ടിപിഎമ്മിലെ കരയുന്ന കുഞ്ഞ്

ഞങ്ങളുടെ സഹപ്രവർത്തകരിൽ ഒരാൾക്ക് മോളി എന്ന പേരിൽ ഒരു യൂട്യൂബ് ചാനൽ ഉണ്ടെന്നും ടിപിഎമ്മിലെ കപടവിശ്വാസികൾക്ക് അവൾ നല്ല കുത്ത്‌ കൊടുക്കുകയാ ണെന്നും അവളുടെ രണ്ട് വീഡിയോകൾക്ക് പകർപ്പവകാശം അവകാശപ്പെട്ട് അവർ യുട്യൂബിനോട് കരയുകയാണെന്നും നിങ്ങൾക്ക് എല്ലാവർക്കും അറിയാമല്ലോ? എന്ത് വന്നാലും, മോളി അടങ്ങി ഇരിക്കില്ലെന്ന് അവർ അറിയട്ടെ.

അതിനാൽ, കൾട്ടിനെ വേദനിപ്പിക്കുന്ന വീഡിയോകൾ അപ്‌ലോഡുചെയ്യാൻ ഞങ്ങൾ അവൾക്ക് ഈ ഇടം നൽകുന്നു. തടഞ്ഞ എല്ലാ വീഡിയോകളും കാണാൻ, ഈ പേജിലേക്ക് വരിക.

ടിപിഎമ്മിലെ പുതിയ ആടുകളുടെ പ്രവേശനം

ഒരു കപടൻ്റെ കുമ്പസാരം

ദൈവം നിങ്ങളെ അനുഗ്രഹിക്കട്ടെ.

.

One Reply to “ടിപിഎമ്മിലെ കരയുന്ന കുഞ്ഞ്”

  1. ഉം… ശരി, ഇതാ വരുന്നു. ഈ മൃഗം എങ്ങനെ പ്രവർത്തിക്കുന്നുവെന്ന് നിങ്ങൾക്കറിയില്ലെന്ന് ഇത് വ്യക്തമായി കാണിക്കുന്നു. ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രവർത്തനങ്ങൾ ഒരു അസാധാരണത്വം അല്ല… എന്നാൽ ചില സ്ഥലങ്ങളിൽ ഓന്ത്‌ നിറം മാറുന്ന രീതി ശ്രദ്ധിക്കുക. ചുവടെയുള്ള വീഡിയോ നോക്കുക, ഈ സന്ദർഭം പോലും കൾട്ടിനുവേണ്ടി പണം സമ്പാദിക്കാൻ ഉപയോഗിക്കുന്ന വിധം നിങ്ങൾക്ക് മനസ്സിലാകും.
    https://youtu.be/xGcTbeq9XrA

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *