോലെ ഒരു പുതിയ സഭയെ ഉണ്ടാക്കും, അവർ വിവാഹം കഴിക്കില്ല, പക്ഷേ വിഗ്രഹാരാധന നടത്താതെ അന്യഭാഷകളിൽ സംസാരിക്കും. ആഴത്തിലുള്ള ബൈബിൾ സത്യങ്ങൾ ഞാൻ അവർക്ക് വെളിപ്പെടുത്തും.”

അതിനായി ദൈവത്തിൻ്റെ കണ്ണുകൾ ഈ ഭൂമിയിൽ ഊടാടി കൊണ്ടിരുന്നു. ദൈവം തനിക്കു ബോധിച്ച ഒരു മനുഷ്യനെ തിരയുകയായിരുന്നു. അപ്പോൾ പെട്ടെന്ന് രാമൻകുട്ടി എന്ന ഒരു കൊച്ചുകുട്ടിയെ ദൈവം കണ്ടെത്തി. ദൈവം സ്വയം പറഞ്ഞു, “ഈ മനുഷ്യൻ എന്നെ അതിശയിപ്പിക്കുന്നു.” “ബൈബിളിൻ്റെ പ്രധാന രഹസ്യങ്ങൾ ഞാൻ അവന് നല്കും.” ഇങ്ങനെ ഞങ്ങളുടെ സഭ ശ്രീലങ്കയിൽ സ്ഥാപിതമായി. അതുകൊണ്ട് ഞങ്ങളുടെ സഭ കത്തോലിക്കാ സഭയെപ്പോലെയാണ്, പക്ഷെ വിഗ്രഹാരാധനയില്ല, മറിച്ച് ഞങ്ങൾ അന്യഭാഷകളിൽ സംസാരിക്കുന്നു.

എല്ലാ പ്രശ്നങ്ങളും മറികടന്ന് ടിപിഎം സഭയുടെ യാത്ര

ടിപിഎം സഭ സ്ഥാപിതമായപ്പോൾ സാത്താന് അതൃപ്തിയുണ്ടായിരുന്നു. ഞങ്ങളുടെ സഭ വിപുലീകരിക്കാൻ പാസ്റ്റർ പോൾ രാമൻകുട്ടി കഠിനമായി പരിശ്രമിക്കുകയായിരുന്നു. അദ്ദേഹം ഇന്ത്യയിൽ പുതിയ ശാഖകൾ നിർമ്മിക്കാൻ തുടങ്ങി. അമേരിക്ക, ഓസ്‌ട്രേലിയ, തുടങ്ങി എല്ലാ വിദേശ രാജ്യങ്ങളിലേക്കും അദ്ദേഹം ദൂതന്മാരെ അയച്ചു. എല്ലാ വിദേശി കളും ദിവസവും യഥാർത്ഥ ഉപദേശങ്ങൾ കേൾക്കുകയും ഞങ്ങളുടെ സഭയിൽ അംഗമാ കയും ചെയ്യുന്നു. ഇതുപോലെ ദൈവം പാസ്റ്റർ പോളിനെ ലോകത്തിന് ഒരു വലിയ അനു ഗ്രഹമാക്കി മാറ്റുന്നു.

എന്നാൽ സാത്താൻ ഇതെല്ലാം നിരീക്ഷിച്ച് ഒരു പദ്ധതി ആലോചിക്കുകയായിരുന്നു! ഞങ്ങളുടെ വിശ്വാസ ഭവനങ്ങളിൽ അവൻ ചലിക്കാൻ തുടങ്ങി. ആദ്യമായി, അവൻ പാസ്റ്റർ പോളിനെ ആക്രമിച്ചു. അവൻ പാസ്റ്റർ പോളിനെ വിവാഹം കഴിപ്പിക്കുകയും വിശ്വാസ ഭവനത്തിനുള്ളിൽ കുട്ടികളെ സൃഷ്ടിക്കുകയും ചെയ്തു. മീശ വളർത്താൻ അദ്ദേഹത്തെ പ്രേരിപ്പിച്ചു. വിവാഹം കഴിക്കുന്നത് ഞങ്ങളുടെ ഉപദേശമല്ലാത്തതിനാൽ ഞങ്ങളുടെ സഭയിലെ ഡെപ്യൂട്ടി ചീഫ് പാസ്റ്റർ കോപാകുലനായി. അദ്ദേഹം പാസ്റ്റർ പോളിനോട് പറഞ്ഞു, “നമ്മുക്ക് വിവാഹം കഴിക്കാൻ കഴിയില്ല, നിങ്ങൾ ഭാര്യയെയും മക്കളെയും കൊണ്ട് ഇപ്പോഴും സീയോനിലേക്ക് പോകുമോ?” അതുപോലെ, ഡെപ്യൂട്ടി ചീഫ് പാസ്റ്റർ ആൽവിൻ ഒരു പിശാചിനെപ്പോലെ വിശ്വാസ ഭവനത്തിൽ പോരാട്ടം തുടർന്നു. വിശ്വാസ ഭവനങ്ങളിൽ വലിയ പ്രശ്നമുണ്ടായി. എല്ലാ വിശുദ്ധന്മാരും രാവും പകലും ഉപവാസത്തോടെ പ്രാർത്ഥിക്കുന്നു. വലിയ പാമ്പ് തൻ്റെ വാൽ ഉപയോഗിച്ച് ആകാശത്തിലെ നക്ഷത്രങ്ങളിൽ മൂന്നിലൊന്ന് ഭൂമിയിലേക്ക് എറിഞ്ഞു. പല സഹോദരി മാരും പാസ്റ്റർ ആൽവിൻ മൂലം മലിനമായി! അവൻ അവരുമായി ലൈംഗീക ബന്ധത്തിൽ ഏർപ്പെട്ടു. ഞങ്ങളുടെ ടിപിഎം സഭയ്ക്ക് ഇത് ഒരു വലിയ കഷ്ടതയായിരുന്നു. ഒടുവിൽ, എല്ലാ പാസ്റ്റർമാരും കൈകോർത്ത് ആൽവിൻ പാസ്റ്ററിനെ വിശ്വാസ ഭവനത്തിൽ നിന്ന് പുറത്താക്കി. അങ്ങനെ ഈ സഭയുടെ ആദ്യത്തെ പ്രതിബന്ധം വിജയകരമായി മറികടന്നു.

പിന്നീട് രണ്ടാമത്തെ പ്രലോഭനം ഞങ്ങളുടെ സഭയിൽ വന്നു. ശ്രീലങ്കയിലെ തമിഴ് ജന ങ്ങൾ ഒരു പ്രത്യേക മാതൃരാജ്യത്തിനായി പോരാടുകയായിരുന്നു! തൽഫലമായി, ഞങ്ങളുടെ സഭ സിപിഎം, ടിപിഎം എന്നിങ്ങനെ രണ്ടായി പിരിഞ്ഞു. സിപിഎമ്മിന് പകരം ഇന്ത്യയിൽ ഞങ്ങളുടെ സഭയുടെ പേര് ടിപിഎം എന്ന് മാറ്റി. സഭയ്ക്കുള്ളിൽ വലിയ കുഴപ്പങ്ങളും പ്രശ്നങ്ങളുമുണ്ടായിരുന്നു. ആ രണ്ടാമത്തെ കഷ്ടകാലം അയ്യോ പോലെ പോയി! രണ്ട് കഷ്ടതകൾ പോയി, മൂന്നാമത്തെ കഷ്ടം ഇനിയും വരാനിരിക്കുന്നു!

2016 ൽ ടിപിഎമ്മിൽ നിന്ന് മറ്റൊരു വിഭാഗം വിഭജിക്കപ്പെട്ടപ്പോൾ ടിപിഎമ്മിൻ്റെ ഈ മൂന്നാമത്തെ കഷ്ടം വന്നു. ഈ ഗ്രൂപ്പിനെ fromtpm എന്ന് വിളിക്കുന്നു. അവർ ഞങ്ങളുടെ സഭയുടെ സ്വകാര്യ ഭാഗത്തെ പരുക്കൾ പോലെയാണ്. അത് ഞങ്ങൾക്ക് മറ്റുള്ളവരോട് പറയാനോ മറ്റുള്ളവരെ കാണിക്കാനോ കഴിയില്ല. നാം അത് സഹിക്കണം.

ഞങ്ങളുടെ TPM സഭയിൽ ഇങ്ങനെ മൂന്ന് ദുരിതങ്ങൾ സംഭവിച്ചു. മൂന്ന് തടസ്സങ്ങളെയും ഞങ്ങൾ മറികടക്കുന്നു. ഞങ്ങളുടെ സഭ ഇപ്പോഴും വിജയിയായി നിൽക്കുന്നു! ഇതാണ് ഞങ്ങളുടെ സഭയുടെ ഹ്രസ്വ ചരിത്രം.

എൻ്റെ സാക്ഷി (MY TESTIMONY) 

ദൈവം എന്നെ ഈ സഭയിലേക്ക് കൊണ്ടുവന്നതെങ്ങനെയെന്ന് ഇപ്പോൾ ഞാൻ നിങ്ങ ളോട് പറയുന്നു. ഞങ്ങൾ മറ്റൊരു പെന്തക്കോസ്ത് സഭയിലായിരുന്നു. ടിപിഎം വിശുദ്ധന്മാർ ഞങ്ങളുടെ വീട് സന്ദർശിച്ചു. അവർ ഞങ്ങളെപ്പോലെയാണെന്ന് കരുതി അവരെ അക ത്തേക്ക് ക്ഷണിച്ചു. അവർ ഞങ്ങളോട് ചോദിച്ചു “ഞങ്ങൾ അകത്ത് വന്ന് പ്രാർത്ഥിക്കട്ടെ?” ഞങ്ങൾ പറഞ്ഞു ശരി. ഞാൻ അവർക്ക് തണുത്ത പാനീയങ്ങളും കുറച്ച് ലഘുഭക്ഷണ ങ്ങളും നൽകി. പിന്നെ അവർ എന്നോട് ടിപിഎം സഭയെക്കുറിച്ച് പറഞ്ഞു. അവർ എന്തു കൊണ്ട് യഥാർത്ഥ അപ്പൊസ്തലന്മാർ എന്ന് വിവരിച്ചു. നിങ്ങളുടെ സഭയിലെ പാസ്റ്റർ വിവാ ഹിതനാണെന്നും എന്നാൽ ഞങ്ങൾ അവിവാഹിതരാണെന്നും അവർ പറഞ്ഞു. ഞങ്ങ ളുടെ പാസ്റ്റർ 12 അപ്പൊസ്തലന്മാരെപ്പോലെയല്ലെന്ന് അവർ പറഞ്ഞു. അവന് യഥാർത്ഥ ബൈബിൾ സത്യങ്ങൾ അറിയില്ലെന്നും അതിനാൽ ഉപരിപ്ലവമായ കാര്യങ്ങളെക്കുറിച്ച് പ്രസംഗിക്കുകയാണെന്നും അവർ പരാമർശിച്ചു. പിന്നീട് TPM പാസ്റ്റർമാർക്കും സഹോദ രിമാർക്കും മാത്രമേ ജനങ്ങളെ പൂർണരാക്കാൻ കഴിയൂ എന്ന് പറഞ്ഞു.

അവർ പ്രാർത്ഥിച്ചു കഴിഞ്ഞ് മടങ്ങിപോയി. അങ്ങനെയിരിക്കെ ഒരു ദിവസം ദൈവം എനിക്ക് ഒരു സ്വപ്നം നൽകി. വെളുത്ത സാരികളിൽ രണ്ട് ടിപിഎം സഹോദരിമാരെ ഞാൻ കാണുന്നു. ദൈവത്തിൻ്റെ ശബ്ദം എൻ്റെ പിന്നിൽ നിന്ന് പറഞ്ഞു, “അവരെ പിന്തുട രുക, അവരുടെ സഭയിൽ ചേരുക.” പത്രോസ് യേശുവിനെ അനുഗമിച്ചതുപോലെ, ഞാനും ഒരു ചോദ്യവും ചോദിക്കാതെ ടിപിഎം വിശുദ്ധന്മാരെ പിന്തുടർന്നു. ഇപ്പോൾ ഞാൻ ഈ സഭയുടെ ഉറച്ച ഒരു വിശ്വാസിയാണ്.

എന്നെപ്പോലെയുള്ളവരെ ദൈവ ദാസന്മാർ ആഗ്രഹിക്കുന്നു. ഞാൻ എൻ്റെ ബുദ്ധി ഒരി ടത്തും പ്രയോഗിക്കുന്നില്ല. ദൈവത്തിൻ്റെ വിശുദ്ധന്മാർ എനിക്ക് നൽകുന്ന ഏത് നിർദ്ദേശ ത്തിനും ഞാൻ കീഴടങ്ങുന്നു. എല്ലാ ഞായറാഴ്ചയും ഞാൻ സഭയിൽ പോകുന്നു. എനിക്ക് ഒരുപാട് ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ ഉണ്ടായിരുന്നു. എനിക്ക് ഒരു വലിയ ബംഗ്ലാവും കാറും വാങ്ങാൻ കുറച്ച് പണവും ഒരു നല്ല ജോലിയും വേണമായിരുന്നു. അങ്ങനെ ഞാൻ ടിപിഎം സഭയിൽ പോയി കണ്ണീരോടെ ദൈവത്തോട് പ്രാർത്ഥിച്ചു. സീയോനിൽ നിന്നുള്ള പ്രവചനത്തി ലൂടെ ദൈവം എന്നോട് സംസാരിക്കാൻ തുടങ്ങി – “നി ആവശ്യപ്പെടുന്നത് ഞാൻ നിനക്ക് തരാം.” പ്രവചന സമയത്ത് എൻ്റെ കണ്ണുകളിൽ നിന്ന് കണ്ണുനീർ ധാരധാരയായി ഒഴുകി ക്കൊണ്ടിരുന്നു! അതുപോലെ, ഞാൻ എല്ലാ മീറ്റിംഗുകളിലും പങ്കെടുക്കുകയും ദൈവ ത്തിൻ്റെ ശബ്ദം കേൾക്കുകയും ചെയ്യുന്നു.

ചെറുപ്പക്കാരായ പെൺകുട്ടികളുമായി സല്ലപിക്കുന്ന തേജുവിനെപ്പോലുള്ള വിശുദ്ധ ന്മാരെ ഞാൻ നോക്കുന്നില്ല. പല വിശുദ്ധന്മാരും വിശ്വാസ ഭവനങ്ങളിൽ പല മോശമായ കാര്യങ്ങളും ചെയ്യുന്നു. അവർ അവരുടെ മൊബൈൽ ഫോണുകളിൽ നിരവധി അശ്ലീല ചിത്രങ്ങൾ കാണുന്നു! സഹോദരി, കാമുകന്മാരുമായി മൊബൈലിൽ സംസാരിക്കുന്നു. എന്നാൽ വിശുദ്ധന്മാരുടെ സ്വകാര്യ ജീവിതത്തിൽ അവർ ചെയ്യുന്നതെന്താണെന്ന് ഞാൻ നോക്കുന്നില്ല. എൻ്റെ മനോഭാവത്തിൽ ദൈവം സന്തുഷ്ടനാണ്! അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു, അവൾ എൻ്റെ വിശുദ്ധന്മാരുടെ പോരായ്മകളിലേക്ക് നോക്കുന്നില്ല. ഒരു ദിവസം ദൈവം പിശാചു മായി സംസാരിച്ചു. ദൈവം പറഞ്ഞു, “നി ടിപിഎമ്മിൻ്റെ ഏറ്റവും നല്ല വിശ്വാസിയായ പെൺകുട്ടിയെ കണ്ടിട്ടുണ്ടോ? ടിപിഎം വിശുദ്ധന്മാർ എത്രമാത്രം പണം സമ്പാദിക്കുന്നു വെന്നോ TPM എത്ര സ്വത്ത് വാങ്ങുന്നുവെന്നോ അവൾ ചിന്തിക്കുന്നത് നി കണ്ടിട്ടുണ്ടോ, അവൾ എന്നെ മാത്രം നോക്കുന്നു! വിശുദ്ധന്മാരുടെ ജീവിതത്തിൽ ഇടപെടാത്ത അത്തരം ജനങ്ങളെ മാത്രമേ എൻ്റെ സഭയിൽ എനിക്ക് ആവശ്യമുള്ളൂ.” അതിനാൽ അവൾ ഒരു നല്ല പെൺകുട്ടിയാണെന്ന് എനിക്കറിയാമെന്ന് പിശാച് പറഞ്ഞു. എന്നാൽ ടിപിഎമ്മിൽ നടക്കുന്ന എല്ലാ തിന്മകളും അവളെ കാണിക്കുക, അവൾ യഥാർത്ഥ സഭ വിട്ടുപോകും. അങ്ങനെ അവൻ വിശുദ്ധന്മാരുടെ യഥാർത്ഥ ജീവിതം എന്നെ കാണിച്ചുതുടങ്ങി. പക്ഷെ എൻ്റെ പദ്ധതിയിൽ ഞാൻ വളരെ കർശനക്കാരിയായിരുന്നു! ഞാൻ യേശുവിനെ മാത്രം നോക്കി. ഒടുവിൽ ദൈവം എന്നെ അനുഗ്രഹിച്ചു. ഞാൻ ധനികയായി. എല്ലാവരും എന്നെ ബഹുമാനിക്കുന്നു. എനിക്കും ഒരു കാറുണ്ട്. വിശുദ്ധന്മാർ എന്നിൽ സന്തുഷ്ടരാണ്. സന്ദർ ശന വേളകളിൽ അവർ എൻ്റെ കാർ ഉപയോഗിക്കുന്നു. എൻ്റെ പക്കലുള്ളതെല്ലാം അവർ അവരുടെ സ്വകാര്യ ആവശ്യങ്ങൾക്കായി ഉപയോഗിക്കുന്നു! ഇപ്പോൾ ഞാൻ ടിപിഎം സഭയുടെ ശക്തയായ ഒരു വിശ്വാസിയാണ്.

യഥാർത്ഥ അപ്പൊസ്തലന്മാരുടെ അടയാളങ്ങൾ

TPM സഭയെക്കുറിച്ച് ഇപ്പോൾ ഞാൻ നിങ്ങളോട് കൂടുതൽ പറയുന്നു, അതിലൂടെ നിങ്ങ ൾക്ക് എൻ്റെ സാക്ഷ്യം വായിക്കുമ്പോൾ ടിപിഎമ്മിൽ ചേരാനും കഴിയും.

21-‍ാ‍ം നൂറ്റാണ്ടിലെ യഥാർത്ഥ അപ്പോസ്തലന്മാർ ആരാണെന്ന് നിങ്ങൾക്കറിയാമോ?

ലൂക്കോ. 14:26, “എൻ്റെ അടുക്കൽ വരികയും അപ്പനെയും അമ്മയെയും ഭാര്യയെയും മക്കളെയും സഹോദരന്മാരെയും സഹോദരികളെയും സ്വന്തജീവനെയും കൂടെ പകെക്കാതിരിക്കയും ചെയ്യുന്നവന് എൻ്റെ ശിഷ്യനായിരിപ്പാൻ കഴികയില്ല.”

യേശുവിൻ്റെ ശിഷ്യനാകാൻ നാം നമ്മുടെ മാതാപിതാക്കളെ വെറുക്കണം. ഇതാണ് ഞങ്ങ ളുടെ വിശുദ്ധന്മാർ ഞങ്ങളെ പഠിപ്പിച്ചത്!

ടിപിഎം വിശുദ്ധന്മാർ മാത്രം അവരുടെ കുടുംബത്തെ വെറുക്കുന്നു. അവർ അപ്പനെയും അമ്മയെയും ബന്ധുക്കളെയും വെറുക്കുന്നു! സീയോനുവേണ്ടി അവർക്ക് എല്ലാവരേയും വെറുക്കാൻ കഴിയും. അവർക്ക് നിങ്ങളെ പോലും വെറുക്കാൻ കഴിയും. ഇതാണ് യഥാ ർത്ഥ അപ്പൊസ്തലത്വത്തിൻ്റെ ലക്ഷണം!

ടിപിഎം വേലക്കാർക്ക് കഴിയുന്നതുപോലെ മാതാപിതാക്കളെ വെറുക്കാൻ കഴിയുന്ന ആരെങ്കിലും ഈ ലോകത്തിലുണ്ടോ? അതാണ് അവരുടെ ഉയർന്ന വിളി. ഞങ്ങളുടെ സഭയിൽ ചേരുക. അവരെപ്പോലെ ദൈവ ദാസനാകുക. അവരെ പിന്തുടരുക. ഇത് എൻ്റെ സ്വപ്നം ആണ്. താങ്കളുടെ സ്വപ്നം എന്താകുന്നു?

ചീഫ് പാസ്റ്റർമാർക്ക് ദൈവം നല്കിയ TPM സഭാ നിയമങ്ങൾ

എൻ്റെ സാക്ഷ്യം കേട്ട ശേഷം, ഈ മഹത്തായ ടിപിഎം സഭയുടെ ഭാഗമാകാൻ നിങ്ങൾ ആഗ്രഹിക്കുന്നുവെങ്കിൽ ചില പ്രധാനപ്പെട്ട നിയമങ്ങൾ പാലിക്കണം. ഞാൻ നിങ്ങളോട് മുൻകൂട്ടി പറയുന്നു. അതിനുശേഷം ഞാൻ പറഞ്ഞില്ലെന്ന് നിങ്ങൾ എന്നോട് പറയരുത്. ചേരുന്നതിന് മുമ്പ് ടിപിഎമ്മിലെ ആരും ഞങ്ങളുടെ സഭയുടെ നിയമങ്ങളെക്കുറിച്ച് നിങ്ങളോട് പറയില്ല. ഞങ്ങൾ നിങ്ങൾക്ക് നിയമങ്ങൾ നൽകി നിങ്ങളുടെ കൈയിൽ നിന്നും ഒപ്പ് എടുക്കുന്നില്ല.

Testimony of a True TPM Believer

നിങ്ങൾ ദിനംപ്രതി തികഞ്ഞവരാകുംതോറും ദൈവം എല്ലാ നിയമങ്ങളും വെളിപ്പെ ടുത്തും. പതുക്കെ പതുക്കെ വിശുദ്ധന്മാർ ഞങ്ങളുടെ എല്ലാ നിയമങ്ങളും നിങ്ങളോട് പറയും.

  • നിങ്ങളുടെ സഭയിലെ പാസ്റ്റർമാർ നൽകുന്ന ജലസ്നാനം ഞങ്ങൾ അംഗീകരിക്കു ന്നില്ല. നിങ്ങളുടെ സഭാ പാസ്റ്റർക്ക് കർത്താവിൽ നിന്ന് ഒരു അവകാശവും അധികാ രവുമില്ല. അവർ അപ്പൊസ്തലന്മാരല്ല. ഞങ്ങളുടെ TPM വിശുദ്ധന്മാർ നിങ്ങളെ സ്നാന പ്പെടുത്തിയാൽ മാത്രമേ ജലസ്നാനം സാധുതയുള്ളൂ എന്ന് ഞങ്ങൾ വിശ്വസിക്കുന്നു.
  • ടിപിഎം ഇതര സഭകളിൽ കർതൃമേശയിൽ സംബന്ധിക്കുന്നവരെ ഞങ്ങൾ ശിക്ഷി ക്കുന്നു. നിങ്ങളുടെ കർതൃമേശ ശരിയല്ലെന്ന് ഞങ്ങൾ കരുതുന്നു. ആരെങ്കിലും കർതൃമേശയിൽ സംബന്ധിക്കുമ്പോൾ, അവർ യേശുവിൻ്റെ ശരീരത്തിൻ്റെ ഭാഗമാ യിത്തീരുന്നു. നിങ്ങളുടെ ശരീരത്തിൻ്റെ ഭാഗമായ ഒരാൾക്ക്, ഞങ്ങളുടെ സഭയിൽ വന്ന് എങ്ങനെ ഞങ്ങളുടെ ശരീരത്തിൻ്റെ ഭാഗമാകാൻ കഴിയും? ഇത് കർശനമായി നിരോധിച്ചിരിക്കുന്നു.
  • നിങ്ങളുടെ സഭാംഗങ്ങളുമായി വിവാഹം കഴിക്കാൻ ഞങ്ങളുടെ വിശ്വാസികൾക്ക് അനു വാദമില്ല. മറ്റേതെങ്കിലും സഭകളിലുള്ള ക്രിസ്ത്യാനികളുമായി ഇടപഴകുന്നത് ഞങ്ങളുടെ ഇടയിൽ വലിയ പാപമാണ്. അത്തരം വിവാഹങ്ങൾ സംഘർഷത്തിൽ കലാശിക്കുന്നു.
  • നിങ്ങളുടെ സഭയിൽ പങ്കെടുക്കാനും, സഭാ പാസ്റ്ററുടെ സന്ദേശങ്ങൾ കേൾക്കാനും നിങ്ങളുടെ സഭയിലെ ഗാനങ്ങൾ ആലപിക്കാനും ഞങ്ങളുടെ വിശ്വാസികളെ ഞങ്ങൾ അനുവദിക്കുന്നില്ല.
  • ഞങ്ങൾ ഡോക്ടർമാരെ കാണാൻ പോകുന്നില്ല. ഡോക്ടർമാരെ കാണാൻ പോകുന്നത് പാപമാണെന്ന് ഞങ്ങൾ വിശ്വസിക്കുന്നു. ഡോക്ടർമാരുടെ അടുത്തേക്ക് പോകുന്ന വരെ ഞങ്ങൾ ശിക്ഷിക്കുന്നു. കഴിഞ്ഞ ആറുമാസത്തിനുള്ളിൽ ആശുപത്രിയിൽ പോയവർക്ക്‌ ഞങ്ങൾ കർതൃമേശ നൽകുന്നില്ല. നിങ്ങൾക്ക് വളരെയധികം അസുഖ മുണ്ടെങ്കിൽ, വിശ്വാസിയായ ഡോക്ടർമാരുടെയോ നഴ്സുമാരുടെയോ മരുന്ന് ഉപയോ ഗിക്കുകയും സഹായം ആവശ്യപ്പെടുകയും ചെയ്യാം. ഇത് നിങ്ങൾ ആരോടും ഒരി ക്കലും പറയരുത്. അതിനെക്കുറിച്ച് സാക്ഷ്യപ്പെടുത്തരുത്. വിശുദ്ധന്മാരുടെ പ്രാർ ത്ഥനയാൽ നിങ്ങൾ സുഖം പ്രാപിച്ചുവെന്ന് പറയുക.
  • ലോകത്തിലെ മറ്റെല്ലാ ക്രിസ്ത്യാനികളേക്കാളും നമ്മുടെ നിത്യത മികച്ചതാണ്. നമ്മൾ സീയോനിലും പുതിയ യരുശലേമിലും വസിക്കാൻ പോകുന്ന ഒരു പ്രത്യേക ഗ്രൂപ്പാണ്. മറ്റ് സഭയിലെ ജനങ്ങൾക്ക് പുതിയ ആകാശത്തിൽ മാത്രമേ പ്രവേശിക്കാൻ കഴിയൂ.

എൻ്റെ സാക്ഷ്യം വായിച്ചതിനുശേഷം നിങ്ങൾ ഞങ്ങളുടെ ടിപിഎം സഭയിൽ ചേരുമെന്ന് ഞാൻ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. എൻ്റെ സാക്ഷ്യം അച്ചടിച്ച് ലോകത്തിലെ മറ്റെല്ലാ സഭകളിലും പകർപ്പുകൾ വിതരണം ചെയ്യുക. എൻ്റെ സഭയുടെ മഹത്തായ സത്യങ്ങളെക്കുറിച്ച് എല്ലാ വരും വായിച്ച് അനുഗ്രഹിക്കപ്പെടട്ടെ. എൻ്റെ ടിപിഎം സഭയിൽ ചേരാൻ ഞാൻ നിങ്ങളെ എല്ലാവരെയും ക്ഷണിക്കുന്നു.

PRAISE THE LORD.

ദൈവം നിങ്ങളെ അനുഗ്രഹിക്കട്ടെ.

.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *